Ikulu, Dar: Rais Magufuli akutana na Mkurugenzi wa TISS Mstaafu, Apson Mwang'onda


T

Trump2

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,390
Likes
2,314
Points
280
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,390 2,314 280
img-20181206-wa0097-jpg.958125


Ni leo tarehe 06/12/2018 . Bosi huyo wa Zamani wa TISS na swahiba mkubwa wa Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema na Mgombea Urais 2015 aliyeviwakilisha Vyama vinavyounda Umoja wa UKAWA, EDWARD Ngoyaye Lowassa, apongeza Miradi mikubwa inayofanywa na Serikali ya awamu ya tano. Apson ametoa wito kwa Wananchi kuipa ushirikiano Serikali ya JPM.

1-jpeg.958072
 
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2017
Messages
309
Likes
177
Points
60
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2017
309 177 60
Babu yangu ana uwezo wa kukuitia Marehemu yeyote na ukaongea nae faragha!! watu kama Fidel Castor,Nyerere,Karume,Jumbe,Mzena,Sitta,Kingunge ... anaweza kukuitia just PM me kama unahitaji piga story na one of them😇
Mzena!?
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,663
Likes
10,085
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,663 10,085 280
Eeh! tuna tatizo Watazania.
Kama ni ziara binafsi hiyo barua imelengwa kwa nani kama si public!

Hivi huoni hiyo barua ni mawasiliano kati ya Ikulu na Umma!
Hajitambui huyo
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,021
Likes
14,884
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,021 14,884 280
Na huu nduo ukweli, anajaribu kuwa karibu na majasusi uchwara akina Hapsoni.


Cheki sura yake utadhani Zombie mla watu.

Kuua watu lazime sura iwe kama ya shetani.
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,836
Likes
8,654
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,836 8,654 280
Apson sio kiongozi wa serikali habari zake akienda ikulu ni personal zaidi haihitaji publicity ya taarifa official ya ikulu . Alishastaafu ruksa kwenda ikulu atakavyo hata kesho akitaka aende tu as a private visit . Ikulu kuifanya private visit kama public visit kwa mtu ambaye sio current public officer si sahihi.Hayo wangeachia private media Za magazeti kama Nipashe ,Tanzanite,Tanzania daima TV Na radio private Na mitandao ya jamii forums ,michuzi blog nk
Hapa ndipo unazidi kuonyesha ''weledi'' wako
1. Ikulu ni ofisi ya umma ambayo pia ni makazi ya Rais. Wageni wanaokwenda wapo katika makundi mengi (i) Binafsi kwa masuala binafsi (ii) Kiofisi kama ofisi ya umma

2. Wageni binafsi wanaweza kwenda kwa masilahi ya umma 'public interest'.

Kwa mfano, wananchi wasio maafisa wa umma wanaotaka kuonana na uongozi kwa suala la korosho. Hawa si maafisa wa umma au hata mashirika, lakini uwepo wao una masilahi ya umma 'public interest'

Endapo ziara ilikuwa binafsi idara ya mawasiliano isingetumika kutoa taarifa.
Kitendo cha kutoa taarifa kinaukaribisha umma kuelewa ugeni na wenyeji

Hadi hapo utaona kuna ''public interest'' iwe kwa jema au vinginevyo! barua inaeleza
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,838
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,838 280
Hapa ndipo unazidi kuonyesha ''weledi'' wako
1. Ikulu ni ofisi ya umma ambayo pia ni makazi ya Rais. Wageni wanaokwenda wapo katika makundi mengi (i) Binafsi kwa masuala binafsi (ii) Kiofisi kama ofisi ya umma
2. Wageni binafsi wanaweza kwenda kwa masilahi ya umma 'public interest'. Kwa mfano, wananchi wasio maafisa wa umma wanaotaka kuonana na uongozi kwa suala la korosho. Hawa si maafisa wa umma au hata mashirika, lakini uwepo wao una masilahi ya umma 'public interest'

Endapo ziara ilikuwa binafsi idara ya mawasiliano isingetumika kutoa taarifa.
Kitendo cha kutoa taarifa kinaukaribisha umma kuelewa ugeni na wenyeji
Hadi hapo utaona kuna ''public interest'' iwe kwa jema au vinvinevyo! barua inaeleza
Hiyo taarifa ya ikulu ina ukakasi ukiomba kuonana Na Raisi wakati wewe sio public officer hiyo ni private appointment .Ikulu haiwezi geuza private appointment kama public appointment Na kuitolea press release.No.
 
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2017
Messages
309
Likes
177
Points
60
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2017
309 177 60
Mbona sielewi jaman.. Naona team Lowassa wote wanajirudisha kimyakimya kwa jiwe kwani vipi kunani huko??
Alianza Edo
Akaja Rostam
Na Sasa namuona Mwanamkakati na kachero mkuu wa mpango wa kumuingiza Edo ikulu 2015 ndugu Apson..

Kunani jaman huko

Cc Evarist Chahali

Joining foces
 
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2017
Messages
309
Likes
177
Points
60
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2017
309 177 60
Sitaki kusema kweli ,ila najaribu kuunganisha dots tu

Apson Mwang'onda alikiwa ni mpanga mikakati ya kiusalama ya Lowasa , Rostam Aziz alikuwa ni Mfadhili Mkuu wa lowasa , Edward Lowasa alikuwa Mgombea anayeungwa mkono na hao wote .

Lowasa alishaitwa ikulu na uhusiano na Magufuli umeshamiri kipindi hiki

Siasa ni mchezo usio na adabu,Magufuli imebidi aangukie kundi la lowasa kuungwa mkono apambane na kundi la Membe sijui amwaahidi nini? Na kundi la membe limeonekana ni tishio sana ndani ya serikali ya JPM


Karata hajachanga vizuri ,kwani watu wa lowasa /membe ni watiifu kwa ma master wao na si vinginevyo ,kwa ushirikiano huu kundi la lowasa litajijenga sana , na kujijenga huku watakuwa na nafasi kubwa ya kuenda Magogoni 2025 na wakifanikiwa kundi dogo la JPM litafutiliwa mbali na hapo tutabaki na makundi halisi ambayo ni membe na Lowasa

Kiukweli hawa wataitesa CCM ,miaka Mingi sana, Na siasa za 2025 itakuwa ni kundi membe na kundi lowasa na sio kundi Magufuli

Kwa , siasa za sasa Magufuli anapambana na team membe ambayo ina nguvu mikoa kama Morogoro ,Mwanza ,Lindi ,Mtwara , Pwani na baadhi ya Mikoa ya Nyanda za Juu kusini.

Hivyo kuua hili kundi inabidi amtumie mpinzani wa membe kisiasa ambaye ni lowasa

Siasa mbaya sana Jamani
Umejitahidi
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,836
Likes
8,654
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,836 8,654 280
Hiyo taarifa ya ikulu ina ukakasi ukiomba kuonana Na Raisi wakati wewe sio public officer hiyo ni private appointment .Ikulu haiwezi geuza private appointment kama public appointment Na kuitolea press release.No.
Sioni tatizo la taarifa ya Ikulu kwasababu hizi
1. Idara ya mawasiliano Ikulu ni kitengo ndani ya Ikulu si nje.
2. Taarifa kabla ya kutolewa inapitiwa ili kubaini walengwa na ''sababu' ambazo si lazima zielezwe
3. Iwe Binafsi au kiofisi taarifa ikitolewa kwa umma tayari ni public communication kwasababu wanazojua wao.

Taarifa inasema mgeni ameongelea maendeleo kama SGR n.k. Ukiisoma kila walichoeleza kina public interest. Huenda wameongea mambo binafsi ambayo hatupaswi kuyajua na kwavile ni binafsi hayakuwekwa katika barua

Hivyo wao kuwasiliana na umma si bahati mbaya, wanajua kuna public interest. Tatizo ni kwamba hatujui hiyo public interest ni katika publicity au kuna mengine ikiwemo siasa, hatujui

Na kwavile Ikulu imewasiliana na umma, iwe ziara ni public au private tayari kuna public interest kutokana na mawasiliano ya Ikulu na umma kwa njia ya barua

JokaKuu Pascal Mayalla
 
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
2,091
Likes
3,115
Points
280
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
2,091 3,115 280
Huyu jamaa bhana ndiyo tuliambiwa na Lizabon kuwa kauza nyumba yake bilion moja kuongeza hela ya kampeni kwa lowasa
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,780
Likes
6,486
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,780 6,486 280
Sioni tatizo la taarifa ya Ikulu kwasababu hizi
1. Idara ya mawasiliano Ikulu ni kitengo ndani ya Ikulu si nje.
2. Taarifa kabla ya kutolewa inapitiwa ili kubaini walengwa na ''sababu' ambazo si lazima zielezwe
3. Iwe Binafsi au kiofisi taarifa ikitolewa kwa umma tayari ni public communication kwasababu wanazojua wao.

Taarifa inasema mgeni ameongelea maendeleo kama SGR n.k. Ukiisoma kila walichoeleza kina public interest. Huenda wameongea mambo binafsi ambayo hatupaswi kuyajua na kwavile ni binafsi hayakuwekwa katika barua

Hivyo wao kuwasiliana na umma si bahati mbaya, wanajua kuna public interest. Tatizo ni kwamba hatujui hiyo public interest ni katika publicity au kuna mengine ikiwemo siasa, hatujui

Na kwavile Ikulu imewasiliana na umma, iwe ziara ni public au private tayari kuna public interest kutokana na mawasiliano ya Ikulu na umma kwa njia ya barua

JokaKuu Pascal Mayalla
Si vibaya ukipata mawili matatu, kuhusu watumishi wastaafu au wa zamani.
 

Forum statistics

Threads 1,238,887
Members 476,223
Posts 29,335,613