Huyu mgonjwa wa mguu makutano ya Ubungo anajimaliza mwenyewe


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Hana kidonda wala jeraha. Anajifunga kipande cha nyama anakipaka manini sijui ndio kile kipande cha nyama kinaonekana kina usaha. Kama huamini siku moja jaribu kumchukua umpeleke hospitali uone matusi yake.
 
Tempus Fugit

Tempus Fugit

Senior Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
115
Likes
188
Points
60
Tempus Fugit

Tempus Fugit

Senior Member
Joined Jun 22, 2016
115 188 60
Hana kidonda wala jeraha. Anajifunga kipande cha nyama anakipaka manini sijui ndio kile kipande cha nyama kinaonekana kina usaha. Kama huamini siku moja jaribu kumchukua umpeleke hospitali uone matusi yake.
Huyu jamaa nimeshamuona mara nyingi...inaonekana ni kidonda halisi kabisa na kuna wakati aliwahi kufungwa bandeji...it seems alikuwa anapata matibabu somewhere....

Huo mguu wake wenye kidonda umevimba sana kuliko huo mwingine. Tatizo ni kuwa anatumia mguu huo kama chanzo cha fedha kwa kuomba kila siku. So sidhani kama anapata akili ya kutafuta matibabu.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Huyu jamaa nimeshamuona mara nyingi...inaonekana ni kidonda halisi kabisa na kuna wakati aliwahi kufungwa bandeji...it seems alikuwa anapata matibabu somewhere....

Huo mguu wake wenye kidonda umevimba sana kuliko huo mwingine. Tatizo ni kuwa anatumia mguu huo kama chanzo cha fedha kwa kuomba kila siku. So sidhani kama anapata akili ya kutafuta matibabu.
Kaka umedanganyika na ukaamini. Huo mguu hauna kidonda sisi tushawahi kumkamata huyo jamaa na kumfungua hiyo bandeji alikuwa analia kama anachinjwa. Kumaliza kumfungua rapurapu la nyama likadondoka puuh. Akaishia kusema washkaji kausheni basi maisha magumu. Na aliyetushtua kuwa anajifunga nyama ni dada mmoja mfanyakazi wa clouds. Hatukuamini kama wewe usivyoamini.
 
R

Roy kimei

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
422
Likes
256
Points
80
R

Roy kimei

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
422 256 80
Mateja wengi hutumia vidonda kama mitaji.
 
charrote

charrote

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
296
Likes
365
Points
80
charrote

charrote

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
296 365 80
Achana naye huyo. Hana kidonda wala usaha. Huwa kuna materials fulani wanazungushia mguuni au mkononi na mguu au huo mkono huonekana kama una kidonda kikubwa au usaha mwingi.
Hu ungekua usaha hata yeye asingepata nguvu ya kwenda kuzurula barabarani. Usaha usikie hivihivi tu.
Yawezekana kweli, usaha unavuta hasa unasaga mifupa maumivu yake hata kula hutaki aisee itakua kuomba hela barabarani.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,258
Likes
11,700
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,258 11,700 280
Kaka umedanganyika na ukaamini. Huo mguu hauna kidonda sisi tushawahi kumkamata huyo jamaa na kumfungua hiyo bandeji alikuwa analia kama anachinjwa. Kumaliza kumfungua rapurapu la nyama likadondoka puuh. Akaishia kusema washkaji kausheni basi maisha magumu. Na aliyetushtua kuwa anajifunga nyama ni dada mmoja mfanyakazi wa clouds. Hatukuamini kama wewe usivyoamini.
Mjini watu wanasomeshwa shule kinguvu na kwa vitendo. Yaani watu wanaamini kabisa kiwa jamaa ana kidonda
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,412
Likes
1,864
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,412 1,864 280
Watu wengine hata wasaidiwe vp...! Ni kama Matonya, alipoondolewa Dar, akaenda kuomba Morogoro..

Huyu naye ukimtoa hapa, ataenda kuomba kule kule wodini Muhimbili..
 
General Galadudu

General Galadudu

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2015
Messages
1,457
Likes
1,062
Points
280
General Galadudu

General Galadudu

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2015
1,457 1,062 280
Kaka umedanganyika na ukaamini. Huo mguu hauna kidonda sisi tushawahi kumkamata huyo jamaa na kumfungua hiyo bandeji alikuwa analia kama anachinjwa. Kumaliza kumfungua rapurapu la nyama likadondoka puuh. Akaishia kusema washkaji kausheni basi maisha magumu. Na aliyetushtua kuwa anajifunga nyama ni dada mmoja mfanyakazi wa clouds. Hatukuamini kama wewe usivyoamini.
Kwa hiyo boss na huo mguu kuvimba pia ni sababu ya nini
 
G

GKado

Senior Member
Joined
Oct 7, 2017
Messages
105
Likes
92
Points
45
G

GKado

Senior Member
Joined Oct 7, 2017
105 92 45
Huwa najiuliza kidonda chote hicho upate nguvu za kutembea kweli kumbe vipande vya nyama aisee people are so creative.
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
839
Likes
1,148
Points
180
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
839 1,148 180
Uyo n kibaka kama vibaka wengine
Kwa kawaida mguu katika hali iyo ata mulla Omar mulla asingeweza kuzurura
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
839
Likes
1,148
Points
180
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
839 1,148 180
Swal la kujiuliza hiko kikamptula kilipita vipi kwenye uo mguu?
Unataka ela alafu unadanganya watu juu juu, pumbavu sana ao
 
N

nachedeulla

New Member
Joined
Sep 28, 2018
Messages
4
Likes
4
Points
5
N

nachedeulla

New Member
Joined Sep 28, 2018
4 4 5
Hicho kitu cheupe kwenye mguu sio kwamba kitu kimefungwa bali ni usaa uliotanda kuzunguka eneo hilo

Kila nimipita Ubungo kurejea nyumbani muda ya jioni mara nyingi namuona kijana huyu akiwa na kidonda kikubwa sana kwenye mguu wake wa kushoto

Muda wote anazunguka kutoka gari moja kwenda jingi akipata fedha kidogo anazozitumia kwaajili ya chakula

Kwasasa mguu wake umefikia hatua nzito zaidi kuliko hapo mwanzo ambapo alikuwa na nafuu sana

View attachment 958722

Najiuliza kwanini asichukue uamuzi wa kwenda Hospitali?

Niliwahi kumshauri hivyo lakini nikabaini anatumia kidonda chake kujiingizia kipato

Kifupi hajali uhai na afya yake, nilimwambia hata akienda Muhimbili hakuna wa kumfukuza hata kama hana fedha

Licha ya kuendelea kuharibu mguu wake lakini anawaumiza sana mioyo wapita njia
 
wambagusta

wambagusta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,751
Likes
494
Points
180
wambagusta

wambagusta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,751 494 180
Muache ajiongeze
 
pacesetter

pacesetter

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
249
Likes
271
Points
80
pacesetter

pacesetter

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
249 271 80
Kaka umedanganyika na ukaamini. Huo mguu hauna kidonda sisi tushawahi kumkamata huyo jamaa na kumfungua hiyo bandeji alikuwa analia kama anachinjwa. Kumaliza kumfungua rapurapu la nyama likadondoka puuh. Akaishia kusema washkaji kausheni basi maisha magumu. Na aliyetushtua kuwa anajifunga nyama ni dada mmoja mfanyakazi wa clouds. Hatukuamini kama wewe usivyoamini.
Swali: Huo mguu umevimba kwa sababu gani?
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,368
Likes
5,169
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,368 5,169 280
Hicho kitu cheupe kwenye mguu sio kwamba kitu kimefungwa bali ni usaa uliotanda kuzunguka eneo hilo

Kila nimipita Ubungo kurejea nyumbani muda ya jioni mara nyingi namuona kijana huyu akiwa na kidonda kikubwa sana kwenye mguu wake wa kushoto

Muda wote anazunguka kutoka gari moja kwenda jingi akipata fedha kidogo anazozitumia kwaajili ya chakula

Kwasasa mguu wake umefikia hatua nzito zaidi kuliko hapo mwanzo ambapo alikuwa na nafuu sana

View attachment 958722

Najiuliza kwanini asichukue uamuzi wa kwenda Hospitali?

Niliwahi kumshauri hivyo lakini nikabaini anatumia kidonda chake kujiingizia kipato

Kifupi hajali uhai na afya yake, nilimwambia hata akienda Muhimbili hakuna wa kumfukuza hata kama hana fedha

Licha ya kuendelea kuharibu mguu wake lakini anawaumiza sana mioyo wapita njia
Una uhakika ni kidonda? Kuna mwingine alikuwa na ''donda'' kubwa la kuogovya sehemu za tumbo. Akifunua kuomba msaada utataka kumpa kwa haraka ili aondoe kero. Ikaja kugundulika ni kipande cha ngozi ya ng'ombe mbichi huwa anajibandika kwa kuigeuza!
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,368
Likes
5,169
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,368 5,169 280
Jamaa anakula unga vibaya huyo. Akishamaliza kuziokota hizo mia mia usiku tandale Don yeye. Anajichoma tuu.
Una uhakika ni kidonda? Kuna mwingine alikuwa na ''donda'' kubwa la kuogovya sehemu za tumbo. Akifunua kuomba msaada utataka kumpa kwa haraka ili aondoe kero. Ikaja kugundulika ni kipande cha ngozi ya ng'ombe mbichi huwa anajibandika kwa kuigeuza!
 

Forum statistics

Threads 1,237,061
Members 475,401
Posts 29,276,978