Huyu ndiye mtu sahihi kuiokoa CCM 2015

Huyu ndiye mtu sahihi kuiokoa CCM 2015

Hata agombee YESU KRISTO kupia CCM bado chama hiki hakitaaminika! Wameshindwa kabisa kuonesha jitihada za kutukomboa sisi Watanzania
 
huyu sijui kala nini kama siyo -----.
 
hàta hivo sisi hatutaki ccm inusurike,wamsimamishi ili amalizie kazi nzuri ya kuiua ccm
 
Mkuu nini kimekusukuma kutoa mapendekezo haya uliyoyatoa.
 
Hoja za watu wenye mtazamo wa namna hii sijui kama zinamashiko kwa namana yoyote.
 
Nyenyere

Hivi kweli ukakaa na kuleta mawazo haya jamvini Kamanda wangu?
Sitegemei mawazo kama haya ukaleta wewe!
Baba V umemwona huyu Ndugu yetu mawazo yake?
 
Last edited by a moderator:
Mkuu nini kimekusukuma kutoa mapendekezo haya uliyoyatoa.

Heri wewe umeuliza. Mosi, jamaa alitengeneza tangible results. Hakuhitaji mawaziri kuzunguka nchi nzima kuelezea mafanikio ya uongozi wake. Pili, alijenga uchumi imara sana wa nchi. Tatu, alikuwa na character ya uongozi, akimaanisha akisemacho.

Wizi: sijapinga juu ya hili, lakini chanzo chake ni katiba ambayo inatoa mianya. Ndio maana hata aje kiongozi gani bila katiba mpya, anaweza badilika wakati wowote. All in all jamaa anakubalika sana hata kwa watu wa kipato cha chini kabisa, bila kujumuisha wasomi wa jf.
 
Nani kakuambia huyu anaweza kuikomboa Tz?wale wale tu.hakuna lolote hapo.fisadi kama wenzake tu.kwao ana nyumba?muulize....kuna barabara?

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Dah umemtaja huyo Mmachinga nimetapika kabisa
 
Sidhani kama Mkapa ni safi au ni sahihi, kwani ndiye aliyekuwa kinara wa kuuza mashirika kwa bei poa.Ayarudishe kwanza vinginevyo hafai kuwa hata Balozi wa nyumba kumi.
 
Last edited by a moderator:
Awamu ya uraisi wake alijiuzia kiwira marahii mkimpa badala ya kujiuzia machimbo ya gas au uranium atautenga mkoa wa mtwara auunganishe alikozaliwa tukose kila kitu hana uchungu na wananchi
Wakuu heshima kwenu. Baada ya kutazama kwa kina mwenendo wa siasa za Tanzania kuelekea 2015, nimekuja na mtazamo kuwa mtu pekee anayeweza kuivusha CCM kwa "halali" katika uchaguzi ujao ni his excellence Benjamin W. Mkapa. Hivyo basi, badala ya kucheza rafu zisizo na msingi, CCM ingepeleka pendekezo kwenye maoni ya katiba kuruhusu vipindi zaidi vya urais. Mkapa ana uwezo wa kuinusuru CCM na Tanzania kwa ujumla.
 
Ungenilisha mawazo yako nitoe chalii angu.


Chalii wangu kwa kweli Mi kwa mtazamo na fikra zangu ni kwamba hili jina la ccm ipotee katika mtazamo wa Watanzania walioteseka nayo tangu 1985 mpaka hivi na ningependeza kwenye maoni ya katiba ni kwamba kama chama tawala ikipinduliwa madarakani na ikabainika iliongoza Nchi kizembe na kutumia raslimali ya Nchi vibaya ni kwamba viongozi wote lengwa enzi hiyo kama wako hai kamata wote shtaki na filisi kila alichonacho.

Huyu Mkapa ana tuhuma nyingi ya kujibu sana mbele ya sheria.
 
Back
Top Bottom