I miss you all

I miss you all

Baada ya kuona hii Avatar ndio nakumbuka kuwa nilikukosa........

Mabusu yakutosha yamenitoka hapa lol....

Karibu sana!
 
Baada ya kuona hii Avatar ndio nakumbuka kuwa nilikukosa........

Mabusu yakutosha yamenitoka hapa lol....

Karibu sana!

khaa,avatar kumbe zina mambo hivi?
Mabusu yangu pia hayoo daka basi
 
Salama sana.. Bora umekuja tuagane.. Si umeona kibendera hapo juu.. Siku 4 nyingi,kama vipi wanachitchat tukubaliane tuwe tunakutana wapi..

kibendera gani teena?tuagane?sijakusoma ndugu
 
Dah atakuja kukupa hi soon nae kapotea siku hizi...ila kwa kuwa umekuja nae atarudi

nimemdipu hajanipgia jamani,na kaka ntonye nae kakata kamba hajaja home muda kweli
 
Kaby ndo nini kufanya watu tubandike mabango ya kukutafuta binti wewe?!

hehehe shooga namba yangu unayo hata kudipu?ankara anatakutafta huku.hata hujanimic acha uongo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom