ICC iharakishe hiyo kesi ili hawa wapumbavu tuwatimue

ICC iharakishe hiyo kesi ili hawa wapumbavu tuwatimue

hapana hawakwenda haraka; kuna condition moja muhimu sana na binafsi naona Tanzania inayo. Vyombo vya ndani kushindwa au kutotaka kuchunguza uhalifu unaodaiwa.
Tatizo la hawa ICC ni kuwa wakati wakitafakari wafanye nini, wahalifu wao wanafukia mashimo kwa kuwaondoa mashahidi, mmoja baada ya mwingine kwa njia mbalimbali kama ilivyofanyika Kenya.
Mashahidi wote wakishauliwa au kuhongwa; kesi inakuwa haina nguvu tena.

Haki ni lazima tuitafute sisi wenyewe hapahapa nyumbani. Matarajio ya hao ICC yabaki kama wataonyesha roho ya kusimamia haki hiyo watakapo kuwa tayari kwa wakati wao.
Sisi nasi tuendelee na wakati wetu.
 
hapana hawakwenda haraka; kuna condition moja muhimu sana na binafsi naona Tanzania inayo. Vyombo vya ndani kushindwa au kutotaka kuchunguza uhalifu unaodaiwa.
Hapa unamaanisha kwamba kuna kusita kwa vyombo vya ndani ya Tanzania kutaka kuchunguza hayo mauaji?

Hata hivyo, ni chombo gani cha ndani ya Tanzania kinachoweza kuaminika kufanya huo uchunguzi?

Mimi naona kila sekta iko compromised….
 
ICC iharakishe hiyo kesi ili hawa wapumbavu tuwatimue
Waafrica hasa Watanganyika, tuna tatizo zito.

Waarabu walituuza utumwa leo tunawasifu na kuwaona wa thamani, kisa dini. Badala ya kudai fidia.

Madini yanabebwa, tunashangilia.

Tanzannite ipo Tanzania tu, lakini wakenya, Wahindi na watawala wanajibebea. Na nembo kwenye world market wao indians ndiyo wamiliki na wauzaji

Bandari imeuzwa tunashabikia eti chama chetu.

Ngorongoro wamasai wamehamishwa kwa nguvu, waarabu wameweka mpaka bendera na huwezi kuingia hadi wakuruhusu

Maji ya ziwa Victoria mchina kapewa aweke cages za samaki badala ya kuwakopesha vijana waliosoma SUA mambo ya uvuvi.

Ukishauza bandari na airports, tayari ninyi sio nchi tena. Watabeba au kuingiza chochote.

Sisi rasmi ni wapangaji wachovu ndani ya nchi yetu.🙆🙆🙆🙆🙆
 
Back
Top Bottom