Huyu mke wa mpangaji mwenzangu simuelewi

Huyu mke wa mpangaji mwenzangu simuelewi

Bongo lala wewe, zuzu.., BRN output.

Ha ha ha ha hizi tarehe mbn akina mama mnakuaga wakali na vichunusi vinawaota kwa wingi usoni? Punguza hasira bibie mlaumu Hawa kwa kumdanganya Adam msingekua mnapata shida hyo
 
Ha ha ha ha hizi tarehe mbn akina mama mnakuaga wakali na vichunusi vinawaota kwa wingi usoni? Punguza hasira bibie mlaumu Hawa kwa kumdanganya Adam msingekua mnapata shida hyo
Km we unafikiri kidume mchape huyu mama, trust me; lazima na wewe utabinjuliwa tu..,
 
Hata kama humuheshimu huyo Mwanamke linda heshima ya kijana Mwenzako anaerudi usiku anakuta umekwisha Contaminate kitu chake, Bachelor hawez kujua uchungu wa Mke kwa kweli. Mie nikikukuta nakufilisha kwa Punda akupasue kabisa
 
Hapa ninapoishi kuna mke wa mpangaji mwenzangu nashindwa kabisa kumwelewa.

Mume wake ni mtu wa kurudi usiku sana kama saa nane na Mimi hua narudi kama saa sita sasa cha ajabu kila nikirudi ananifungulia huyo mwanamke kwa Tabasamu safi huku akiwa na kanga moja.

Mwanzo sikuona hii coincidence ya why yeye tu ndo awe ananifungulia mlango ila juzi nilivyotuliza akili ndo nimegundua kuna kitu anataka huyu.

Kwa mikato yake angekua hatukai nae nyumba moja ningemshughulikia lakini namuonea soo jamaa.

Nimelileta jukwaani sio kuomba ushauri bali kuwashirikisha tu mjue masaibu ninayokumbana nayo.
aisee vp ulimsugua au
 
Hapa ninapoishi kuna mke wa mpangaji mwenzangu nashindwa kabisa kumwelewa.

Mume wake ni mtu wa kurudi usiku sana kama saa nane na Mimi hua narudi kama saa sita sasa cha ajabu kila nikirudi ananifungulia huyo mwanamke kwa Tabasamu safi huku akiwa na kanga moja.

Mwanzo sikuona hii coincidence ya why yeye tu ndo awe ananifungulia mlango ila juzi nilivyotuliza akili ndo nimegundua kuna kitu anataka huyu.

Kwa mikato yake angekua hatukai nae nyumba moja ningemshughulikia lakini namuonea soo jamaa.

Nimelileta jukwaani sio kuomba ushauri bali kuwashirikisha tu mjue masaibu ninayokumbana nayo.

Kama hutaki yakukute, hama nyumba!
Ama mwambie mazoea hutaki, hakuna asiye na uchungu na chake. Ukiona vyaelea......
 
Hata kama humuheshimu huyo Mwanamke linda heshima ya kijana Mwenzako anaerudi usiku anakuta umekwisha Contaminate kitu chake, Bachelor hawez kujua uchungu wa Mke kwa kweli. Mie nikikukuta nakufilisha kwa Punda akupasue kabisa
mhmhmhmh kumbe mke wa uchungu eeee akiliwa khaaaaaaaa[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Sawa ukisha liwa usisahau kutupa mrejesho
 
Hapa ninapoishi kuna mke wa mpangaji mwenzangu nashindwa kabisa kumwelewa.

Mume wake ni mtu wa kurudi usiku sana kama saa nane na Mimi hua narudi kama saa sita sasa cha ajabu kila nikirudi ananifungulia huyo mwanamke kwa Tabasamu safi huku akiwa na kanga moja.

Mwanzo sikuona hii coincidence ya why yeye tu ndo awe ananifungulia mlango ila juzi nilivyotuliza akili ndo nimegundua kuna kitu anataka huyu.

Kwa mikato yake angekua hatukai nae nyumba moja ningemshughulikia lakini namuonea soo jamaa.

Nimelileta jukwaani sio kuomba ushauri bali kuwashirikisha tu mjue masaibu ninayokumbana nayo.




mvue kanga mkune vizuri
 
Hapa ninapoishi kuna mke wa mpangaji mwenzangu nashindwa kabisa kumwelewa.

Mume wake ni mtu wa kurudi usiku sana kama saa nane na Mimi hua narudi kama saa sita sasa cha ajabu kila nikirudi ananifungulia huyo mwanamke kwa Tabasamu safi huku akiwa na kanga moja.

Mwanzo sikuona hii coincidence ya why yeye tu ndo awe ananifungulia mlango ila juzi nilivyotuliza akili ndo nimegundua kuna kitu anataka huyu.

Kwa mikato yake angekua hatukai nae nyumba moja ningemshughulikia lakini namuonea soo jamaa.

Nimelileta jukwaani sio kuomba ushauri bali kuwashirikisha tu mjue masaibu ninayokumbana nayo.
Mke wa mtu sumu kaka ishinde nafs kuepusha maut pind jamaa akikukuta unammega mkewe
 
Hapa ninapoishi kuna mke wa mpangaji mwenzangu nashindwa kabisa kumwelewa.

Mume wake ni mtu wa kurudi usiku sana kama saa nane na Mimi hua narudi kama saa sita sasa cha ajabu kila nikirudi ananifungulia huyo mwanamke kwa Tabasamu safi huku akiwa na kanga moja.

Mwanzo sikuona hii coincidence ya why yeye tu ndo awe ananifungulia mlango ila juzi nilivyotuliza akili ndo nimegundua kuna kitu anataka huyu.

Kwa mikato yake angekua hatukai nae nyumba moja ningemshughulikia lakini namuonea soo jamaa.

Nimelileta jukwaani sio kuomba ushauri bali kuwashirikisha tu mjue masaibu ninayokumbana nayo.
Hapa nasikia sauti ya mpasuko wa MARINDA ,maana naona wewe ndio unajilengesha uliwe tigo tu hamna namna ingine ni lazima utaliwa tu maana tumechoka sasa,maana kuna binadamu wakitaka kitu huzunguka zunguka weeeeee mpaka wakipate,basi tumekuelewa Mr Papa uliwe.
 
kuna kuku alikula mchana mchele... jioni huyo kuku aliliwa pamoja na wali... angalia usije kuwa huyo kuku
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom