tamuuuuu
JF-Expert Member
- Mar 10, 2014
- 22,769
- 31,249
Nimekaa nje ktk nyumba niliyopanga kwa sababu ndani joto sn,ma,masikini wanapita watoto na madishi wamebeba machungwa,matango,mchicha n.k.Ukiwaangalia hali zao mweeee! inauma sana.
Mbaya zaidi mpaka nikataka kulia ni baada ya kupita mama mtu mzima akiwa na dishi huku akiongea peke yake maskini! Daaaaa nyie watanzania nyie!
Sijui,kwakweli sijui tuendako.
Mbaya zaidi mpaka nikataka kulia ni baada ya kupita mama mtu mzima akiwa na dishi huku akiongea peke yake maskini! Daaaaa nyie watanzania nyie!
Sijui,kwakweli sijui tuendako.