Imeniuma na imenigusa mpaka ndani

Imeniuma na imenigusa mpaka ndani

Nimekaa nje ktk nyumba niliyopanga kwa sababu ndani joto sn,ma,masikini wanapita watoto na madishi wamebeba machungwa,matango,mchicha n.k.Ukiwaangalia hali zao mweeee! inauma sana.

Mbaya zaidi mpaka nikataka kulia ni baada ya kupita mama mtu mzima akiwa na dishi huku akiongea peke yake maskini! Daaaaa nyie watanzania nyie!
Sijui,kwakweli sijui tuendako.

Sirikali ya ccm hoyeeee. Hiyo ni miaka almost 40 kwa ccm madarakani. Dhaifu na.legelege wameshindwa. Cc msalani, lizaboni, chabruma, ritz, rejao, faizafoxy, mamndenyi el al ....
 
Masikini wapo dunia yote. Hata marekani kuna machinga, ombaomba etc cha muhimu ni sisi kwa sisi kusaidiana na kupendana. Kuilaumu serikali sio suluhisho.

Mawazo mgando!!
 
Mkuu ni kweli inauma lakini haohao unaowaonea huruma ndo wanajifanya CCM damu.
Hapo ndiyo umetouch hasa source ya nchi hii kuendelea kutopiga hatua.

Ukifanya tathmini ya humu mitaani tunamoishi na hata huko vijijni, utagundua kuwa mashabiki wakubwa wa magamba ni wale watu ambao hata kupata mlo wao wa siku ni issue!

Utamkuta kijana wa kiume au mdada anakwambia, kwani kuna haja gani kuiondoa CCM madarakani?!

Eti kitu cha muhimu, unapoamka ni kuchakarika, kama wewe ni kijana wa kiume machinga au wewe mdada mamalishe, cha muhimu kikubwa hata kama mkono haujaenda kinywani, cha muhimu ni kuwa nchi yetu ni ya amani na utulivu!

Hiyo ndiyo propaganda kubwa inayotumiwa na magamba, kutumia advantage ya ignorance ya waTZ walio wengi kuwa, kuchagua upinzani ni kuleta nachafuko nchini, wakati in reality ukifanya urafiti na kuangalia chanzo cha kuibuka machafuko sehemu nyingi duniani, utakuta ni watawala walioko madarakani kuamua kujilimbikizia mali kwa njia za ufisadi na kuwatelekeza wananchi waliowapa madaraka hayo wanaotamba nayo, wakiwaacha wananchi hao wakiwa katika hali za ufukara wa kutisha!!
 
Na utashangaa mwisho wa siku mtu anaishabikia CCM. Yaani hiki chama cha mashetani kimeturoga kiasi kwamba watz hawana mwamko wa mapinduzi. Kwa kweli inasikitisha sana. Wananchi wanahangaika kuuza vitu vya hajabu barabarani huku wabunge wako bize ku act sinema za X na kututungia sheria za kisanii.
 
Nini Mbaya watu wanatafuta riziki? Hilo la watoto I can sympathise lakini mtu mzima, ????? What is wrong, unataka akae barabarani aombe?
 
Nilijua tu mwandishi wa post hii alikuwa anaweka mtego wa watu kuingiza habari za kisiasa na kweli amepata.

We mwenye wenyewe umepanga kwenye chumba kimoja na mnachangia choo watu kibaoo.
Hao unaowaona wanauza hizo bidhaa wengi wanaishi kwenye nyumba za Familia zao na kwa taarifa yako hesabu yao ya mwezi wewe huwagusi.Umaskini wa mtu au familia hausomwi kwa biashara anayoifanya,kuwa na akili acha siasa kijana.Unaweza kukuta unapanga hadi maiti yako inatolewa kwenye nyumba ya kupanga.

Kuna manabii walikuwa na maisha magum kuliko hayo na mungu akawapa wepesi humo humo,nenda kanisani au msikitini ujifunze.Kama kuuza watoto au kinamama hata vijijini hali hiyo ipo na wala hawana shida ya chakula.

Jina lenyewe la anae post linaitwa TAMUUU,sasa sijui kama sio wale jamaa zetu wa mitaa ya Magomeni kule au Kinondoni unawakuta kwenye taarabu jioni.Ndio maana sishangai sana post hii
Hlafu ukitaka kujua kama ni jamaa zetu wle angalia heading ya"Imeniuma na imenigusa mpanda ndani" hahaha kazi kweli

Hata kama huu uzi siyo wa kweli, yaliyoongelewa ni plausible ndiyo maana wengi wamechangia. Watu wengi wanataabika nchi hii si mchezo.
 
Masikini wapo dunia yote. Hata marekani kuna machinga, ombaomba etc cha muhimu ni sisi kwa sisi kusaidiana na kupendana. Kuilaumu serikali sio suluhisho.

Acha Ujinga na mawazo potofu. Mambo ya Marekani unaysleta hapa? Ccm yenu ingeiga hata jambo moja na kulisimamia tungekuwa mbali. ImageUploadedByJamiiForums1402456920.579332.jpg. Hii ni nyumba ya Mjumbe wa ccm, mbezi msakuzi stand. Hayo ndiyo maisha Bora
 
We umeona nchi gani duniani watu hawataabiki na nchi gani duniani watu wote wanaajira..
Halafu msiwe na mawazo mgando na uvivu.Mliambiwa mje mjini?

We utamuoneaji huruma mwenzio badala ya kujionea huruma wewe na familia yako huko nantumbo.
Sio kila mtu unaomuona njiani basianamaisha kama unayofikiria wewe,nenda kaulize wale Ombaomba kwasiku wanaingiza kiasi gani.Kuna kipndi cha Capital TV kuna ombaomba alihojiwa anaingiza zaidi ya elfu hamisni kwa siku nakasema haachi kazi ya kuomba hata umpe laki tatu kwa mwezi.
Sasa nyie wengine Maisha yakiwashinda msisingizie vyama au serikali.Mjini hapa lazima mjikaze sio ulelemama.

Nendeni Chanika mkaone mamalishe wamevyonunua viwanaj na wengine kuanza kujenga.Nyie mmekaa na mavyeti yenu mjini nenda rudi nenda rudi na nyie ndio wenye kukimbilia mambo ya siasa.Wewe kama huna kazi na unategemea serikali ikutafutie ajira basii jinyonge kabisaa,maan waliopo kwenye ajira hawatoki na ajira zikija mpya watu wanachukua wewe unakalia porojo tu.
We unailalamikia serikali hivi wewe umeifanyia nini la maana ziaidi ya kulaumu tangu jua linatoka hadi linazama.
Au kuna mwanasiasa unaemjua ambae anajua dhiki zako za maisha?waache kwanza vijana kina Lema na Machali watengeneze kwanza maisha,wakitaka kuandamana watakufuata ukawe chambo kama kawaida.
We kama unakalia Pombe,madem na misifa isiyo ya maana unategemea nani atakutengenezea maisha yako.

Kep it mind:Siku zote wanasiasa wana Target watu waliojikatia tamaa ya maisha.Na kuwaahidi kwamba wao ndio wataleta nchi ya asali na mazima,waulze CUF hhuku wamepewa seriakli ya umoja wa kitaifa na wamepewa Wizara waziendeshe,yako wapi,wapo taabani waliosema yote hakuna hata moja.
Fanya siasa iwe very Partial na Kutafuta maisha iwe Permanent.
 
Masikini wapo dunia yote. Hata marekani kuna machinga, ombaomba etc cha muhimu ni sisi kwa sisi kusaidiana na kupendana. Kuilaumu serikali sio suluhisho.
Hiyo marekani yenye machinga ipo wapi..mm nipo marland..tena sehemu ya watu wenye hali ya chini..langeley park lakini sijaona machinga..
 
We umeona nchi gani duniani watu hawataabiki na nchi gani duniani watu wote wanaajira..
Halafu msiwe na mawazo mgando na uvivu.Mliambiwa mje mjini?

We utamuoneaji huruma mwenzio badala ya kujionea huruma wewe na familia yako huko nantumbo.
Sio kila mtu unaomuona njiani basianamaisha kama unayofikiria wewe,nenda kaulize wale Ombaomba kwasiku wanaingiza kiasi gani.Kuna kipndi cha Capital TV kuna ombaomba alihojiwa anaingiza zaidi ya elfu hamisni kwa siku nakasema haachi kazi ya kuomba hata umpe laki tatu kwa mwezi.
Sasa nyie wengine Maisha yakiwashinda msisingizie vyama au serikali.Mjini hapa lazima mjikaze sio ulelemama.

Nendeni Chanika mkaone mamalishe wamevyonunua viwanaj na wengine kuanza kujenga.Nyie mmekaa na mavyeti yenu mjini nenda rudi nenda rudi na nyie ndio wenye kukimbilia mambo ya siasa.Wewe kama huna kazi na unategemea serikali ikutafutie ajira basii jinyonge kabisaa,maan waliopo kwenye ajira hawatoki na ajira zikija mpya watu wanachukua wewe unakalia porojo tu.
We unailalamikia serikali hivi wewe umeifanyia nini la maana ziaidi ya kulaumu tangu jua linatoka hadi linazama.
Au kuna mwanasiasa unaemjua ambae anajua dhiki zako za maisha?waache kwanza vijana kina Lema na Machali watengeneze kwanza maisha,wakitaka kuandamana watakufuata ukawe chambo kama kawaida.
We kama unakalia Pombe,madem na misifa isiyo ya maana unategemea nani atakutengenezea maisha yako.

Kep it mind:Siku zote wanasiasa wana Target watu waliojikatia tamaa ya maisha.Na kuwaahidi kwamba wao ndio wataleta nchi ya asali na mazima,waulze CUF hhuku wamepewa seriakli ya umoja wa kitaifa na wamepewa Wizara waziendeshe,yako wapi,wapo taabani waliosema yote hakuna hata moja.
Fanya siasa iwe very Partial na Kutafuta maisha iwe Permanent.
Hivi mnajaribu kutetea nini hapa..acha ijinga wewe..?
 
Masikini wapo dunia yote. Hata marekani kuna machinga, ombaomba etc cha muhimu ni sisi kwa sisi kusaidiana na kupendana. Kuilaumu serikali sio suluhisho.

Maskini wa marekani ana unafuu mkubwa kuliko masikini wa Tanzania
 
Tunatofautiana jamani!! Huwezi jua nini kimewapelekea wawe katika hali hiyo.ingekuwa vema kama ungewaita na kuwahoji!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom