Ikulu, Dar: Rais Magufuli akutana na Mkurugenzi wa TISS Mstaafu, Apson Mwang'onda


T

Trump2

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,390
Likes
2,314
Points
280
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,390 2,314 280
img-20181206-wa0097-jpg.958125


Ni leo tarehe 06/12/2018 . Bosi huyo wa Zamani wa TISS na swahiba mkubwa wa Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema na Mgombea Urais 2015 aliyeviwakilisha Vyama vinavyounda Umoja wa UKAWA, EDWARD Ngoyaye Lowassa, apongeza Miradi mikubwa inayofanywa na Serikali ya awamu ya tano. Apson ametoa wito kwa Wananchi kuipa ushirikiano Serikali ya JPM.

1-jpeg.958072
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,122
Likes
37,685
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,122 37,685 280
View attachment 958125

Ni leo tarehe 06/12/2018 . Bosi huyo wa Zamani wa TISS na swahiba mkubwa wa Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema na Mgombea Urais 2015 aliyeviwakilisha Vyama vinavyounda Umoja wa UKAWA, EDWARD Ngoyaye Lowassa, apongeza Miradi mikubwa inayofanywa na Serikali ya awamu ya tano. Apson ametoa wito kwa Wananchi kuipa ushirikiano Serikali ya JPM.

View attachment 958072
Samahani naomba kuuliza hapo Pichani Rais anaugulia jinsi Jasusi / Njagu alivyomshika huo Mkono wake ' Kimedani ' na ' Kikarateka ' au amefurahishwa na Kitu / Jambo fulani?
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,953
Likes
1,534
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,953 1,534 280
Ukisoma vizuri utaona kuwa ni yeye Apson ndio aliomba kwenda kumuona JPM na sio kama ulivyoandika wewe; huyu Apson siku za karibuni afya yake ilizorota inawezekana alikwenda kuomba msaada!!!!
Nimekuelewa,sasa 2020 kazi na bata
Nalog off
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,663
Likes
10,085
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,663 10,085 280
Huyu jamaa bhana ndiyo tuliambiwa na Lizabon kuwa kauza nyumba yake bilion moja kuongeza hela ya kampeni kwa lowasa
Eti huyo ndio Spymaster Jiwe anaemtegemea kumuokoa. Kwa hiyo alibeti Mkuu?
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,663
Likes
10,085
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,663 10,085 280
M

marxistfox

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2010
Messages
298
Likes
482
Points
80
M

marxistfox

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2010
298 482 80
Ujinga tu, sasa hii nayo ni newsworth. Yaani kila kitu sasa ni PR event. Wamekutana! So what? Ina msaada gani kwetu sie tunaohangaika huku barabarani. Eti kuna mtu humu anasema kabisa eti huu uzi umefanya watu wa kitengo kujaa humu na kufuatilia, kufuatilia nini? Kuna popoma jingine linazungumzia jinsi huyo mstaafu alivyoshika mkono wa jiwe, eti kuna medani hapo, sijui karate bla blah,something special! Taifa la wapumbavu! Tunapoteza muda kujadili ujinga na kujaza server. Hata kama ni show of force kwa Membe, sisi tunahitaji kujua? Ulimbukeni na ushamba umetamalaki. So childish.
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,758
Likes
3,662
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,758 3,662 280
Jiwe akutana na mbowe Ikulu jijini dar es salaam, mh jiwe amempongeza mbowe kwa kuwa mvumilivu na majanga yaliyotokea hata wakati wa kukaa gerezani.

Mh jiwe amemuhakikishia mbowe kuwa ya zamani si ndwele tugange yajayo na atampa ushirikiano wote kuhakikisha chadema kinakua chamankikuu cha upinzani
tabu tupu! :D:D:D
 
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
2,091
Likes
3,115
Points
280
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
2,091 3,115 280
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
3,996
Likes
3,252
Points
280
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
3,996 3,252 280
Hiyo taarifa ya ikulu ina ukakasi ukiomba kuonana Na Raisi wakati wewe sio public officer hiyo ni private appointment .Ikulu haiwezi geuza private appointment kama public appointment Na kuitolea press release.No.
YEHODAYA nakubaliana na wewe haikuhitaji kutangazwa hivyo, lakibi kwa kuwa Rais magufuli anajarihu kuonesha kuwa anangwa mjono na mamafia wengine ndio maana inamlazimu afanye hivyo.
 
T

The Sun-of-a Beach

Senior Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
101
Likes
124
Points
60
T

The Sun-of-a Beach

Senior Member
Joined Nov 26, 2018
101 124 60
Kama nawaona bavicha/ufipa walivyokonda.

By the way imebidi nimuombee na kumfunika kwa Damu ya Yesu Rais wangu maana kuna watu baadhi anaokutana nao siwaamini sana:D ila kwa maombi hawamuwezi[/QUOTE
Acha kumhusisha Yesu na upumbavu.Yaani damu ya Yesu ifunike wanaotesa wenzao?big NO.
 
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,579
Likes
1,943
Points
280
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,579 1,943 280
Samahani naomba kuuliza hapo Pichani Rais anaugulia jinsi Jasusi / Njagu alivyomshika huo Mkono wake ' Kimedani ' na ' Kikarateka ' au amefurahishwa na Kitu / Jambo fulani?
Naona kaminywa "kikarateka" hahaaaa
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
921
Likes
670
Points
180
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
921 670 180
Ujinga tu, sasa hii nayo ni newsworth. Yaani kila kitu sasa ni PR event. Wamekutana! So what? Ina msaada gani kwetu sie tunaohangaika huku barabarani. Eti kuna mtu humu anasema kabisa eti huu uzi umefanya watu wa kitengo kujaa humu na kufuatilia, kufuatilia nini? Kuna popoma jingine linazungumzia jinsi huyo mstaafu alivyoshika mkono wa jiwe, eti kuna medani hapo, sijui karate bla blah,something special! Taifa la wapumbavu! Tunapoteza muda kujadili ujinga na kujaza server. Hata kama ni show of force kwa Membe, sisi tunahitaji kujua? Ulimbukeni na ushamba umetamalaki. So childish.
fact
 

Forum statistics

Threads 1,238,884
Members 476,223
Posts 29,335,553