dronedrake
JF-Expert Member
- Dec 25, 2013
- 24,844
- 61,874
😂 😂 😂 😂 😂Watu wenye mawazo ya kimalaya utawajua tu....
😂 😂 😂 😂 😂Watu wenye mawazo ya kimalaya utawajua tu....
Hata mimi nashangaa
Jaman Hivi inakuaje mdada unakuwa na mwanamme mmoja tu..
Utakuwa unaumia kila siku kama wameamua kutupanga tu basi wacha tuwapange
Tukitaka kuolewa tutatulia baadaeView attachment 1196126
Acha kuhusisha chama tawala na mambo ya kijinga wewe.UJINGA NA UPUMBAVU UNALETWA NA CCM
Aseee ngoja nikachungulie aliyekuwa king'ang'anizi nikupeWewe ushapata eeehhh...
Fanya kunipunguzia basi sio kwa pm zilee
Nakuja taja bei yakoWatatu...nakaribisha mwingine watimie wa4
Ni malove tu hakuna sokoNakuja taja bei yako
3Una wangapi
Nimekazia mamaDear umekazia au?
Duh, unaungana na mtoa mada?Nimekazia mama
😁😁😁😁😁😁 Heri wewe ulie tulia mwache adange tuUkiwa muaminifu huwezi kuumia,Mungu atakutetea na atakuepusha na udhalimu wa watu wabaya,.ila kama umewapanga basi nawewe utapangwa tuu "muosha huoshwa"
da joannah kumbe mtu na mbunye ni watu wawili tofauti? leo nimejuaKama hujionei huruma wewe,ionee huruma mbunye yako basi
Ha ha ha ha ha sjasikia vzur unasemaaa?Wanaume ni wachache sana jamani ila kuna wanawake wenye wako na wanaume zaidi ya wawili...
Tuhurumieni na sie basi hatuna hata wa kupiga nae selfie