TheSeer JF-Expert Member Joined Oct 18, 2025 Posts 479 Reaction score 1,120 Oct 28, 2025 #2 October 29
Mpaji Mungu JF-Expert Member Joined Apr 24, 2023 Posts 17,469 Reaction score 56,263 Oct 28, 2025 #3 Kama wanajeshi wameanza kutekwa bas tuongee na Mafwele atulinde vijana wake wasituteke
TheSeer JF-Expert Member Joined Oct 18, 2025 Posts 479 Reaction score 1,120 Oct 28, 2025 #4 Mpaji Mungu said: Kama wanajeshi wameanza kutekwa bas tuongee na Mafwele atulinde vijana wake wasituteke Click to expand... Michezo ya kina Fwele boys ni kufirimba .. mkiona mtu nyavuni akirudi mjue rinda limetatuka.. so wajeda wetu wame leftishwa group na Fwele
Mpaji Mungu said: Kama wanajeshi wameanza kutekwa bas tuongee na Mafwele atulinde vijana wake wasituteke Click to expand... Michezo ya kina Fwele boys ni kufirimba .. mkiona mtu nyavuni akirudi mjue rinda limetatuka.. so wajeda wetu wame leftishwa group na Fwele
Mbaga Jr JF-Expert Member Joined May 28, 2018 Posts 54,092 Reaction score 131,703 Oct 28, 2025 #5 Inasikitisha sana
The Magnifico JF-Expert Member Joined Jul 12, 2015 Posts 431 Reaction score 1,594 Oct 28, 2025 #6 Your browser is not able to display this video.
A antimatter JF-Expert Member Joined Feb 26, 2017 Posts 51,595 Reaction score 134,466 Oct 28, 2025 #7 Mpaji Mungu said: Kama wanajeshi wameanza kutekwa bas tuongee na Mafwele atulinde vijana wake wasituteke Click to expand... Dah, Kwani huyo Mafwele ni nani huko Daslam anateka hadi JW?
Mpaji Mungu said: Kama wanajeshi wameanza kutekwa bas tuongee na Mafwele atulinde vijana wake wasituteke Click to expand... Dah, Kwani huyo Mafwele ni nani huko Daslam anateka hadi JW?
Mpaji Mungu JF-Expert Member Joined Apr 24, 2023 Posts 17,469 Reaction score 56,263 Oct 28, 2025 #8 antimatter said: Dah, Kwani huyo Mafwele ni nani huko Daslam anateka hadi JW? Click to expand... Nasikia ni muhuni anaeweza mteka Samia na Mkunda na hamna atakaefanya chochote
antimatter said: Dah, Kwani huyo Mafwele ni nani huko Daslam anateka hadi JW? Click to expand... Nasikia ni muhuni anaeweza mteka Samia na Mkunda na hamna atakaefanya chochote
G guest-1790917349 Guest Oct 28, 2025 #9 Mpaji Mungu said: Kama wanajeshi wameanza kutekwa bas tuongee na Mafwele atulinde vijana wake wasituteke Click to expand... Kuwa serious basi
Mpaji Mungu said: Kama wanajeshi wameanza kutekwa bas tuongee na Mafwele atulinde vijana wake wasituteke Click to expand... Kuwa serious basi
BLACKTIGER JF-Expert Member Joined Dec 21, 2012 Posts 5,050 Reaction score 8,406 Oct 28, 2025 #10 Kama wajeda wanatekwa kama kwio vipi kwa raia ambaye hata kushika kisu tu huwezi?! Mafwele yupo deep state he's untouchable Capt Tesha nae yupo mapangoni eti kakimbia jeshi!
Kama wajeda wanatekwa kama kwio vipi kwa raia ambaye hata kushika kisu tu huwezi?! Mafwele yupo deep state he's untouchable Capt Tesha nae yupo mapangoni eti kakimbia jeshi!
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,555 Reaction score 196,268 Oct 28, 2025 #11 Ngoja waje kama wapo... Cc: Mahondaw
Mjusi Sharobalo JF-Expert Member Joined Sep 4, 2025 Posts 8,307 Reaction score 14,628 Oct 28, 2025 #12 Aiseeee! Nchi ya hovyo sana hii.