Imebidi nimlishe mke wangu chakuka bila mboga


V

vposterior

Senior Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
184
Likes
252
Points
80
V

vposterior

Senior Member
Joined Jul 19, 2018
184 252 80
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
39,313
Likes
112,043
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
39,313 112,043 280
Kwahyo unataka kusema mke wa jamaa mboga hapendi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo mwanamke hana adabu! Na kama alikuwa na hiyo tabia toka wakiwa wachumba na akaivumilia basi asilalamike!

Angemrekebisha kabla hajaingia kwenye ndoa!
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
8,924
Likes
14,851
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
8,924 14,851 280
Huyo mwanamke hana adabu! Na kama alikuwa na hiyo tabia toka wakiwa wachumba na akaivumilia basi asilalamike!

Angemrekebisha kabla hajaingia kwenye ndoa!
Lakini jamaa amesema amemuambia mara kibao lakni mke wake haonekani kubadilika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
39,313
Likes
112,043
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
39,313 112,043 280
Lakini jamaa amesema amemuambia mara kibao lakni mke wake haonekani kubadilika

Sent using Jamii Forums mobile app
Amemuambia wakati gani, wakiwa wachumba au akiwa tayari mke!

Kuna vitu vidogo tunavyopuuzia wakati wa uchumba ambavyo vinatugharimu tukiwa kwenye ndoa!

Imagine mke hampokei mume, unadhani ataweza kumwambia pole?!
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
8,924
Likes
14,851
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
8,924 14,851 280
Amemuambia wakati gani, wakiwa wachumba au akiwa tayari mke!

Kuna vitu vidogo tunavyopuuzia wakati wa uchumba ambavyo vinatugharimu tukiwa kwenye ndoa!

Imagine mke hampokei mume, unadhani ataweza kumwambia pole?!
Ni ngumu kumuambia na kitu ambacho wanawake hawajui ni kuwa hata mume wako akuudhi vipi haitakiwi umnyime unyumba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
13,624
Likes
25,014
Points
280
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
13,624 25,014 280
Huyo mwanamke hana adabu! Na kama alikuwa na hiyo tabia toka wakiwa wachumba na akaivumilia basi asilalamike!

Angemrekebisha kabla hajaingia kwenye ndoa!
Wachumba hawaishi pamoja dada. Utazijua tabia za mtu pale mtakapoanza kuishi pamoja rasmi. Uchumba Raha sana kila mtu pretender
 

Forum statistics

Threads 1,272,366
Members 489,924
Posts 30,449,024