Huyu mgonjwa wa mguu makutano ya Ubungo anajimaliza mwenyewe


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,632
Likes
6,232
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,632 6,232 280
img_20181206_205708-jpg.958721
Hicho kitu cheupe kwenye mguu sio kwamba kitu kimefungwa bali ni usaa uliotanda kuzunguka eneo hilo

Kila nimipita Ubungo kurejea nyumbani muda ya jioni mara nyingi namuona kijana huyu akiwa na kidonda kikubwa sana kwenye mguu wake wa kushoto

Muda wote anazunguka kutoka gari moja kwenda jingi akipata fedha kidogo anazozitumia kwaajili ya chakula

Kwasasa mguu wake umefikia hatua nzito zaidi kuliko hapo mwanzo ambapo alikuwa na nafuu sana

img_20181206_205656-jpg.958722


Najiuliza kwanini asichukue uamuzi wa kwenda Hospitali?

Niliwahi kumshauri hivyo lakini nikabaini anatumia kidonda chake kujiingizia kipato

Kifupi hajali uhai na afya yake, nilimwambia hata akienda Muhimbili hakuna wa kumfukuza hata kama hana fedha

Licha ya kuendelea kuharibu mguu wake lakini anawaumiza sana mioyo wapita njia
 
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,801
Likes
3,506
Points
280
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,801 3,506 280
Ndio maana unaambiwa kosa vyote ila usikose AKILI... kwake yeye anaona huo ndio mtaji wa kupata mia mbili mia mbili na haombei kabisa apone maana atazikosa hizo mia mbili mia mbili
 
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,632
Likes
6,232
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,632 6,232 280
Ndio maana unaambiwa kosa vyote ila usikose AKILI... kwake yeye anaona huo ndio mtaji wa kupata mia mbili mia mbili na haombei kabisa apone maana atazikosa hizo mia mbili mia mbili
Hajui kama ndio anajimaliza kabisa
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
110,682
Likes
482,983
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
110,682 482,983 280
Hata akimpeleka sidhan kama muhusika atafatilia tiba maana akili yake ipo kwenye kuomba pesa kwa kutumia kidonda alichonacho

Na pili kama mgonjwa hataki tiba ni usumbufu kwa mleta mada kumpeleka hosp na kumchunga kupata tiba sahihi bila kutoroka
Msaidie. Mchukue mpeleke hospitali, sasa kuja kumuanika humu JF itasaidia nini?
 
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,632
Likes
6,232
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,632 6,232 280
Hata akimpeleka sidhan kama muhusika atafatilia tiba maana akili yake ipo kwenye kuomba pesa kwa kutumia kidonda alichonacho

Na pili kama mgonjwa hataki tiba ni usumbufu kwa mleta mada kumpeleka hosp na kumchunga kupata tiba sahihi bila kutoroka
Afadhali umenisaidia
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,258
Likes
11,701
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,258 11,701 280
Achana naye huyo. Hana kidonda wala usaha. Huwa kuna materials fulani wanazungushia mguuni au mkononi na mguu au huo mkono huonekana kama una kidonda kikubwa au usaha mwingi.
Hu ungekua usaha hata yeye asingepata nguvu ya kwenda kuzurula barabarani. Usaha usikie hivihivi tu.
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,210
Likes
15,052
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,210 15,052 280
Hawa jamaa waone tu hivi, kuna mzee yupo pale makutano ya Morogoro road na "Muhimbili road", nilivyokuwa namuona nilidhani ni mgonjwa haswa. Siku moja nikapishana nae mtaa wa jangwani yupo safi anatembea vizuri hana shida yoyote, nikadhani amepona.

Baada ya siku kadhaa nikamuona tena katika hali mbaya, nikajua kumbe hizi fix tu. Wengi ni waongo...
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,260
Likes
1,683
Points
280
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,260 1,683 280
Watu wa namna hiyo mi nawaogopa sana...wengine ni chuma ulete, wengine ni ndagu za watu, wengine ni matapeli tuu, walio serious sick ni wachache sana
 
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,632
Likes
6,232
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,632 6,232 280
Achana naye huyo. Hana kidonda wala usaha. Huwa kuna materials fulani wanazungushia mguuni au mkononi na mguu au huo mkono huonekana kama una kidonda kikubwa au usaha mwingi.
Hu ungekua usaha hata yeye asingepata nguvu ya kwenda kuzurula barabarani. Usaha usikie hivihivi tu.
Duh aisee lakini ukimcheki mchana unaona kuna jeraha pale
 
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,632
Likes
6,232
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,632 6,232 280
Hawa jamaa waone tu hivi, kuna mzee yupo pale makutano ya Morogoro road na "Muhimbili road", nilivyokuwa namuona nilidhani ni mgonjwa haswa. Siku moja nikapishana nae mtaa wa jangwani yupo safi anatembea vizuri hana shida yoyote, nikadhani amepona.

Baada ya siku kadhaa nikamuona tena katika hali mbaya, nikajua kumbe hizi fix tu. Wengi ni waongo...
Ha ha ha ha haaa ungemchana live
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
2,366
Likes
1,942
Points
280
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
2,366 1,942 280
Hawa jamaa waone tu hivi, kuna mzee yupo pale makutano ya Morogoro road na "Muhimbili road", nilivyokuwa namuona nilidhani ni mgonjwa haswa. Siku moja nikapishana nae mtaa wa jangwani yupo safi anatembea vizuri hana shida yoyote, nikadhani amepona.

Baada ya siku kadhaa nikamuona tena katika hali mbaya, nikajua kumbe hizi fix tu. Wengi ni waongo...
Haha wabongo wanajua sana kujiongeza
 
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
6,240
Likes
3,476
Points
280
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2013
6,240 3,476 280
Achana naye huyo. Hana kidonda wala usaha. Huwa kuna materials fulani wanazungushia mguuni au mkononi na mguu au huo mkono huonekana kama una kidonda kikubwa au usaha mwingi.
Hu ungekua usaha hata yeye asingepata nguvu ya kwenda kuzurula barabarani. Usaha usikie hivihivi tu.
Hawajuwi mjini shule!
 
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,021
Likes
576
Points
280
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,021 576 280
Kidonda kiwe hivo atembee ...thubutu! Huyo kapakaa unavyodhani ndivyo! Omba2 wakwepe kama Hepatais B
 
carter

carter

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2009
Messages
2,021
Likes
1,078
Points
280
carter

carter

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2009
2,021 1,078 280
Jamaa anakula unga vibaya huyo. Akishamaliza kuziokota hizo mia mia usiku tandale Don yeye. Anajichoma tuu.
Kidonda kiwe hivo atembee ...thubutu! Huyo kapakaa unavyodhani ndivyo! Omba2 wakwepe kama Hepatais B
 

Forum statistics

Threads 1,237,069
Members 475,401
Posts 29,277,274