Imeniuma na imenigusa mpaka ndani

Imeniuma na imenigusa mpaka ndani

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Posts
22,769
Reaction score
31,249
Nimekaa nje ktk nyumba niliyopanga kwa sababu ndani joto sn,ma,masikini wanapita watoto na madishi wamebeba machungwa,matango,mchicha n.k.Ukiwaangalia hali zao mweeee! inauma sana.

Mbaya zaidi mpaka nikataka kulia ni baada ya kupita mama mtu mzima akiwa na dishi huku akiongea peke yake maskini! Daaaaa nyie watanzania nyie!
Sijui,kwakweli sijui tuendako.
 
Inatiaga huruma saanaa...sometyms unamkuta mbaba age ya baba yako anauza sigara, karanga, jua lake mvua yake....huo umri alipaswa atulie nyumbani acheze na wajukuu
 
Inatiaga huruma saanaa...sometyms unamkuta mbaba age ya baba yako anauza sigara, karanga, jua lake mvua yake....huo umri alipaswa atulie nyumbani acheze na wajukuu


Utawasikia

-Maisha bora kwa kila mtanzania, kumbe ni maisha bora kwa akina mama salma na akina ridhiwani

-Utawasikia nguvu zaidi, kasi zaid ......kumbe nguvu na kasi ya kupora mabilion, rada ilikuwa kidogo, mara richmond .. maa wee 200Bilions zimechukuliwa kweupee....

-Utawasikia umoja na mshikamano, kumbe ni ummoja wa mafisadi na mshikamano kwa wanasiasia majizi na majambazi

Raia wanateseka, wao na ccm yao kazi kupiga majungu na propaganda bungeni na mitaani.......ni aibu hasa kwa taifa kama letu lenyeutajiri wa kila aina hapa duniani watu kuteseka namana hiyo
 
Yani wakuu kama kweli Mungu yupo basi alitazame hili.Kwakwli hali ni NGUMU NA YA KUSIKITISHA SANA.Ni bora akiteketeze kizazi kilichopo na akilete kingine ambacho kitajaliana na kuuthamini UTU kwa wote.

Ni siasa? ama nini ndo zimetufikisha hapa? Aaaaaaaaaa jamani.
Suluhisho ni nini hasa? Eee Mungu bwana njo utuchukue.
 
Maisha bora kwa kila mtanzania
Hiyo ndio ccm
 
Inaumiza sana nchi ina madini, ardhi ya kutosha, mito, maziwa na bahari. Hii nchi ina laana hii
 
Inatiaga huruma saanaa...sometyms unamkuta mbaba age ya baba yako anauza sigara, karanga, jua lake mvua yake....huo umri alipaswa atulie nyumbani acheze na wajukuu

Atafanya nini na hana jinsi
 
Masikini wapo dunia yote. Hata marekani kuna machinga, ombaomba etc cha muhimu ni sisi kwa sisi kusaidiana na kupendana. Kuilaumu serikali sio suluhisho.

Haya maneno kawaambie inzi wanao kaa MSALANI
 
Masikini wapo dunia yote. Hata marekani kuna machinga, ombaomba etc cha muhimu ni sisi kwa sisi kusaidiana na kupendana. Kuilaumu serikali sio suluhisho.

Kupendana kunaondoa umasikini?
 
Mimi pia leo nilienda kununua apples, nikakutana na mdada mzuri tu anauza.... nikamuuliza kwani upo likizo ya shule? akanijibu hajawahi kwenda shule...! dah! nilipomuuliza kwann hakunijibu.... kila nimuulizapo hajibu.... yani imeniumiza, nikifikiria mimi nimesoma hadi nimekataa kuendelea.. mwenzangu hata uniform hakuvaa
 
... Baada ya haya yote wasivyo na aibu waone wakiwa wame simama majukwaani. wamejipamba na vito vya dhahabu, meno wana kenyua utadhani wagonjwa wa akili. uongo wanaongea macho makavu...Hii ni laana, lakini na kwa watanzania hawa ahwa ambao maisha yao yamegauzwa kama kenge, wakipewa tupesa na khanga wanawachagua tena hawa mafisadi wasaka tonge waliyo vimbisha matumbo yao...kweli Mungu atufungue akili zetu tutoke kwenye huu utumwa wa kujitakia
 
Masikini wapo dunia yote. Hata marekani kuna machinga, ombaomba etc cha muhimu ni sisi kwa sisi kusaidiana na kupendana. Kuilaumu serikali sio suluhisho.

Majibu mepesi ya wana ccm walioshiba utayajua tu hapo unahalalisha UFUKARA WA WATANZANIA kwa kisingizio eti hata Marekani kuna masikini.
 
Mkuu ni kweli inauma lakini haohao unaowaonea huruma ndo wanajifanya CCM damu.
 
Hebu nielekeze na mimi nikanunue hayo ma aple nayapenda sana.
Mimi pia leo nilienda kununua apples, nikakutana na mdada mzuri tu anauza.... nikamuuliza kwani upo likizo ya shule? akanijibu hajawahi kwenda shule...! dah! nilipomuuliza kwann hakunijibu.... kila nimuulizapo hajibu.... yani imeniumiza, nikifikiria mimi nimesoma hadi nimekataa kuendelea.. mwenzangu hata uniform hakuvaa
 
Kupendana kunaondoa umasikini?

upendo ni kila kitu, upendo ni dawa ya ubinafsi, upendo ni dawa ya kutokuwajibika, upendo ni dawa ya wizi i mean ukimpenda na kumthamini binadamu mwenzako hautapenda kuona anateseka utamtendea vile wewe ungependa utendewe.
 
Majibu mepesi ya wana ccm walioshiba utayajua tu hapo unahalalisha UFUKARA WA WATANZANIA kwa kisingizio eti hata Marekani kuna masikini.

bora umejibu wewe mkuu,hawa ndio ile jamii zile folen za barabaran kwao wanaita maendeleo,hawajui huku uswaz tunauziwa vumb la majan ya chai kwa sh 50 kwa paketi,majibu mepes,hata dv 5 wanaita big result
 
Kwa kweli ukiwaona watu hawa inatia uchungu manake unamkuta mama tangu asubuhi mpaka jioni anatembea na kapu la karanga halafu wabunge wao kaz yao kuongeza posho ya vikao..inauma sana
 
Nilijua tu mwandishi wa post hii alikuwa anaweka mtego wa watu kuingiza habari za kisiasa na kweli amepata.

We mwenye wenyewe umepanga kwenye chumba kimoja na mnachangia choo watu kibaoo.
Hao unaowaona wanauza hizo bidhaa wengi wanaishi kwenye nyumba za Familia zao na kwa taarifa yako hesabu yao ya mwezi wewe huwagusi.Umaskini wa mtu au familia hausomwi kwa biashara anayoifanya,kuwa na akili acha siasa kijana.Unaweza kukuta unapanga hadi maiti yako inatolewa kwenye nyumba ya kupanga.

Kuna manabii walikuwa na maisha magum kuliko hayo na mungu akawapa wepesi humo humo,nenda kanisani au msikitini ujifunze.Kama kuuza watoto au kinamama hata vijijini hali hiyo ipo na wala hawana shida ya chakula.

Jina lenyewe la anae post linaitwa TAMUUU,sasa sijui kama sio wale jamaa zetu wa mitaa ya Magomeni kule au Kinondoni unawakuta kwenye taarabu jioni.Ndio maana sishangai sana post hii
Hlafu ukitaka kujua kama ni jamaa zetu wle angalia heading ya"Imeniuma na imenigusa mpanda ndani" hahaha kazi kweli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom