Huyu mgonjwa wa mguu makutano ya Ubungo anajimaliza mwenyewe


bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
5,056
Likes
1,620
Points
280
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
5,056 1,620 280
Msaidie. Mchukue mpeleke hospitali, sasa kuja kumuanika humu JF itasaidia nini?
Watanzania tukoje?

Jama ile tu kuleta hii post jf ni kamsaidia vya kutosha..Mimi mwezi wa tisa nilimpa huyo jamaa Tshs.5000 baada ya kuuona kwa mbali mguu wake huo nikamsogelea nakumpa..


Hivyo kama una uwezo wa kumsaidia msidie ila usihoji jamaa kuleta hii post jf.
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
267
Likes
278
Points
80
Age
26
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
267 278 80
Hicho kitu cheupe kwenye mguu sio kwamba kitu kimefungwa bali ni usaa uliotanda kuzunguka eneo hilo

Kila nimipita Ubungo kurejea nyumbani muda ya jioni mara nyingi namuona kijana huyu akiwa na kidonda kikubwa sana kwenye mguu wake wa kushoto

Muda wote anazunguka kutoka gari moja kwenda jingi akipata fedha kidogo anazozitumia kwaajili ya chakula

Kwasasa mguu wake umefikia hatua nzito zaidi kuliko hapo mwanzo ambapo alikuwa na nafuu sana

View attachment 958722

Najiuliza kwanini asichukue uamuzi wa kwenda Hospitali?

Niliwahi kumshauri hivyo lakini nikabaini anatumia kidonda chake kujiingizia kipato

Kifupi hajali uhai na afya yake, nilimwambia hata akienda Muhimbili hakuna wa kumfukuza hata kama hana fedha

Licha ya kuendelea kuharibu mguu wake lakini anawaumiza sana mioyo wapita njia
Japokuwa picha imetokea giza nahisi kama nishawahi kukutana nae ila ni mbagara Zankem Kuna mlemavu pale siku hiyo naludi kazini akaniomba msaada wa nauli kwenda vikindu nikampatia cha ajabu siku ya pili nika mkuta pale pale stend ana muomba mtu mwengine ili bidi nimsogelee niongee nae kwa dakika chake nilicho Kuja kugundua ile ajali aliyo Pata iliondoka na akili zake nusu na watu wengi huwakuta hali hii mungu amsaidie.
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,115
Likes
4,601
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,115 4,601 280
Swal la kujiuliza hiko kikamptula kilipita vipi kwenye uo mguu?
Unataka ela alafu unadanganya watu juu juu, pumbavu sana ao

Labda kina zip huko kwenye mshono chini kuelekea HQ
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,115
Likes
4,601
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,115 4,601 280
Watanzania tukoje?

Jama ile tu kuleta hii post jf ni kamsaidia vya kutosha..Mimi mwezi wa tisa nilimpa huyo jamaa Tshs.5000 baada ya kuuona kwa mbali mguu wake huo nikamsogelea nakumpa..


Hivyo kama una uwezo wa kumsaidia msidie ila usihoji jamaa kuleta hii post jf.

Na ukimsaidia usije kujitangaza kuwa umempa kitu fulani, sadaka sharti iwe siri yako wewe na yeye
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,205
Likes
7,590
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,205 7,590 280
Hicho ni kitega uchumi chake, kikipona ni sawa na kisima cha maji kukauka, atakufa kiu, hawezi kukubali kutibiwa huyo, muda mwingine matatizo ni mtaji kwa wavivu
 
Emanueli macha

Emanueli macha

Senior Member
Joined
May 13, 2017
Messages
118
Likes
34
Points
45
Emanueli macha

Emanueli macha

Senior Member
Joined May 13, 2017
118 34 45
Md mwingine anakuwaga makumbusho
 
Mpelengana

Mpelengana

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
2,442
Likes
3,007
Points
280
Mpelengana

Mpelengana

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
2,442 3,007 280
Mjini hapa, wengine si vilema hujifanya vilema, hata huyo yawezekana kajiweja vitu fulani ili uone kuna tatizo. Kuna mjamaa fulani anatega bondeni Mbezi beach kwenye kichochoro cha eneo la jeshi kuekekea Kawe. Yule hana kidonda bali hujirundika mabandeji na kutia rangi kwa juu.
Kuna mama mmoja yuko Mbezi juu karibu na kanisa la KKKT ana nyumba na wapangaji ndani kwa kazi ya kuomba huko mjini
 
D

dikir kab can

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2018
Messages
393
Likes
331
Points
80
D

dikir kab can

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2018
393 331 80
pia yuko mmoja kati ya taa za kuongozea magari vingunguti na tazara ukimuona utajua stroke imempiga ila ni mzima kabisa.
 
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
1,283
Likes
1,652
Points
280
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
1,283 1,652 280
Kaka umedanganyika na ukaamini. Huo mguu hauna kidonda sisi tushawahi kumkamata huyo jamaa na kumfungua hiyo bandeji alikuwa analia kama anachinjwa. Kumaliza kumfungua rapurapu la nyama likadondoka puuh. Akaishia kusema washkaji kausheni basi maisha magumu. Na aliyetushtua kuwa anajifunga nyama ni dada mmoja mfanyakazi wa clouds. Hatukuamini kama wewe usivyoamini.
Duuu,,usinambie. Mi nilimuona nikahsi kutetemeka. Ila mguu wake umevimba?? Na hilo linyama kalibandika eneo la weupe tu? Hebu nieleweshe mdau
 
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
1,283
Likes
1,652
Points
280
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
1,283 1,652 280
Una uhakika ni kidonda? Kuna mwingine alikuwa na ''donda'' kubwa la kuogovya sehemu za tumbo. Akifunua kuomba msaada utataka kumpa kwa haraka ili aondoe kero. Ikaja kugundulika ni kipande cha ngozi ya ng'ombe mbichi huwa anajibandika kwa kuigeuza!
Haiozagi?? Au anabadilisha
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,513
Likes
9,898
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,513 9,898 280
Cha ajabu anatembea kwa miguu vibayà mno
 
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,290
Likes
3,403
Points
280
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,290 3,403 280
Hiyo miguu soo magumashi kweli?
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
4,942
Likes
1,834
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
4,942 1,834 280
Sio wa Kanda ya Kat kweli huyo! Maana jamaa wapo vizuri Sana kwa ubunifu
 
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
1,630
Likes
1,036
Points
280
Age
41
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
1,630 1,036 280
Achana naye huyo. Hana kidonda wala usaha. Huwa kuna materials fulani wanazungushia mguuni au mkononi na mguu au huo mkono huonekana kama una kidonda kikubwa au usaha mwingi.
Hu ungekua usaha hata yeye asingepata nguvu ya kwenda kuzurula barabarani. Usaha usikie hivihivi tu.
Hapo ndio umeongea, usàa wa kumwagika halafu mtu anazunguka mtaani!!! angukuwa na homa sana.
 
M

Masinki Nyansarari

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
24
Likes
27
Points
15
M

Masinki Nyansarari

Member
Joined Nov 24, 2018
24 27 15
Shukrani kwa mtoa uzi,nimejaribu kupitia comment za wadau humu nimegundua kwamba ni usanii wa kujibandika nyama,ngozi etc
Lengo la hao wanaofanya hivyo only money,sitatoa msaada tena bila kujiridhisha pumbavuuuuu maisha magumu ni kwa wote!!!!
 
M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
1,538
Likes
1,347
Points
280
M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
1,538 1,347 280
Mkuu usiumize kichwa

Hicho kidonda ni cha kisanii
 
M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
1,538
Likes
1,347
Points
280
M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
1,538 1,347 280
Duuu,,usinambie. Mi nilimuona nikahsi kutetemeka. Ila mguu wake umevimba?? Na hilo linyama kalibandika eneo la weupe tu? Hebu nieleweshe mdau
Usidanganyike chief

Hicho kidonda ni cha usanii
 
K

kinyama nje

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
1,601
Likes
1,887
Points
280
Age
52
K

kinyama nje

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
1,601 1,887 280
atkufa kunateja hapa kitaa nguu alikuwa anautumia kama hivyo siku anahangaika kufa watu wanamtizama tu kama masaa sita mateja wenzie kumpeleka tu akanyooka
 

Forum statistics

Threads 1,237,089
Members 475,401
Posts 29,277,992