Huyu Tony Kapola amekuwaje?

aaah yule jamaa anazamiaga kwny maji kama kambale, yule anaitwa James Nyakia
๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ,,,Eeeeeeh huyo bhana, akizamia Huwa nacheka, yule jamaa Huwa namuona ni comedian ๐Ÿ˜
 
Songea Nako wameona Kwa kuchumia,maana Kuna vinabii uchwara๐Ÿ˜
Usiseme hasa msamala, mtaani kwetu kuna makanisa uchwara 4, yote ni full kugombania waumini.

Kiboko ni mashahidi wa Yehova, walikuja home ili wanirubuni mie, niliwatoa ndukii, hawana hamu kabisaa
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚.
 
Mashahidi wa yehova wanazo connection zaidi ya walokole ๐Ÿค”
 
"Nmecheka anawajibu kwamba nyie ongeen, mkimaliza mnarud kwenye nyumba za kupanha yeye anaenda kwenye nyumba yake ya maana, watapanda daladala yeye anaendsha mashine "dah mm n mlokole ila huyu jamaa n noma sjawahi kuskia mchungaji anatoa maneno haya ya kuwaaudhi watu
 
Hao mashahidi wa yehova si walikujaga home pia mama alikuwepo,wakanishawoshi niende kanisani watanipa pesa niwe muumini wao,wakanipa na kitabu yaaani๐Ÿ˜,,,,mama kakaa pembeni kama mgeni vile anasikiliza tu,
 
Mashahidi wa yehova wanazo connection zaidi ya walokole ๐Ÿค”
Hata sijui, nikashangaa wanakuja home wako lelelee, afu kijana na binti, wako na vijitabu vyao,

Nkawasikiliza baadae, nkawaambia mie sio mfuasi wa mambo hayo, wasianze mahubiri yao.
Oooh umepotea, mkaribishe yesu, mara blaah blaah, afu mama alikuwepo, nkamuambia em waambie watoke kabla sijaamsha uchizi wangu. Ndo wanajifanya kumuambia mama, muache huyu kijana mwenzetu tumuweke ktk nafasi bora.

Nilianza kuwachamba na kuwasukuma getini watoke nje. Na niliwachambaa haswaa.
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Hao mashahidi wa yehova si walikujaga home pia mama alikuwepo,wakanishawoshi niende kanisani watanipa pesa niwe muumini wao,wakanipa na kitabu yaaani๐Ÿ˜,,,,mama kakaa pembeni kama mgeni vile anasikiliza tu,
Afu hawana aibu, kulazimisha watu wawe waumini wao, afu ni wabishi, mie ndo niliwakomesha haswaa.
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Kafiruulah kaliwa mtu ๐Ÿค”
 
Kafiruulah kaliwa mtu ๐Ÿค”
Ndiyo alifirwa na wajeda 3, baada ya fumanizi na mke wa mjeda m1, jamaa akawaalika wenzie 2, wakamla kiboga mchungaji,

Week 2 yuko hospital Peramiho, ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Sijui walitumia kilainishi au kavuu, Dooh.
 
Juzi nimekutana na mmama mmoja akaniambia njoo nikasogea

Unaonekna wewe ni kobaz cc Poor Brain nikamjibu ndiyo


Ooh mpokee Yesu, chukua kitabu ukasome uokoke mm namtazama tuu huyo kasepa

Nikasema duuh nikatambikie mizimu ya kwetu
 
Ndiyo alifirwa na wajeda 3, baada ya fumanizi na mke wa mjeda m1, jamaa akawaalika wenzie 2, wakamla kiboga mchungaji,

Week 2 yuko hospital Peramiho, ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Sijui walitumia kilainishi au kavuu, Dooh.
Nan kamjengea nyumba Tanga ?
 
Afu hawana aibu, kulazimisha watu wawe waumini wao, afu ni wabishi, mie ndo niliwakomesha haswaa.
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Mie mama akaniambia hivi ulivyokaa hapo utapika saa ngapi??

Au hauna kazi eeeh๐Ÿ˜,

Nenda kapike haraka๐Ÿ˜,
Kwani waliondoka๐Ÿ˜,
 
Wajinga wataishaje ilhali wanawamenta watoto wao,ndugu zao na wengine wengi?
Kanisani wanaenda na watoto wanaona wanachofanyiwa,watoto wengine wanaona kwenye TV au kusikiliza redioni,je unadhani Wataisha?
Ni tatizo kubwa mkuu, wajinga ndio waliwao.
 
Mie mama akaniambia hivi ulivyokaa hapo utapika saa ngapi??

Au hauna kazi eeeh๐Ÿ˜,

Nenda kapike haraka๐Ÿ˜,
Kwani waliondoka๐Ÿ˜,
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ wanakera kuzamia nyumba za watu na kuwaletea mambo yao.
 
Wamemroga akina Mwamposa maana anataka kuigaiga biashara zao. Wamempiga jini la kujichanganya
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