Huyu mke wa mpangaji mwenzangu simuelewi

Huyu mke wa mpangaji mwenzangu simuelewi

Hapa nasikia sauti ya mpasuko wa MARINDA ,maana naona wewe ndio unajilengesha uliwe tigo tu hamna namna ingine ni lazima utaliwa tu maana tumechoka sasa,maana kuna binadamu wakitaka kitu huzunguka zunguka weeeeee mpaka wakipate,basi tumekuelewa Mr Papa uliwe.
Kweli dunia imekwisha yaan unavyofanywa wewe ndo unazan ni kila mtu daaah, lkn yote hii kaisababisha yesu kwa kuchelewa kurudi aje tu kila mtu ahesabiwe cha kwake maana tukiendelea mbele tutastaajab zaid
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom