I wish kudu sex juu ya guta!!!!!!!


Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Mambo vipi wana JF!!
Ni siku nyingine tena ya Alhamis tulivu kwangu!! Wakati nakuja kwa ofisi mara ikapita GUTA kuna dada mmoja kakaa juu yake na mizigo yake michache,I think alikuwa anawahishwa kwenye mihangaiko yake na huyo jamaa!
Nikaanza kudadis hivi hii GUTA imekaa kama kitanda vile,hapo ni kuweka GODORO na kuanza kudu mambo ye2 yale,nikawa nawaza yule dada kalala juu ya GUTA,urefu safi kabisa,upana kwa wanandoa unatosha,tairi za nyuma zipo fresh ni kuweka kitu cha kuzuia movement 2!!
Jamani kwa watu kama mimi unaona kitanda gharama ha2wez kutengeneza GUTA ikawa 2 in 1 i.e mchana inapiga mzigo na ucku kitanda???? I wish nidu sex na mwenzi wangu juu ya GUTA ili niweze kuleta hii research fresh!!!!!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Hiyo avatar yako imenifanya nishindwe kucomments hebu ibadili basi
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Siyo mbaya ukido halafu uje utufahamishe ulijisikiaje kuliko kuweka mambo ambayo nadhani hakuna hata mwanaJF mmoja ambaye ameshawahi kufanya au kufikiri kufanya ukitoa wewe mtoa mada hii?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!mbona umeenda mbali sana!kwa nini unawaza ngono tu!kwa nini usiwaze namna ya kuiboresha guta ibebe mizigo mingi zaidi na kupunguza utumiaji wa nguvu nyingi za binadamu wakati wa kuiendesha?
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Ushazini tayari na huyo dada mkuu. Watanzania bwana badala ya kufikiria nanma ya GUTA kuliwekea engine au modifications zingine ili liongeze ufanisi katika kazi wewe unafikilia kulifanyia mambo ya ajabuajabu. Itatuchukua miaka mingi sisi watanzania kuendelea, maana hata kwenye kazi sie twaweka vikwazo
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
hahahaha dena umenifanya nicheke asubuhi,nini kimakuudhi kwa hiyo pic ni hayo meno nini?hahahahah
Mwasu inaleta kama kichefuchefu vile na hayo mambo ya kudo kwenye guta ndo kabisa
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
guta miyeyusho, balance yake zero.ukineng'eneka tu linabinuka.kama swala ni budget then bora godoro uliweke chini
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
kwani kilichokuvutia ni huyo dada au guta ????
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Tatizo Avatar au kuna vi2 vingine??!! Pls just comment coz wakati wa kucomment ha2angalii sura wal Dental yangu ipo vipi!!!

Hiyo avatar yako imenifanya nishindwe kucomments hebu ibadili basi
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Ndo maana nimeitoa maada hii mtoe comment vipi mnaionaje na ushauri wenu kama inafaa mkuu!!

Siyo mbaya ukido halafu uje utufahamishe ulijisikiaje kuliko kuweka mambo ambayo nadhani hakuna hata mwanaJF mmoja ambaye ameshawahi kufanya au kufikiri kufanya ukitoa wewe mtoa mada hii?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
ikiwa kwenye movement ndio mzuka zaid
Mambo vipi wana JF!!
Ni siku nyingine tena ya Alhamis tulivu kwangu!! Wakati nakuja kwa ofisi mara ikapita GUTA kuna dada mmoja kakaa juu yake na mizigo yake michache,I think alikuwa anawahishwa kwenye mihangaiko yake na huyo jamaa!
Nikaanza kudadis hivi hii GUTA imekaa kama kitanda vile,hapo ni kuweka GODORO na kuanza kudu mambo ye2 yale,nikawa nawaza yule dada kalala juu ya GUTA,urefu safi kabisa,upana kwa wanandoa unatosha,tairi za nyuma zipo fresh ni kuweka kitu cha kuzuia movement 2!!
Jamani kwa watu kama mimi unaona kitanda gharama ha2wez kutengeneza GUTA ikawa 2 in 1 i.e mchana inapiga mzigo na ucku kitanda???? I wish nidu sex na mwenzi wangu juu ya GUTA ili niweze kuleta hii research fresh!!!!!
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
sio mbali mkuu na wala siwazi NGONO 2 but hilo la kubeba mizigo mingi wengi sana wanalijadili sio k2 kipya,mimi nimefikiria kwa upande wangu kuhusu kudu na mwenzi!!

Mh!mbona umeenda mbali sana!kwa nini unawaza ngono tu!kwa nini usiwaze namna ya kuiboresha guta ibebe mizigo mingi zaidi na kupunguza utumiaji wa nguvu nyingi za binadamu wakati wa kuiendesha?
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Jamani mi hapa sijaona nimepita tu tutaonana huko

Etiii halafuuu ubakaji hautaisha kiurahisi na piaaa kama tukiendelea hivi tutakwisha na ukimwi yatabaki masufuria na vijiko
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Hayo kuna wa2 tayari wanayajadili kuhusu Engine na Modification zenyewe ndo hizi mkuu GUTA kuwa KITANDA imekaa vipi hii??!!
Pia cjazini na huyo dada mimi mawazo yangu yalikuwa kwenye GUTA na KITANDA huyo dada nilikuwa nampima urefu 2!!

Ushazini tayari na huyo dada mkuu. Watanzania bwana badala ya kufikiria nanma ya GUTA kuliwekea engine au modifications zingine ili liongeze ufanisi katika kazi wewe unafikilia kulifanyia mambo ya ajabuajabu. Itatuchukua miaka mingi sisi watanzania kuendelea, maana hata kwenye kazi sie twaweka vikwazo
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
sio mbali mkuu na wala siwazi NGONO 2 but hilo la kubeba mizigo mingi wengi sana wanalijadili sio k2 kipya,mimi nimefikiria kwa upande wangu kuhusu kudu na mwenzi!!
Engineer Smasher
"When I am afraid,I will trust in you ( Lord)" Ps 56:3
 

Forum statistics

Threads 1,237,198
Members 475,497
Posts 29,281,157