Huyu mke wa mpangaji mwenzangu simuelewi

Huyu mke wa mpangaji mwenzangu simuelewi

Mwambie ukwli tu kwamba haupo komfotabo n yy anavokuja na izo nguo
 
Ntakushangaa sana ukimkubali mwanamke wa namna hiyo,akiweza kukulengeshea wewe wa ndani jiulize nje amemaliza wangapi?
 
Hahaha sasa hiyo sa sita ya usiku unataka akufungulia akiwa kavaa jinsi ukimla ni tatizo ila usipomla ni tatizo zaidi akili kum kichwa
 
Acha kujiuliza sana wewe hiyo fursa umepewa halafu unataka kushindwa kuitumia, mbona unataka kutudhalilisha wenzio
 
Mimi mbona hayanitokei jamani!! Ngoja nizidi kusali labda mungu ataniletea bahati kama hiyo.
 
Hapa ninapoishi kuna mke wa mpangaji mwenzangu nashindwa kabisa kumwelewa.

Mume wake ni mtu wa kurudi usiku sana kama saa nane na Mimi hua narudi kama saa sita sasa cha ajabu kila nikirudi ananifungulia huyo mwanamke kwa Tabasamu safi huku akiwa na kanga moja.

Mwanzo sikuona hii coincidence ya why yeye tu ndo awe ananifungulia mlango ila juzi nilivyotuliza akili ndo nimegundua kuna kitu anataka huyu.

Kwa mikato yake angekua hatukai nae nyumba moja ningemshughulikia lakini namuonea soo jamaa.

Nimelileta jukwaani sio kuomba ushauri bali kuwashirikisha tu mjue masaibu ninayokumbana nayo.

mkuu, hayo sio MASAIBU ila ni FURSA. ni juu yako kuitumia fursa hiyo kikamilifu.
 
Ndio maana nimempa wiki ili nihakikishe kama ni kweli anahitaji kitu cha msuli au, maana nikikosea na kumbe ni mcheshi tu itakula kwangu yaan ni kama kumtongoza shemeji vile

mkuu, muanze taratibu...huyo atakuwa anataka, angekuwa hataki asingevaa kanga moko. mwinamishe tu huyo mkuu. inaonekana mumewe akirudi anakuwa hoi, hivyo huishia kukoroma au kumpapasapapasa tu. muingize hadi amsahau mumewe.
 
Na kama anataka msoloboko usipompa atakuona nyuki wa canteen shem

exactly! watu kama hawo sio wa kuwaacha hivi hivi. na akiona hamuulize kitu, kuna hatari ya kukosa huduma ya kufunguliwa mlango...asidhani anafunguliwa BURE!
 
mkuu, muanze taratibu...huyo atakuwa anataka, angekuwa hataki asingevaa kanga moko. mwinamishe tu huyo mkuu. inaonekana mumewe akirudi anakuwa hoi, hivyo huishia kukoroma au kumpapasapapasa tu. muingize hadi amsahau mumewe.

Namvutia kasi tu muda c mrefu ntamkamulia uwani maana hua anacheka cheka akiniona


mkuu, hayo sio MASAIBU ila ni FURSA. ni juu yako kuitumia fursa hiyo kikamilifu.
 
Nakuona umechoka kuishi duniani, tafuta mahala pengne pa kwenda kufia. Usitake jamaa akaenda jela kwa sababu ya kukuua. Na siku zako za kuishi si nyingi, watakukata mapanga tu! na utapigwa tu!. Wanafunzi wa vyuo vikuu huwaoni si nenda huko ukapozee.

wanafunzi ndo wakoje kwani?? shindwaa kabisaaa
 
Mwambie ukwli tu kwamba haupo komfotabo n yy anavokuja na izo nguo

mkuu, hayuko komfotabo kivipi wakati hiyo kanga moko ndio inamfanya jamaa awe komfotabo?
 
Saa sita mchana unarudi nyumbani?
au sijaelewa?

na yule mumewe alikuwa anakusisitiza umtafune je?
au hizi chai?
 
''mjue masaibu ninayokumbana nayo''
Ndugu yangu Shark kufunguliwa mlango kwako ni maswahibu?!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom