Huyu mke wa mpangaji mwenzangu simuelewi

Huyu mke wa mpangaji mwenzangu simuelewi

aisee mpe haki yaketuu siku moja maana humtendei haki kuacha tu hivihivi
 
haaaa fanya fatsa umpekitu kabla jamaa yake hajaanza kurudi naye saa sita au tano
 
Acha kufikiri kizinzi zinzi, mdada watu kaamua tuu kuwa msamaria mwema wee unataka umle..
 
Kabla ya yote, elewa kuwa mwanamume hata awe mfupi ka nyundo tena mwembamba ka reli, lakini mbele ya mke wake, huwezi mpiga.
Pili, ukiamua kufirigisi huyo mwanamke anayeamka usiku huo kukufungulia weye ka shem wake anayekuheshimu ila weye kwa uchu wako unaangalia khanga badala ya kuangalia heshima aliyokupa kukufungulia saa6 usiku kwa heshima tu huklu akimngojea mume wake mpenzi akiwa tiyari kajiandaa kumpa haki yake, ati weye unaona upate na zaidi ya huduma hiyo ya kufunguliwa mlango. Nasema hufanyi vyema hata kidogo.
Mheshimu ka mke wa mtu na mwanamke mwenye mume wake lakini anakuheshim. Hivyo; sema; Tuheshimiane au mwambie asikufungulie tena mlango
 
Na yule aliekuzingua kipindi cha uchaguzi bado upo nae????
 
Hapa ninapoishi kuna mke wa mpangaji mwenzangu nashindwa kabisa kumwelewa.

Mume wake ni mtu wa kurudi usiku sana kama saa nane na Mimi hua narudi kama saa sita sasa cha ajabu kila nikirudi ananifungulia huyo mwanamke kwa Tabasamu safi huku akiwa na kanga moja.

Mwanzo sikuona hii coincidence ya why yeye tu ndo awe ananifungulia mlango ila juzi nilivyotuliza akili ndo nimegundua kuna kitu anataka huyu.

Kwa mikato yake angekua hatukai nae nyumba moja ningemshughulikia lakini namuonea soo jamaa.

Nimelileta jukwaani sio kuomba ushauri bali kuwashirikisha tu mjue masaibu ninayokumbana nayo.

Muoshwa uoshwaa kaka
 
Mtegee mtego.... siku hiyo usitokee kwenda kazini ila hakikisha mlango umefungwa ukiwa ndani halafu toka nje kwa kuruka ukuta ukiwa umevaa boksa tu,jifanye kama umekabwa na vibaka unaogopa kulala peke yako hapo utakuwa umemaliza kazi hata jamaa akirudi itabidi uendelee kulia kwamba umekabwa
 
usisahau kuleta mrejesho ukifumwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom