Imebidi nimlishe mke wangu chakuka bila mboga


P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
4,672
Likes
4,399
Points
280
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
4,672 4,399 280
Mke Wako Itakuwa Either 1, Amelelewa Na Single Mother 2, Amelelewa Kwa Bibi 3, Amelelewa Na Mama Wa Kambo Au Pengine Umemuoa Akiwa Na Umri Mkubwa
Mkuu unenichekeaha sana, kuna jibu moja katika hayo ni sahihi.

Single mothers wanatuharibia jamii
 
V

vposterior

Senior Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
184
Likes
252
Points
80
V

vposterior

Senior Member
Joined Jul 19, 2018
184 252 80
Unapend sana K kaisi kwamba anakuona wrwe ni mtumwa wa K na anakuendrsha, ona pamoja na tukio hilo bado unalalamika eti alikunyima Nyama yake, ulitaka akupe wakati umelisha ugali mkavu?

Jiangalie dogo hiyo ndoa haitafika mbali kwa mafanikio
Kweli mkuu hakuna kitu ninakipenda sana duniani zaidi ya papuchi yaani hakuna. Ila nimekwambia kuwa maeneo mengine yuko vizuri tatizo ni hili tu la kutonipokea, hili kweli ndo livunje ndoa duuuh.
 
D

Davey 2017

Member
Joined
Mar 24, 2017
Messages
55
Likes
55
Points
25
D

Davey 2017

Member
Joined Mar 24, 2017
55 55 25
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.

We kijana hebu acha mambo ya ajabu. Unajua leo ndiyo nimeanza kusoma hizi nyuzi za mahusiano na nagundua wengi tunakatabia ka kuwa dhaifu mbele za wake. Sasa nini kinachokushinda ukifika ukamkuta barazani sijui na mashoga zake, ukaenda moja kwa moja ukawasalimia vizuri na kumkumbatia halafu ukampa ulichobeba na kumpiga bao la tako, kisha ukamwambia hebu ingiza ndani nakuja. Halafu kaa pale na mashoga zake dakika kama kumi ama kumi na tano, hakikisha unapata namba ya simu ya mmoja wao kumgegeda, hebu tuwe vidume banaaa uone kama atakaa barazani, halafu ukiingia ndani gonga mzigo kila siku!
 
V

vposterior

Senior Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
184
Likes
252
Points
80
V

vposterior

Senior Member
Joined Jul 19, 2018
184 252 80
Ni sawa. Lkn huyu ndugu yetu kasema alionyeshwa akaenda moja kwa moja kutoa posa akaoa, sidhani km alipata muda wa kumjua vzr. Hata hivyo amesema tabia zake nyingine ni njema
Wengine hapa wanamshambulia my wife wakisahau yuko vizuri idara nyengine. Nimeleta huu Uzi ili kuonyesha ni vipi naweza ibadilisha hii yake na kama mtu ana mbinu mbadala anipe nizitumie nimbadilishe
 
V

vposterior

Senior Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
184
Likes
252
Points
80
V

vposterior

Senior Member
Joined Jul 19, 2018
184 252 80
We kijana hebu acha mambo ya ajabu. Unajua leo ndiyo nimeanza kusoma hizi nyuzi za mahusiano na nagundua wengi tunakatabia ka kuwa dhaifu mbele za wake. Sasa nini kinachokushinda ukifika ukamkuta barazani sijui na mashoga zake, ukaenda moja kwa moja ukawasalimia vizuri na kumkumbatia halafu ukampa ulichobeba na kumpiga bao la tako, kisha ukamwambia hebu ingiza ndani nakuja. Halafu kaa pale na mashoga zake dakika kama kumi ama kumi na tano, hakikisha unapata namba ya simu ya mmoja wao kumgegeda, hebu tuwe vidume banaaa uone kama atakaa barazani, halafu ukiingia ndani gonga mzigo kila siku![/QUOTE Duuh haka kashauri kazuri nitakafanyia kazi japo siyo yote
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
13,624
Likes
25,014
Points
280
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
13,624 25,014 280
Wengine hapa wanamshambulia my wife wakisahau yuko vizuri idara nyengine. Nimeleta huu Uzi ili kuonyesha ni vipi naweza ibadilisha hii yake na kama mtu ana mbinu mbadala anipe nizitumie nimbadilishe
Uzuri wake idara nyingine ungeuweka tangu mwanzo, pole
 
bite1999

bite1999

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
244
Likes
179
Points
60
bite1999

bite1999

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2017
244 179 60
Amemuambia wakati gani, wakiwa wachumba au akiwa tayari mke!

Kuna vitu vidogo tunavyopuuzia wakati wa uchumba ambavyo vinatugharimu tukiwa kwenye ndoa!

Imagine mke hampokei mume, unadhani ataweza kumwambia pole?!
Kweli kabisa mtu kama huyo kumpokea mume wake ni kazi usitegemee amuambie pole kwa kazi au uchovu. Hajui kwamba kuna kitu anakijenga kwa mumewe bila ya yeye kujua na inaweza kumgharimu kwa namna moja au nyingine. Mwanaume anataka kubembelezwa ati
 
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
745
Likes
564
Points
180
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
745 564 180
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.
Umetumia hekima sana hapo kaka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
745
Likes
564
Points
180
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
745 564 180
Ni ngumu kumuambia na kitu ambacho wanawake hawajui ni kuwa hata mume wako akuudhi vipi haitakiwi umnyime unyumba

Sent using Jamii Forums mobile app
Tena Ngoja niwambie wakuu humu,katika vitu vyote duniani susa kila kitu ila hivi vitatu usise kamwe.

1.kula
Yaani hata uuziwe vipi,uwe na hasira kiasi gani usisuse kula kabisa.
2.Pesa
Hata kama unamdai mtu laki moja,mkakautana akakupa 1000 chukua kisha ndo umkwide akupe hela iliyobaki.Usijaribu kususa hela hata iwaje
3.Kutomba/kutobwa
Kwa mwanaume hata mkeo au mpenzi wako akuudhi vipi usisuse ukipewa Papa,ukisusa basi utachapiwa nje.Na kwa mwanamke usijaribu kususa kutoa Papa hata mgombane vipi ukifanya hivyo unakaribisha Nyumba ndogo.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

DASM

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
609
Likes
530
Points
180
D

DASM

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
609 530 180
Huyu kakosa sifa ya kuwa mke amekunyima unyumba. Hiyo adhabu atakuwa anakufanyia mpaka ukome. Mimi nikinyimwa tuu natafuta mwingine wa kumla
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,017
Likes
758
Points
280
Age
36
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,017 758 280
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.
Utakula uliko peleka mboga

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,272,373
Members 489,924
Posts 30,449,207