Huyu ndo msanii ninayemkubali Bongo, we unamkubali nani?

Huyu ndo msanii ninayemkubali Bongo, we unamkubali nani?

Mwasiti
Leo nalivua pendo nililopenda zamaniii. Nabadili wangu mwendo nami niwe furahaanii.
Namkubali mno na hii track yake
 
Mi namfyagiriaga Mzee Jangala

You are so funy Bujibuji, kuanzia avatar yako ni burudani tosha, reply zako ndiyo zinaniacha hoi kichizi, wewe ndiye msanii ninayekukubali ki-nouma.
 
mi namkubali barnaba tu na kitu chake cha usilete zarau

dogo anajua kuliko wote wanaoimba imba unaambiwa!..............yaani ile 'MILELE DAIMA' kaniimbia mimi kabisa.being a bad boy sio ishu sometymes ujue...nishaamua kuwa kijana mwema na mwenza anachekelea ila haikuwa rahisi,so barnaba alinipatia kabisa na ile songi aisee!
 
namkubali roma mkatoliki kamanda wa ukwee,kalla jeremiah akisema wimbo wa taifa,mwana fa akisema bado niponipo na prof jay akisema nikusaidieje.zaid ni zile nyimbo zilizokuwa zinanikosha roho enzi zangu za primary ukitaka kuzijua refer to the thread nlo anzisha inaitwa "MNAZIKUMBUKA TRACK HIZI?"
 
Ki2 Roma bwana!jamaa mkali kinoma!na Anti virus ya SUGU!
 
dogo anajua kuliko wote wanaoimba imba unaambiwa!..............yaani ile 'MILELE DAIMA' kaniimbia mimi kabisa.being a bad boy sio ishu sometymes ujue...nishaamua kuwa kijana mwema na mwenza anachekelea ila haikuwa rahisi,so barnaba alinipatia kabisa na ile songi aisee!
umeona jamaa ni soo
yani yuko mzuka mbaya mnooo
 
Mi namkubali jakaya kikwete, ila sijui anavyo igiza kama rais yeye ndo staa au jambazi.?
 
Nawakubali Xplastas na wimbo wao Kipi halali.
 
freddy Saganda......mkali aliyeimba bongo flava kwa lafudhi ya kichaga miaka hiyo!vilevile ni actor na mchoraji!mama mary alikuwepo.urasa alikuwepo na yule mtoto wa pale naye alikuwepoahhahahhhaa!!jamaa yupo talented
mkuu audio yake naweza nikapata kweli sasa hivi,huyo jamaa nilimkubali sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom