Genius Man
JF-Expert Member
- Apr 7, 2024
- 3,558
- 7,935
ICC iharakishe hiyo kesi ili hawa wapumbavu tuwatimue
Imefikia wpi?ICC iharakishe hiyo kesi ili hawa wapumbavu tuwatimue
Usikimbie hati ya kuwakamata itakapotolewa.Huna akili.
Hakuna Cha ICC Wala ICU
Hakika !!Kimbilio lilo baki ni hilo majeshi yetu hayana uzalendo yana njaa .Ingawa ICC huwa inajivuta sana lakini naamini ataitwa tuICC iharakishe hiyo kesi ili hawa wapumbavu tuwatimue
Pole sana, ndugu yanguUsikimbie hati ya kuwakamata itakapotolewa.
Utawashauri wakimbilie wapi?
Blocked and Ignored successfully!Pole sana, ndugu yangu
Wewe ni Mtanganyika? Nini umehongwa buku saba, cheo, pesa kwa msaliti, kuua ndugu zako?Pole sana, ndugu yangu
Wanafanya kwa ratiba zao Ila haichukui mwakaICC iharakishe hiyo kesi ili hawa wapumbavu tuwatimue
Hao panyaroad Waiba mitungi lazima wauwawe dawa ya mwizi ni kifoWewe ni Mtanganyika? Nini umehongwa buku saba, cheo, pesa kwa msaliti, kuua ndugu zako?
Sio mda utakufa mdomo wazi asema Bwana, watu tukiwa katika majonzi mazito mnaleta uchawa ,kitawalamba asema BwanaHuna akili.
Hakuna Cha ICC Wala ICU
Huwa hawarakishi; ili waweze kupata hatia ni lazima kila kitu kifanywe kwa utaratibu ili kisifungue mwanya wa kukata rufaa au watu kutokutwa na hatia.ICC iharakishe hiyo kesi ili hawa wapumbavu tuwatimue
Mbona Kwa Netanyau walienda Chap Sana.Huwa hawarakishi; ili waweze kupata hatia ni lazima kila kitu kifanywe kwa utaratibu ili kisifungue mwanya wa kukata rufaa au watu kutokutwa na hatia.
hapana hawakwenda haraka; kuna condition moja muhimu sana na binafsi naona Tanzania inayo. Vyombo vya ndani kushindwa au kutotaka kuchunguza uhalifu unaodaiwa.Mbona Kwa Netanyau walienda Chap Sana.
By the way arrest warrant utoka baada ya uchunguzi, au prosecutor akiamua kufungua kesi basi arrest warrant inatoka
Itakuwa ni matumaini ya hovyo kabisa kuitegemea ICC ilete mageuzi hapa.ICC iharakishe hiyo kesi ili hawa wapumbavu tuwatimue