Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Status
Not open for further replies.
Mleta mada ni hawara wa zamani wa huyo mhasibu. Ameona maisha magumu kaja kumchafua mhasibu. Mbona tunaacha wake zetu na hawatuchafui mitandaoni?
Mmezoea kupora wake za watu kwa hiyo mnajistukia kila mahali. Mahimbo anawalaani sana
 
Wana JF,
Nilisha eleza matatizo mengi waliyonayo Chadema, siku nyingi kuanzia;

1. Chama chenyewe (Chadema)
2. Aina ya Uongozi wao (Kidini/Kikanda)
3. Utawala (Ajira zao)

Hata 'delegation of power' kwao hawa jamaa ni matatizo. Hilo la Mhasibu ni moja tu yako mengi hayafai ndani ya CDM.

Lakini tuwape muda, watapita kama wengine walivyopita.

NKUU SINDE

Hand To Mouth Thinking (HTMT)!
 
Dr kwa majibu haya unatupa kazi ya kuwajibu hawa wahuni kwa taabu. Hebu njoo ufunguke zaidi


Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

the answer is philosophical mkuu! Uhasibu si kazi ya mtu mmoja, ni team
 
Hivi wewe shule yako ni level gani? Jamani naomba mfahamu kuwa principles za recruitment and selection..si lazima kazi zitangazwe. Unaweza ukafanya internal recruitment. Mfano kuna baadhi ya nafasi kwenye organization nyingine ni very sensitive. Inaruhusiwa wafanyakazi(current employers) kuleta majina ya watu wanaowafahamu na waliotimiza vigezo kujaza nafasi hizo. It is acceptable. Lukosi akili yako ina ukosi, nenda kasoma kwanza msije hapa na mawazo kamasi tu.


so wwwwoooooooote tukasomee human resource management au wazo lako nini hapa????!!!!!

They have to come out clean!!!!!
 
Watu ni vipofu kweli tena vijana wachadema mmepotoka sana. Kamanda kawaletea habari badala ya kuichunguza mnakurupuka tu kujibu kanakwamba mnamjua sana huyo mhasibu.

bora ya vipofu wenye ubongo ulio timamu. We ubongo wako umejaa 'dung'
 
Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?

Uchunguzi utaufanya wewe Slaa, baadaya ya kukuibiwa.
 
the answer is philosophical mkuu! Uhasibu si kazi ya mtu mmoja, ni team


Chama ni cha wananchi????!!!!!!
Kuna waliosoma na wasio soma, na kuna waliosoma kwa levels tofauti???!!!!
Je wote ni wajuvi wa falsafa au kuna utengano kutegemea elimu???!!!
Kuna haja ya kitoa taarifa itayoeleweka na baadhi tu ya wananchi???!!!

Hivi kukubali mapungufu na kuyafanyia kazi sio sehemu ya demokrasia na maendeleo????!!!!!!

Why are you so hard fighting to be a stiff necked fuuuul????!!!!!
 
HII NI AIBU KWA BABU, NA CHADOMO.
Hivi inakuwaje huyu mzee anakurupuka to this extent..? halafu hii akaunti si alipewa ben saanane aiendeshe sasa imekuwaje tena..?

accountancy siyo kazi ya kuandaa lesson plan, scheme of work or test blue print! It goes beyond your meagre reasoning.
 
Hivi wewe unafikiri jamiiforums inafunguka kwa watu walioko Tanzania peke yake. Umemuuliza akakwambia wakati anapost alikuwa Tanzania.

ni bora kufahamu kama hufahamu kuliko kujifanya unafahamu wakati hufahamu.

Hizi ni akili za BAVICHA.


Ulianza vizuri sana mkuu, ila umemalizia vibaya......

Hivi BAVICHA ni watu gani? mara nyingi naona hii kitu kwenye thread, "akili za bavicha" sio kila anaechangia ni mwana CDM!
 
Nashukuru sana Juliana Shonza kwa huduma ya jana pale Guest Sinza. Naona umeamka umechoka akili bado haijakaa vyema, pole sana. Nasubiri siku thelathini nikapime tu, maana watu tisa per one night ni majanga. Ila huduma yako nzuri, big up.

mmh! Too much bhana. She deserves some respect. Delete it please. Au unge euphimise
 
stop jumping over a moving wagon! This is between me and a black widow, FaizaFoxy, ukome na uache umbea kama Kikwete or else I'll find a suitable place and hit you . . . . . Always there is a line that you should never cross . . . .
Ujumbe umefika na pia umepata somo na ninatumaini kuanzia sasa umetambua kuwa watu wanaoingia Jamiiforums wako globally kwa maana kuwa, wewe unaenda kitandani usiku na wengine ndiyo kunakucha.

