Imebidi nimlishe mke wangu chakuka bila mboga


Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
13,624
Likes
25,014
Points
280
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
13,624 25,014 280
Inategemea kuna wachumba wengine wanaishi pamoja kabla ya Ndoa hivyo ni rahisi kila mmoja kujua tabia ya mwenzake japo kidogo.
Ni sawa. Lkn huyu ndugu yetu kasema alionyeshwa akaenda moja kwa moja kutoa posa akaoa, sidhani km alipata muda wa kumjua vzr. Hata hivyo amesema tabia zake nyingine ni njema
 
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
4,672
Likes
4,399
Points
280
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
4,672 4,399 280
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.
Unapend sana K kaisi kwamba anakuona wrwe ni mtumwa wa K na anakuendrsha, ona pamoja na tukio hilo bado unalalamika eti alikunyima Nyama yake, ulitaka akupe wakati umelisha ugali mkavu?

Jiangalie dogo hiyo ndoa haitafika mbali kwa mafanikio
 
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
4,672
Likes
4,399
Points
280
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
4,672 4,399 280
Namshukuru wangu hapendi umwinyi aisee

Ungeoa mTanga angekupokea na kukubeba mgongoni


Sent using Jamii Forums mobile app
mmh! Kumpokea mtu au kumpa pole mtu au hata jiraji katoka kazini ni Umwinyi??

Tunawapokea majirani vipi kuhusu mke au mume wako??


Dunia hii ina mambo.
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
2,919
Likes
5,984
Points
280
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
2,919 5,984 280
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
16,246
Likes
15,374
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
16,246 15,374 280
mmh! Kumpokea mtu au kumpa pole mtu au hata jiraji katoka kazini ni Umwinyi??

Tunawapokea majirani vipi kuhusu mke au mume wako??


Dunia hii ina mambo.
Kama kwako ni unyenyekevu it's ok unawapokea tu

Ila kwetu siyo issue kupokea mtu haswa ukiwa una shughuli nyinginezo
Swali lake kuu huwa ni hili.....

Nimeweza kuubeba huu mzigo toka nilipotoka hatua mbili hizi ndizo zinishinde mpenzi?!!



Sent using Jamii Forums mobile app
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
267
Likes
327
Points
80
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
267 327 80
Si ufyatue watoto mkuu watakuwa wanakusubiri stendi kabisa kukupokea
Kabisaaaaaa.
Katoto kangu ka pili kanaitwa Mercy hii ndio kazi yake.Nikifika kwanza wao toka mbali.Pil barazan kabla cjaingia ndani kananivua viatu na soksi baada ya hapo kanapeleka chumban huku diary yangu kanakuja kuifuata.Habanduki pembeni hapo mpaka anasinzia muda wote stori za kila kilichojiri home na nakaamin sana maana at an age of 2 years kanajua kusema kwel.
Big up kwa my wife wangu kwa shule hii ya nyumban maana licha ya kutokua na pesa ila najiona bonge ya mtu wa maana hapa duniani...
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
1,401
Likes
2,079
Points
280
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
1,401 2,079 280
Kabisaaaaaa.
Katoto kangu ka pili kanaitwa Mercy hii ndio kazi yake.Nikifika kwanza wao toka mbali.Pil barazan kabla cjaingia ndani kananivua viatu na soksi baada ya hapo kanapeleka chumban huku diary yangu kanakuja kuifuata.Habanduki pembeni hapo mpaka anasinzia muda wote stori za kila kilichojiri home na nakaamin sana maana at an age of 2 years kanajua kusema kwel.
Big up kwa my wife wangu kwa shule hii ya nyumban maana licha ya kutokua na pesa ila najiona bonge ya mtu wa maana hapa duniani...
Hongera sana mkuu mtoa mada atajifunza kupitia wewe
 
Jason Statham2

Jason Statham2

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
492
Likes
661
Points
180
Jason Statham2

Jason Statham2

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
492 661 180
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.
We jamaa ni jiniasi wa ukweli. Hongera.
 
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
588
Likes
279
Points
80
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
588 279 80
Habarini wana MMU. Licha ya mazuri mengi sana ninayofanyiwa na mke wangu ila kuna kitabia kimoja kinanikwaza sana, ni hivi ninapotoka zangu job nikiwa nimebeba chochote mke wangu hajawahi kunipokea na nishamwambia kuwa mm huwa napenda japo kuonyesha tu nia ya kunipokea ila wapi hataki. Sasa jana nimerudi zangu nje nakuja home na kafuko cha kilo ya nyama my wife kakaa nje na jirani zetu nafika ata kuinuka, kwa bahati jirani kanitania "nikupokee" aaaah mm nimeona hapa hapa ndipo pakumfunza wife nimempa jirani kifuko cha nyama, ikabidi jana tule bila mboga japo na yeye ucku kaninyima nyama yake lakini naamini itakuwa funzo.
Sema naona kuna shida hapo?.
 
V

vposterior

Senior Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
184
Likes
252
Points
80
V

vposterior

Senior Member
Joined Jul 19, 2018
184 252 80
Kabisaaaaaa.
Katoto kangu ka pili kanaitwa Mercy hii ndio kazi yake.Nikifika kwanza wao toka mbali.Pil barazan kabla cjaingia ndani kananivua viatu na soksi baada ya hapo kanapeleka chumban huku diary yangu kanakuja kuifuata.Habanduki pembeni hapo mpaka anasinzia muda wote stori za kila kilichojiri home na nakaamin sana maana at an age of 2 years kanajua kusema kwel.
Big up kwa my wife wangu kwa shule hii ya nyumban maana licha ya kutokua na pesa ila najiona bonge ya mtu wa maana hapa duniani...
Hongera pia kwa kuwa na kichwa kama karanga kinachopita ndege juu yake
 
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
4,672
Likes
4,399
Points
280
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
4,672 4,399 280
Kabisaaaaaa.
Katoto kangu ka pili kanaitwa Mercy hii ndio kazi yake.Nikifika kwanza wao toka mbali.Pil barazan kabla cjaingia ndani kananivua viatu na soksi baada ya hapo kanapeleka chumban huku diary yangu kanakuja kuifuata.Habanduki pembeni hapo mpaka anasinzia muda wote stori za kila kilichojiri home na nakaamin sana maana at an age of 2 years kanajua kusema kwel.
Big up kwa my wife wangu kwa shule hii ya nyumban maana licha ya kutokua na pesa ila najiona bonge ya mtu wa maana hapa duniani...
homgera sana mkuu inaonekana my wife wako yuko vizuri....acahana na hawa wafangaji wanaona kumpokea mtu eti ni kupenda umwinyi.
 

Forum statistics

Threads 1,272,366
Members 489,924
Posts 30,449,024