I don’t wanna marry him, what should I do?

Hamisha makazi kimya kimya na uache kila kitu hadi chakula acha kipo mezani simu ziache pia
 

Shikamoo Mhenga!!
 
BE VERY CAREFUL of what you wish for it may come true and you may live to regret it.

Haijalishi wewe unajisikiaje kwa ahatua mliyofikia it is too late.Are you in love with some else?Kama ndio basi pole but if no think about this.

I have been married to a person I thought I did not love but we are moving on.

Unaweza kufikiri humpendi kumbe ni kwamba hujui kupenda,yaani hujui kupenda kabisa kwa hio unajikuta kupendwa kuna kusuffocate kama ambavyo unasema.

What you can do.Tafuta namna uwe mbali naye atleast for a week or more a month will be better then baada ya hapo asses yourself was the time spent apart the best for you?

Be careful what you wish for it may come true
 
Ubarikiwe sana kama kweli uko hivi.
 
Kwanini haumtaki?
 
As if kila mtu anayeachana na mtu huko mbele yanamshinda. Wewe hujawahi kuachana na mtu?
Inategemea na type ya mahusiano. Remember walikua wanaishi wote for good 2 yrs as husband and wife. Yaani wenyewe ni mwili mmoja tayari
 
Na
Atleast umeshauri kwa kutumia akili mkuu, bora mwanaume akuache kwa ridhaa yake tu ila akijua umefanya visa ili muachane kisa umepata mtu mpya au brazamen Karma yake sio nzuri. Huko anakokimbilia yatamshinda tu arudishe majeshi mbio mbio
Na atakapo rudisha atakuta colony lina mwenyewe
 
Wana wa Adam hawajui wakitakacho, hawa madanga hawa ndoa.
Weee olewa nae utampenda ndani huko huko.
 
bibie nimesoma thread yako baada ya kukuazima simu kumbe ndo mipango yako hiyo siyo. asalaleeeee bora kuishi Chato uone Chatu kuliko kuishi darisalama kwa mwanadarisalama ukidhani uko salama kumbe atakuachia alama.
 
Nakisia tu mwanaume wako sio Malaya na anakupa kila kitu...


Achana nalo tu hilo
 
hahaaa wadau wana shangaa Edelyn
kweli maajabu Edelyn huyu huyu kubwa la ma defendants wa wanawake humu Jf leo hii anakuwa tofauti na upande aliyezoea kuutetea.

Huwezi amini comment ya mtu wa kwanza kuifikiria baada ya kusoma hii mada ni yake. Binafsi nilitegemea atavizia comment ya mwanaume mmoja humu inayopingana na mawazo ya mleta mada kisha atashusha gazeti moja matata akijaribu kumtetea mwanamke mwezie halafu baada ya hapo inakuwa ni mjadala usioisha ndani ya mjadala mwingine.

ila ame ni surprise sana Leo.
 
We mrudishie gharama alizoingia kwako basi utakua umemsaidia sana
 
Tafuta hekima ya kumwambia ukweli, inawezekana ameshahisi humpendi ila nayeye kakaza.Mwambie ukweli kwa busara na mkubaliane mtaendeleaje na maisha yenu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…