Huyu ndiye mtu sahihi kuiokoa CCM 2015

Huyu ndiye mtu sahihi kuiokoa CCM 2015

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Posts
14,843
Reaction score
10,765
Wakuu heshima kwenu. Baada ya kutazama kwa kina mwenendo wa siasa za Tanzania kuelekea 2015, nimekuja na mtazamo kuwa mtu pekee anayeweza kuivusha CCM kwa "halali" katika uchaguzi ujao ni his excellence Benjamin W. Mkapa. Hivyo basi, badala ya kucheza rafu zisizo na msingi, CCM ingepeleka pendekezo kwenye maoni ya katiba kuruhusu vipindi zaidi vya urais. Mkapa ana uwezo wa kuinusuru CCM na Tanzania kwa ujumla.
 
Wakuu heshima kwenu. Baada ya kutazama kwa kina mwenendo wa siasa za Tanzania kuelekea 2015, nimekuja na mtazamo kuwa mtu pekee anayeweza kuivusha CCM kwa "halali" katika uchaguzi ujao ni his excellence Benjamin W. Mkapa. Hivyo basi, badala ya kucheza rafu zisizo na msingi, CCM ingepeleka pendekezo kwenye maoni ya katiba kuruhusu vipindi zaidi vya urais. Mkapa ana uwezo wa kuinusuru CCM na Tanzania kwa ujumla.

Kiwira, Rada, Ndege ya Raisi, EPA, ANBEN
 
Malcom X wa Bumbuli.....

57913_115995758456393_100001379073127_97631_7958957_n.jpg
images
 
Madudu yote haya unayoyaona na usiyoyaona mf EPA RADAR 80% yalifanyika kipindi cha Mkapa Kikwete yeye kayarithi tu Mkapa yeye hakuruhusu uwazi ndo maana haya hayakuonekana kipindi chake
 
wakati ukifika tutajua mbulivu na mbichi. 2015 sio mbaloli tutajaribu kukumbuka huu utabili wako kiongozi
 
tangold,meremeta,epa,kiwira,bank m.yote haya ya ben halafu kuna watu bado mnamuwaza huyu bwana! kweli nchi hii imejaa vilaza.
 
Wrong path!
I guess it's better nikatoka nje......
 
CCM imesha fikia kikomo hakuna kitu cha maana ambacho kinaweza kufanywa na chama hicho labda kiokolewe kwa ajili ya kuwa chama bora cha upinzani.
 
Siyo lazima CCM wachukue dollar kwa njia ya recycling ( Mkapa); Tunao mbadala wa Chama kikingine na watu wanaoweza kutuongoza kuelekea tutakapo. Ndani ya CCM hakuna jipya, Mfumo wao ni mbovu, hata kama akipatikana mtu tunayedhani ni mwadilifu kama Masiha na Mfutiliaji kama Sheteni hakuna lolote jipya atakalolifanya. Mfumo mbovu unatabia ya kuwabadirisha watu wema.Ebu waanagalie watuwaliopata nafasi serikalini ( mawaziri), waliposoma baraza la mawaziri kila mtu alipata kusema kamani upele umepata mkunaji (Serikali ya wachapakazi).. lakini hakuna kitu cha maana wanachoweza kujivunia tofauti na Kuruhusu uwekezaji usiokuwa na Tija kwa taifa hili tajiri. Mkapa hafai kabisa maana Maskendali yote ya EPA, Kagoda...nk yalifanyika kwenye utawala wake na ukifanya ufuatiliaji utagudua kuwa miezi mitatu ya mwisho ya uongozi wake ndo vibwanga vilifanyika.....Ebu usitukumbushe machungu aliyotupatia Mkapa na watu wake. Ni afadhali ya Kumnadi tena Mweshimiwa Kikwete mara 100% kulikoni Mkapa.
 
Madudu yote haya unayoyaona na usiyoyaona mf EPA RADAR 80% yalifanyika kipindi cha Mkapa Kikwete yeye kayarithi tu Mkapa yeye hakuruhusu uwazi ndo maana haya hayakuonekana kipindi chake

Kutokea katika utawala wake haimaanishi kila kitu aliinjinia yeye.
 
Hakuna mtu sahihi kutipia CCM kugombea Urais hata kama anazaliwa usiku wa leo
 
CCM haina mtu sahihi kupeperusha bendera ya urais,mkapa ndo kaasisi wazi serikalini.
 
Wakuu heshima kwenu. Baada ya kutazama kwa kina mwenendo wa siasa za Tanzania kuelekea 2015, nimekuja na mtazamo kuwa mtu pekee anayeweza kuivusha CCM kwa "halali" katika uchaguzi ujao ni his excellence Benjamin W. Mkapa. Hivyo basi, badala ya kucheza rafu zisizo na msingi, CCM ingepeleka pendekezo kwenye maoni ya katiba kuruhusu vipindi zaidi vya urais. Mkapa ana uwezo wa kuinusuru CCM na Tanzania kwa ujumla.
Kama amekutuma mwambie hana sifa na hatudanganyiki
 
tangold,meremeta,epa,kiwira,bank m.yote haya ya ben halafu kuna watu bado mnamuwaza huyu bwana! kweli nchi hii imejaa vilaza.

Ungekuwa msomi mwenye kiwango ungetazama chanzo cha yote hayo na jinsi ya kudhibiti hali hiyo isitokee tena.
 
Wakuu heshima kwenu. Baada ya kutazama kwa kina mwenendo wa siasa za Tanzania kuelekea 2015, nimekuja na mtazamo kuwa mtu pekee anayeweza kuivusha CCM kwa "halali" katika uchaguzi ujao ni his excellence Benjamin W. Mkapa. Hivyo basi, badala ya kucheza rafu zisizo na msingi, CCM ingepeleka pendekezo kwenye maoni ya katiba kuruhusu vipindi zaidi vya urais. Mkapa ana uwezo wa kuinusuru CCM na Tanzania kwa ujumla.

Du! najisikia kichefichefu.! nikiendelea kubaki hapa naweza tapika
 
Ungekuwa msomi mwenye kiwango ungetazama chanzo cha yote hayo na jinsi ya kudhibiti hali hiyo isitokee tena.

Tatizo huo usomi wa kiwango tutautoa wapi na elimu ya Tanzania kakabidhiwa Mulugo...
 
Back
Top Bottom