Imebidi nimlishe mke wangu chakuka bila mboga

Imebidi nimlishe mke wangu chakuka bila mboga

Hiyo tabia ya mwanamke kukaa barazani nayo sio nzuri! Hao wanawake wangekuwa wema wangemwambia kampokee mumeo!
Hili nalo neno, wanawake wengi wakishakaa vibarazani kinachofuatia hapo ni kusemana na umbea wa hapa na pale.
Hijambo Sakayo-nsa? Its me your bro alibakari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.
Ila ninaushauri mzuri tu kama upo serious ni pm bure kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Utajisikiaje eti mumeo katoka asubuhi kaenda kazini, karudi na kamzigo mkononi wewe umekaa na mashoga zako barazani wala hujishighulishi kumpokea?! Akupite tuu aende ndani akapumzike kweli?!

Ile kumpokea sio kwamba eti anashindwa kuufikisha ndani, ile ni heshima na inaongeza mapenzi kwenye ndoa!

Najua wewe haupo hivyo ila unaandika kunogesha uzi lakini wapo wenye tabia kama unazoandika wabadilike ndoa sio jeuri na kujiona wewe jike!
Ndiooooooo makofi tafadhali[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.
Safi sana! Umetumia akili sana

Membe Jr
 
Hiyo tabia ya mwanamke kukaa barazani nayo sio nzuri! Hao wanawake wangekuwa wema wangemwambia kampokee mumeo!
Huyo mwanamke hana adabu! Na kama alikuwa na hiyo tabia toka wakiwa wachumba na akaivumilia basi asilalamike!

Angemrekebisha kabla hajaingia kwenye ndoa!
Amemuambia wakati gani, wakiwa wachumba au akiwa tayari mke!

Kuna vitu vidogo tunavyopuuzia wakati wa uchumba ambavyo vinatugharimu tukiwa kwenye ndoa!

Imagine mke hampokei mume, unadhani ataweza kumwambia pole?!
Kwa nini iwe ngumu kumwambia?!
Hapo ndo mnapokosea sasa
Habari yako mama Terry

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23]eti usiku kakunyima nyama yake loool

Anyway umefanya vyema maana hana adabu
 
Haahhaahahhaahah ndoa itakushinda mama ......mume kama mtoto mdogo ati.......anahitaji kunyengwa ...kumbembelezwa ....usimpomfanyia mumeo hayo utamfanyia nani!???[emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
Wacha bwana kumbe[emoji134][emoji134][emoji134]

Yaani ni kama vile kuchukua majukumu ya kumlea mtoto mkubwa alochokwa na mma yake si ndio?
 
Back
Top Bottom