Watu wenye mawazo ya kibavicha kama wewe, hatutachoka kuwaelimisha mpaka tujiridhishe kuwa mmeelimika.
 
Slaa anawaambieni kama mna ushahidi pelekeni!!!!!!! Je, hizi ni kauli mpya kuzisikia toka kwa "watawala"? Yaani yeye mwenye infrastructure ya kuchunguza badala ya kuchunguza na kusema kama ameridhika na integrity ya mwajiri wake, anakwambia wewe ndio umpelekee ushahidi.

Do you see the philosophical issue here?

Well, the issue is kujua ubadhilifu wa mtumishi is not in the best interest of Slaa. Ndio maana anakwambia umpekee ushahidi. Leo hii ukimpigia simu Slaa kuwa lile ghorofa lake alilojenga Kunduchi linaungua, hatakwambia umpelekee ushahidi. Atafanya jitihada za hali ya juu kujua whats exactly going on kwenye ghorofa lake. Lakini kwenye taarifa hii ya ubadhilifu anakwambia niletee ushahidi!!!

Interesting indeed...
Umeandika vizuri mno lakini ume miss point moja kubwa ya kuwa CHADEMA and SLAA wana war front nyingi na naamini unalijua hilo.
Unapokuwa katika hali ya hatari mara nyingi unakuwa defensive na hii ni nature.
Unapoanza kuzungumzia Mhasibu wa Chadema,kinachofuatia ni nini?Ni wazi ni kujaribu kuangalia mapungufu ili kuweza kukibomoa na hata kama watajua kuwa ana mapungufu watamuondoa au kumshugjulukia bila kuwapa credit wapinzani wao.
Nisingetegemea Slaa aje na jibu la kuwa nitamchunguza kesho!!!!!!!!!!!!!
 
Mmezoea kupora wake za watu kwa hiyo mnajistukia kila mahali. Mahimbo anawalaani sana

vipi ndoa ya Benjamin Mkapa na Anna Mramba! Basil Mramba kupata uwaziri wa fedha? Utakula nyasi wewe ila ndege itanunuliwa
 
Ben Saanane
===>leo CDM hatuwaungi mkono mpaka mje na ukweli hapa,mipasho haifai,kama mlikosea rekebisheni,hakuna binadamu mkamilifu,lakini iwe fundisho,siku nyingine mfanye kazi kitaalamu hata kidogo
===>Mkijua kulaumu na kukosoa lazima na nyie mjue na mjifunze kukosolewa,nyie sio malaika kwamba kila mnachokifanya kiko sahihi
===>Ili mlinde credibility ya Dk Slaa kuweni makini na majibu anayojibu,na pia sio lazima kila kitu ajibu yeye,mambo mengune ni madogo sana
===>Kama kuna mtu anatumia acc ya Dk Slaa kama admin wake aangaliwe vizuri,kuna siku mtakuja kulaumina hapa.

Mkuu kama na ww hawatakuelewa basi sasa!Umeongea vizuri na kwa umakini mkubwa sana.Big up Kamanda!
 
Last edited by a moderator:
Ujumbe umefika na pia umepata somo na ninatumaini kuanzia sasa umetambua kuwa watu wanaoingia Jamiiforums wako globally kwa maana kuwa, wewe unaenda kitandani usiku na wengine ndiyo kunakucha.

Watu wenye mawazo ya kibavicha kama wewe, hatutachoka kuwaelimisha mpaka tujiridhishe kuwa mmeelimika.

there is joy in madness, that, only madmen like you know it
 
Umeandika vizuri mno lakini ume miss point moja kubwa ya kuwa CHADEMA and SLAA wana war front nyingi na naamini unalijua hilo.
Unapokuwa katika hali ya hatari mara nyingi unakuwa defensive na hii ni nature.
Unapoanza kuzungumzia Mhasibu wa Chadema,kinachofuatia ni nini?Ni wazi ni kujaribu kuangalia mapungufu ili kuweza kukibomoa na hata kama watajua kuwa ana mapungufu watamuondoa au kumshugjulukia bila kuwapa credit wapinzani wao.
Nisingetegemea Slaa aje na jibu la kuwa nitamchunguza kesho!!!!!!!!!!!!!

Dr.W.Slaa's response is philosophical and open ended which is good.
 
Mhasibu mkuu wa Meremeta, Buzwagi, Kagoda, Richmond ni nani???? maana huko ushahidi upo wa kutosha wa wizi wa mchana kweupe!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom