Huyu mtu ananifaa kweli au niachane nae

Acha uongo hata kwa huyo jamaa yako wa nje tatizo ni wewe,eti unasingizia mambo ya kimungu-mambo ya kimungu ndio yapi ulishindwa kubadili dini hadi mnapanga kuoana hayo mambo ya kimungu hamkuyaweka sawa??.

Siwezi fungua code mkuu ila amini ni mambo ya kimungu
 
Ndoa uliikimbia mwenyewe at the firs date na chris kwa kujifanya una online lover!by now chris hana imani na wew tena japo anakupenda but ulimuumiza kwa tamaa zako za kutaka kuolewa ughaibuni!kazana kumpa utamu na mauno ya kutosha ili angalau apooze moyo otherwise you're a bitch to him until further notice!
 
Olewa binti wacha umalaya.
 
Motivation speaker hao tumewazoea mbona, Hakuna jipya 🤣🤣🤣🤣

Siku nyingine unimention kwenye vitu vya maana sawa?? 😜
😂😂😂😂
We mjinga sana Unataka kuniua nimechoka mpaka nimepaliwa na Soda.
 
Namlaumu au nampa ushauri?? Kwan we umeumia wapi?? We ndo mleta uzi??
Nimekuuliza swali kutokana na post yako maswala ya kuumia yanatoka wapi
Yaani umwambie atadate na wanaume 50 alafu wa 51 na kuna sehemu ukasema wanaume 100 ila wa 101 ndo atamuoa huu si ushauri hata siku moja
 
Km Achq ngonjera siziso na maana..kama alikupenda kwa Nini hajakuoa?huyu alikuwa anasuuza rungu tu kama walivyo wanaume wengine
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…