Huyu ndiye mtu sahihi kuiokoa CCM 2015

Huyu ndiye mtu sahihi kuiokoa CCM 2015

Meeku, next time READ ME BETWEEN THE LINE. Ukimsoma Sikonge juu juu tu, utaangukia Pua. Ona sasa ulivyochemka.

Anyway, kwa leo nakupa usome Sahihi yangu tu na kukuachia uende zako bila madongo.
huyu kuchamba kunamshida ndo awe rais, labda wa mirembe. Watu wengine mnaleta mada za kitoto hadi kuzidi.
 
Kwenda zako mshezi wewe! Alimaliza 'kugawa' mashrika ya UMMA na mengine akawapa wanawe na mkewe, si atakuja kutuuza kabisa? Hafai hafai na ngoja niwe raisi wa Nchi hakya nanihii nitampeleka kwa muumba kwa DHL
 
Wakuu heshima kwenu. Baada ya kutazama kwa kina mwenendo wa siasa za Tanzania kuelekea 2015, nimekuja na mtazamo kuwa mtu pekee anayeweza kuivusha CCM kwa "halali" katika uchaguzi ujao ni his excellence Benjamin W. Mkapa. Hivyo basi, badala ya kucheza rafu zisizo na msingi, CCM ingepeleka pendekezo kwenye maoni ya katiba kuruhusu vipindi zaidi vya urais. Mkapa ana uwezo wa kuinusuru CCM na Tanzania kwa ujumla.

Uuuuuwi! Atashirikiana na Magufuli na Kigoda kuuza kilichobakia. No way. Mambo yakikaa sawa apelekwe the Hague.
 
Madudu yote ya Ufisadi, Rushwa, siasa kuchanganywa na biashara, Ubinafsi, uporwaji wa rasilimali za umma, kuuzwa kwa mashirika ya umma, yamesababiswa na huyo unaempendekeza kwa ajili ya 2015 election kupitia CCM. Hapo nafikiri unataka kuruka matope na kukanyaga m##vi!!!!
 
"We instead want to know how you made your country into a land of milk and honey so we can be able to feed ourselves for unforeseeable future and also feed the rest of the world". African Leaders must think of these strong words.
Thanks Dr. Slaa for the Best Speech.
Wakuu heshima kwenu. Baada ya kutazama kwa kina mwenendo wa siasa za Tanzania kuelekea 2015, nimekuja na mtazamo kuwa mtu pekee anayeweza kuivusha CCM kwa "halali" katika uchaguzi ujao ni his excellence Benjamin W. Mkapa. Hivyo basi, badala ya kucheza rafu zisizo na msingi, CCM ingepeleka pendekezo kwenye maoni ya katiba kuruhusu vipindi zaidi vya urais. Mkapa ana uwezo wa kuinusuru CCM na Tanzania kwa ujumla.
 
Unategemea wapinzai wawe wachafu wakati hawako madarakani bado? At one point kila mmoja alianza msafi.
Hiyo ni kweli, ni vema unakubali sasa kuwa CCM wamechafuka mno japo walianza wasafi. CCM sasa basi
 
Che nkapa anastahili kunyongwa na sio kuongoza nchi Mistake kubwa sana aliyofanya Baba wa Taifa
 
Madudu yote haya unayoyaona na usiyoyaona mf EPA RADAR 80% yalifanyika kipindi cha Mkapa Kikwete yeye kayarithi tu Mkapa yeye hakuruhusu uwazi ndo maana haya hayakuonekana kipindi chake
Kama hiyo ndoto ya mchana ingekua kweli bora jk kuendelea kuliko mzee wa kiwira coal.
 
Back
Top Bottom