Iko wapi CHADEMA ya Operesheni Sangara na M4C?

Iko wapi CHADEMA ya Operesheni Sangara na M4C?

Mabadiliko kwanza ili tuheshmiane hapa mjini.
Wakati nyie mnatafuta kuheshimiana mjini , wengine tunatafuta hatma ya Tanzania ijayo na vizazi vijavyo.!
 
idawa pia tunataka kujuua maisha bora kwa kila mtanzania yako wapi.
 
Last edited by a moderator:
Ulianza lini ku support chadema?

Hilo ni GAMBA KAKA Dawa yao ni kuwachapa hao vijana wanaowakikodi na kuwavisha sare za cdm tuwashugulikie hao wajinga wanao endekeza njaa za kipumbavu. MABADILIKO KWANZA. ADUI YETU MKUBWA NI MKOLONI MWEUSI CCM.
 
Tulia kwa sasa tuko kwenye operation tokomeza ccm,tukiwa na kifaru lowasa, mengine yatafuata baadaye
 
Tulia kwa sasa tuko kwenye operation tokomeza ccm,tukiwa na kifaru lowasa, mengine yatafuata baadaye
Kifaru wa ufisadi? Nawatakia mafanikio mema.!
 
Wakati nyie mnatafuta kuheshimiana mjini , wengine tunatafuta hatma ya Tanzania ijayo na vizazi vijavyo.!

Huyo mzee wenu Slaa amepishana na msimu. Hata kama anatumika inabidi awe na aibu, inamaana ufisadi anaoujua ni Richmond peke yake? Tegeta ESCROW, Epa, Kagoda, vivuko vibovu, mabehewa na vichwa vya treni feck n.k ni ni misamiati ya kichina kwamba havielewi? Mbona huyu mzee zuzu namna hii? Mbona wakIna Chenge, NGELEJA, Karamagi, TIBAIJUKA n.k.hawaongelei au kwa kuwa wamefunikwa na shuka CCM? Hivi Josephine ni muhimu kuliko mabadiliko? Mbona anakomaa kujifunika shuka tayari kumekucha? Ccm inawakodi vijana kwa ujira kiduchu kujifanya wanamuunga mkono Slaa ni UJINGA tutawapa MKONG'OTO MMITAANI MPAKA KIELEWEKE. MABADILIKO KWANZA. Adui yetu mkubwa ni MKOLONI MWEUSI ccm. TUTOKOMEZE HIKI KIRUSI.
 
idawa pia tunataka kujuua maisha bora kwa kila mtanzania yako wapi.
Hayapo. Kikwete ameshindwa na ccm yake akiwemo na Lowassa.

Sawa na leo useme Kikwete ahamie Chadema Halafu utegemee maisha bora kwa kila mtanzania.

Watu tunamuongolea Lowassa kama mwanaccm alieshika nyadhifa mbalimbali hadi uwaziri Mkuu alifanya nini kuiokoa Tanzania na umaskini ilionao.

Je angepitishwa na ccm angehubiri mabadiliko?
 
Last edited by a moderator:
Huyo mzee wenu Slaa amepishana na msimu. Hata kama anatumika inabidi awe na aibu, inamaana ufisadi anaoujua ni Richmond peke yake? Tegeta ESCROW, Epa, Kagoda, vivuko vibovu, mabehewa na vichwa vya treni feck n.k ni ni misamiati ya kichina kwamba havielewi? Mbona huyu mzee zuzu namna hii?Mbona wakIna Chenge, NGELEJA, Karamagi, TIBAIJUKA n.k.hawaongelei au kwa kuwa wamefunikwa na shuka CCM? Hivi Josephine ni muhimu kuliko mabadiliko? Mbona anakomaa kujifunika shuka tayari kumekucha? Ccm inawakodi vijana kwa ujira kiduchu kujifanya wanamuunga mkono Slaa ni UJINGA tutawapa MKONG'OTO MMITAANI MPAKA KIELEWEKE. MABADILIKO KWANZA. Adui yetu mkubwa ni MKOLONI MWEUSI ccm. TUTOKOMEZE HIKI KIRUSI.

Punguza mahaba ya kipuuzi, jaribu kujenga hoja.

Je hao uliowataja ni wagombea wa urais.?

Hapa hatuongelei ccm, bali Chadema kama chama kikuu cha upinzani kilichojinasibu kupambana na ufisadi matokeo yake kimekuwa chama cha kutetea mafisadi.!
 
Kifaru wa ufisadi? Nawatakia mafanikio mema.!


Huyo mzee wenu Slaa amepishana na msimu. Hata kama anatumika inabidi awe na aibu, inamaana ufisadi anaoujua ni Richmond peke yake? Tegeta ESCROW, Epa, Kagoda, vivuko vibovu, mabehewa na vichwa vya treni feck n.k ni ni misamiati ya kichina kwamba havielewi? Mbona huyu mzee zuzu namna hii? Mbona wakIna Chenge, NGELEJA, Karamagi, TIBAIJUKA n.k.hawaongelei au kwa kuwa wamefunikwa na shuka CCM? Hivi Josephine ni muhimu kuliko mabadiliko? Mbona anakomaa kujifunika shuka tayari kumekucha? Ccm inawakodi vijana kwa ujira kiduchu kujifanya wanamuunga mkono Slaa ni UJINGA tutawapa MKONG'OTO MMITAANI MPAKA KIELEWEKE. MABADILIKO KWANZA. Adui yetu mkubwa ni MKOLONI MWEUSI ccm. TUTOKOMEZE HIKI KIRUSI.
 
Tatizo la watu wengi mnafanya siasa za nadharia za kukremu,kama darasani. Siasa ni vita(politics is an art of war). Lazima utumie war tactics. Huwezi kutumia tacticts zile zile utegemee matokeo tofauti. Mfano ukiweza kumkamata Jenerali wa jeshi pinzani haumui hahapo kwa kuwa una hasira kuwa hilo jeshi pinzani limefyeka vikosi vyako vingi. Unachofanya ni kumchukuwa na kumpeleka base na kumtumia ili ujuwe adui yako kajipangaje. Ikiwezekana una bashasha za yeye kuishi hai na familia yake katika nchi yako in exchange of crucial war winning information. Wengi humu tunaandika lakini wachache sana wamejaribu mihemuko hiyo into a political tool of change-namaanisha kugombea hata ujumbe wa nyumba kumi. Kama yupo achooshe kidole. Do your chess homework guys itakusaidia kuvunja(cypher) hiyo code ya CHADEMA kumchukuwa LOWASSA. Siasa za kukremu nazo shiida kwekweli Tanzania
 
Huyo mzee wenu Slaa amepishana na msimu. Hata kama anatumika inabidi awe na aibu, inamaana ufisadi anaoujua ni Richmond peke yake? Tegeta ESCROW, Epa, Kagoda, vivuko vibovu, mabehewa na vichwa vya treni feck n.k ni ni misamiati ya kichina kwamba havielewi? Mbona huyu mzee zuzu namna hii? Mbona wakIna Chenge, NGELEJA, Karamagi, TIBAIJUKA n.k.hawaongelei au kwa kuwa wamefunikwa na shuka CCM? Hivi Josephine ni muhimu kuliko mabadiliko? Mbona anakomaa kujifunika shuka tayari kumekucha? Ccm inawakodi vijana kwa ujira kiduchu kujifanya wanamuunga mkono Slaa ni UJINGA tutawapa MKONG'OTO MMITAANI MPAKA KIELEWEKE. MABADILIKO KWANZA. Adui yetu mkubwa ni MKOLONI MWEUSI ccm. TUTOKOMEZE HIKI KIRUSI.

huo unaouita msimu unalazimishwa kuwa msimu...mm sometimes nahisi mwenyezi Mungu hakupenda Ukawa tushike nchi safari hii maana EL kuamia Ukawa ni unbelievable,..sahivi tusinge kuwa navizingiti hivi....
 
Back
Top Bottom