Ikulu, Dar: Rais Magufuli akutana na Mkurugenzi wa TISS Mstaafu, Apson Mwang'onda


T

Trump2

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,390
Likes
2,314
Points
280
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,390 2,314 280
img-20181206-wa0097-jpg.958125


Ni leo tarehe 06/12/2018 . Bosi huyo wa Zamani wa TISS na swahiba mkubwa wa Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema na Mgombea Urais 2015 aliyeviwakilisha Vyama vinavyounda Umoja wa UKAWA, EDWARD Ngoyaye Lowassa, apongeza Miradi mikubwa inayofanywa na Serikali ya awamu ya tano. Apson ametoa wito kwa Wananchi kuipa ushirikiano Serikali ya JPM.

1-jpeg.958072
 
Mr. Django

Mr. Django

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
1,607
Likes
1,684
Points
280
Mr. Django

Mr. Django

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
1,607 1,684 280
Watu wenye uelewa wa ushabiki tayari mmeshindwa kuelewa mantiki ya press release hii. Kitendo cha main point kuwa ni kushukuru kukubali kumuona tayari hiyo ni propaganda kama ile ya Lowassa ambaye kamwita mwenyewe kasha wanageuza eti kaomba kuonana.
Awamu hii propaganda za kitoto nyingi mno
Tunaomba hiyo barua ya ENL kuitwa na Magu! Kama huna funga bakuli
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,838
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,838 280
Kifupi Apson kaenda kumwona Raisi as a personal visit ni haki yake. That visit is personal it has nothing to do with public he can go as many Times as he wishes even 24/7
 
BONGE BONGE

BONGE BONGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
3,611
Likes
1,718
Points
280
BONGE BONGE

BONGE BONGE

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
3,611 1,718 280
Ukisoma vizuri utaona kuwa ni yeye Apson ndio aliomba kwenda kumuona JPM na sio kama ulivyoandika wewe; huyu Apson siku za karibuni afya yake ilizorota inawezekana alikwenda kuomba msaada!!!!
Nakushauri utulie na kusoma post za wenzio, sio lazima upost, jiongezee maarifa kwa kudoma zaidi! Unaweza kuumeza ama kutema ushauri wangu!!
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,838
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,838 280
Na wakati huo huo, Mkurugenzi Mkuu wa sasa wa Idara ya Usalama wa Taifa, Dkt Modestus Kipilimba.... Let me wait for the wrong news first
Dr kipilimba mmmmmmm leave him alone ongelea hoja zingine please.Leave that man of God alone.Usitafute nuksi Na laana kwenye maisha yeye Na Tulia Ackson ndio wamehakikisha nchi haiingii vita za wenyewe kwa wenyewe kama nchi zingine
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,444
Likes
1,311
Points
280
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,444 1,311 280
Uongozi wa sasa unawajali sana wastaafu na kuithamini mno michango yao kwa Taifa walipokuwa katika nafasi zao serikalini.
Unaamanisha wastaafu au watu maarufu?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,131
Likes
1,350
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,131 1,350 280
Nakushauri utulie na kusoma post za wenzio, sio lazima upost, jiongezee maarifa kwa kudoma zaidi! Unaweza kuumeza ama kutema ushauri wangu!
Haya ni matokeo ya mods kuunganisha threads mbali mbali na kuwa moja hivyo unaona kuwa hakuna mtiririko wa uchangiaji!! Nadhani hujalitambua hilo.
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,836
Likes
8,654
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,836 8,654 280
Kifupi Apson kaenda kumwona Raisi as a personal visit ni haki yake. That visit is a personal it has nothing to do with public he can go as many Times as he wishes even 24/7
Eeh! tuna tatizo Watazania.
Kama ni ziara binafsi hiyo barua imelengwa kwa nani kama si public!

Hivi huoni hiyo barua ni mawasiliano kati ya Ikulu na Umma!
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,838
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,838 280
Eeh! tuna tatizo Watazania.
Kama ni ziara binafsi hiyo barua imelengwa kwa nani kama si public!

Hivi huoni hiyo barua ni mawasiliano kati ya Ikulu na Umma!
Muulize mwandishi kama ziara ilikuwa public au private
 
henry kilenga

henry kilenga

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
811
Likes
524
Points
180
henry kilenga

henry kilenga

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
811 524 180
Raisi ni wakuombewa kwa juhudi anazoonyesha
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,836
Likes
8,654
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,836 8,654 280
Muulize mwandishi kama ziara ilikuwa public au private
Hakuna sababu, uwepo wa barua kwa umma ni kielelezo cha ziara rasmi katika ofisi ya Umma. Ingalikuwa binafsi wangemalizana pasi sisi kujua

Elewa maana ya barua, imeandikwa kutoka wapi na imekusudia hadhra gani.

Watz tuna tatizo kubwa sana la weledi!
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,663
Likes
10,085
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,663 10,085 280
Yes, mkuu aliingia kichwa kichwa kwenye siasa akadhani ataweza kupambana man alone... Hakujua kwamba siasa ni zaidi ya manguvu akili nyingi inahitajika.. Ameanza kuona kumbe kumtegemea DAB anaendelea kupoteza, sasa ndo anashtuka ajaribu kutafuta mtandao wakati hao hao anaowatumia nao wanautaka bado urais... Mwisho wa siku atapotea kama mshumaa baada ya kipindi chake kupita na hatoamini.
Na ameshachelewa
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,838
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,838 280
Hakuna sababu, uwepo wa barua kwa umma ni kielelezo cha ziara rasmi katika ofisi ya Umma. Ingalikuwa binafsi wangemalizana pasi sisi kujua

Elewa maana ya barua, imeandikwa kutoka wapi na imekusudia hadhra gani.

Watz tuna tatizo kubwa sana la weledi!
Apson sio kiongozi wa serikali habari zake akienda ikulu ni personal zaidi haihitaji publicity ya taarifa official ya ikulu . Alishastaafu ruksa kwenda ikulu atakavyo hata kesho akitaka aende tu as a private visit . Ikulu kuifanya private visit kama public visit kwa mtu ambaye sio current public officer si sahihi.Hayo wangeachia private media Za magazeti kama Nipashe ,Tanzanite,Tanzania daima TV Na radio private Na mitandao ya jamii forums ,michuzi blog nk
 

Forum statistics

Threads 1,238,888
Members 476,226
Posts 29,335,672