Imebidi nimlishe mke wangu chakuka bila mboga


Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
39,313
Likes
112,043
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
39,313 112,043 280
Hili nalo neno, wanawake wengi wakishakaa vibarazani kinachofuatia hapo ni kusemana na umbea wa hapa na pale.
Hijambo Sakayo-nsa? Its me your bro alibakari

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisaaa mkuu hamna la maana ni kufundishana upuuzi tuu...

Sijambo kabisaaa kaka, kulikoni kunijia na nguo mpya?!
 
Mrigariga

Mrigariga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
1,462
Likes
873
Points
280
Mrigariga

Mrigariga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
1,462 873 280
Amemuambia wakati gani, wakiwa wachumba au akiwa tayari mke!

Kuna vitu vidogo tunavyopuuzia wakati wa uchumba ambavyo vinatugharimu tukiwa kwenye ndoa!

Imagine mke hampokei mume, unadhani ataweza kumwambia pole?!
Sakayo unachotetea ni nini hasa?!!
 
V

vposterior

Senior Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
184
Likes
252
Points
80
V

vposterior

Senior Member
Joined Jul 19, 2018
184 252 80
Sijatetea mkuu!
Hoja yangu ni, mleta mada aliiona tabia toka kitambo na akashindwa kuirebisha mpaka imekuwa sugu!
Huyu atakaa sawa tu na saivi nitampanga jirani makusudi nimpe mboga halafu aaniletee mm kibakulini ntakula mm yy atakula bila mboga
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,327
Likes
117
Points
160
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,327 117 160
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.
Here Comes 'The Super Story' - By Wale Adenuga.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
madawi mart

madawi mart

Senior Member
Joined
Nov 27, 2018
Messages
140
Likes
61
Points
45
madawi mart

madawi mart

Senior Member
Joined Nov 27, 2018
140 61 45
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.
Kwe Kwe Kwe Kwe Kwe Kwe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

Superb2014

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
2,014
Likes
956
Points
280
S

Superb2014

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
2,014 956 280
Wachumba hawaishi pamoja dada. Utazijua tabia za mtu pale mtakapoanza kuishi pamoja rasmi. Uchumba Raha sana kila mtu pretender
Inategemea kuna wachumba wengine wanaishi pamoja kabla ya Ndoa hivyo ni rahisi kila mmoja kujua tabia ya mwenzake japo kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,272,363
Members 489,924
Posts 30,448,844