Iko wapi CHADEMA ya Operesheni Sangara na M4C?

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,555
2,000
Siioni kabisa, ile Chadema iliyoenda kupiga kambi Kanda ya pwani zaidi ya wiki moja.

Ile Chadema iliyosambaa Kanda zote kuelemisha Wananchi kuhusu Ufisadi na maovu ya ccm kwa ujumla.

Ile ya Lema, Mnyika, Mdee, kwa upande mmoja Sugu,Silinde,Msigwa kwa upande mwingine. Lissu, wenje na wengineo.

Ile ya viongozi wenye upeo toka makao makuu,Pr.Safari, Pr.Baregu na wengineo.

Ile ya vijana makamanda tofauti toka idara tofauti makao makuu.

Kweli leo Chadema ni ya kupelekwa ikulu na akina Sumaye, Masha, Msindayi na Mahanga?

Wako wapi makamanda wa ukweli tuliowazoea wananchi, waliokipaginia chama kwenye jua na mvua usiku na mchana.?

Najua mtasema wengi wapo bize na kampeni kwenye majimbo yao.

Lakini binafsi naamini Lema, Lissu alieashinda asilimia tisini ya serikali Za mitaa, Silinde ambae wananchi wake wanaimba Chadema hadi usingizini, Sugu ambaye ni Rahisi wa Mbeya, Mdee mwanamke shujaa wa siasa za upinzani Tanzania na wengineo.

Hawawezi kushindwa kupoteza siku mbili kwenye majimbo yao na kumnadi Lowassa kwenye mbio za urais.

Poleni makamanda najua wengi wenu mnamadukuduku mioyoni mwenu ila ni ngumu kusema kwa kuogopa kuitwa wasaliti.

Kwa hatua ilipofikia Chadema, kilikuwa sio chama cha kutegemea Sumaye awapeleke ikulu wala Masha wala Msindayi hata Lowassa Mwenyewe.!

Bado naililia Chadema yangu ya ukweli na mtetezi halisi wa watanzania sio hawa wasaka madaraka tu.!


Tukutane October 25
 

tyc

JF-Expert Member
Feb 25, 2014
392
1,000
Nilitokea kuipenda sana Chadema kama chama cha upinzani kilichokuwa mstari wa mbele kupiga vita RUSHWA na UFISADI.
Kilijipambanua vizuri sana ktk harakati zake.
Leo hii sisikii tena kwenye kampeni za Urais za Lowasa namna gani watapambana kudhibiti RUSHWA na UFISADI, kwenye vipaumbele vya lowasa hakuna!!
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,555
2,000
Nilitokea kuipenda sana Chadema kama chama cha upinzani kilichokuwa mstari wa mbele kupiga vita RUSHWA na UFISADI.
Kilijipambanua vizuri sana ktk harakati zake.
Leo hii sisikii tena kwenye kampeni za Urais za Lowasa namna gani watapambana kudhibiti RUSHWA na UFISADI, kwenye vipaumbele vya lowasa hakuna!!
Usijaribu kuonyesha hisia zako mbele ya wenzetu Usishangae wakikuita wewe ni gamba.

Ukweli ndio huo Chadema imehama mstari, makamanda ni kama wamekata tamaa kila mtu anawaza mstakabali wake sio wa chama tena.!
 

Daban

Member
Aug 6, 2015
95
0
Chadema wanasema tatizo si mtu bali ni mfumo,lakini mfumo ni watu,mbowe kauza chama hajakanusha na lowassa hajakanusha kuuziwa demokrasia ndani ya cdm,ikiwa chama ni taasisi ya wananchi aliyeuza hiyo taasisi SIO FISADI? CHADEMA NI CHAMA CHA DEALS NA MAFISADI. KAMA WEWE NI CDM JIBU SWALI HAPO JUU.PUMBAVU NA LOFA WEWE!!!!
 

MTAZAMO

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
15,621
2,000
Kwanini tunaamini Lowasa atasimamia kile tulichopigania kwa miaka mingi ...... Akiwageuka mtalia na nani ..... Hivi kama swala ni Uchadema .....Chadema ni nini .....tukiamua Leo CCM kuiita Chadema na Chadema kuwa CCM bado utaichagua Chadema ..... nini kimetuingia hadi tunamsaliti jemedari wetu aliyesimama na sisi wakati wa jua na mvua ...
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
30,377
2,000
Kwanini tunaamini Lowasa atasimamia kile tulichopigania kwa miaka mingi ...... Akiwageuka mtalia na nani ..... Hivi kama swala ni Uchadema .....Chadema ni nini .....tukiamua Leo CCM kuiita Chadema na Chadema kuwa CCM bado utaichagua Chadema ..... nini kimetuingia hadi tunamsaliti jemedari wetu aliyesimama na sisi wakati wa jua na mvua ...
Huyo jemadari kafukuzwa?
 

NYANYADO

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
3,224
2,000
Ipo wapi ccm ile. Iliyojinasibu kuvua gamba. Ipo wapi ccm ile ya mangula iliyojitanabaisha kuwafuta uongozi wale wrote waloshinda kwa rushwa.
 

Babeli

JF-Expert Member
Jul 20, 2015
5,492
2,000
Nakwambia tutamkumbuka dr Slaa daima.mtazungumka weeeee lakkni mwisho wa siku mtarudi kwa Dr Slaa. Na nasema Mbowe atakuwa wa kwanza kupiga magoti kwa Slaa pale Chadema itakapokuwa imepasuka na kusambaratika, na wafuasi sasa kuanza kudai haki zao
 

mchambuzixx

JF-Expert Member
Nov 11, 2011
1,292
1,225
Yaani pumba tupu ...hao uliowataja wote ni wagombea ubunge na wana kazi maalumu ya kuzunguka na chopa kwenye msjimbo kadhaa kumnadi mgombea urais hata ratiba ya chama hamuijui then mnaajiita chadema......hamjalazimishwa c muondokee
 

NYANYADO

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
3,224
2,000
Kwanini tunaamini Lowasa atasimamia kile tulichopigania kwa miaka mingi ...... Akiwageuka mtalia na nani ..... Hivi kama swala ni Uchadema .....Chadema ni nini .....tukiamua Leo CCM kuiita Chadema na Chadema kuwa CCM bado utaichagua Chadema ..... nini kimetuingia hadi tunamsaliti jemedari wetu aliyesimama na sisi wakati wa jua na mvua ...
Lowasa hawezi geuka maana sio mwenyekiti wa chama. Hakigeuka tunamvua uanachama. Kama alivyofanyiwa aboud jumbe pale chimwaga.
 

NYANYADO

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
3,224
2,000
Very painful ... Watu hawajitambui tena .... Kama wengi wape kwa mtindo huu Muumba wangu anisamehe .....
Huyo dk mihogo alikuwa wapi siku zote za mchakato wa kuchukua fomu. Ulitaka tuendelee kumsubiri. Wacha aongozwe na mkewe.
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,555
2,000
Very painful ... Watu hawajitambui tena .... Kama wengi wape kwa mtindo huu Muumba wangu anisamehe .....
Kifupi kama nchi tumepoteana, hatuhoji wala kujenga hoja tena ila ni mwendo wa ushabiki tu.!
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,555
2,000
Huyo dk mihogo alikuwa wapi siku zote za mchakato wa kuchukua fomu. Ulitaka tuendelee kumsubiri. Wacha aongozwe na mkewe.
Wenye akili wanajua umuhimu wake, punguza ushabiki changanua mambo kwa hoja.
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,555
2,000
Nakwambia tutamkumbuka dr Slaa daima.mtazungumka weeeee lakkni mwisho wa siku mtarudi kwa Dr Slaa. Na nasema Mbowe atakuwa wa kwanza kupiga magoti kwa Slaa pale Chadema itakapokuwa imepasuka na kusambaratika, na wafuasi sasa kuanza kudai haki zao
Hawawezi kukuelewa zaidi watakuita wewe gamba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom