Huyu mdau muhimu yupo wapi? Isije ikawa amepotezwa

Huyu mdau muhimu yupo wapi? Isije ikawa amepotezwa

Yu wapi huyu mwamba kwenye hili jukwaa la siasa? Isije ikawa amepotezwa au amepatwa na janga si kawaida yake hata kidogo.

Ni mtu pekee anayependwa na CHADEMA NA CCM leo ni muda sasa haonekani akipost na matukio makubwa yanatokea yupo kimya.

johnthebaptist upo wapi chifu?
Wewe ni Member wa pili unauliza! Tena kwa special thread!!

Sio bure itakuwa alifuatwa in box akaingi kwenye mfumo wa WAHUNI akatoa na number ya cm, nahisi aliuza taarifa zake sio bure.
 
Wewe jamaa kuna kitu nimejifunza kwako , hukubali kukasirishwa yaani unachukulia mabomu ni kama sauti ya Pepsi moto iliyotikiswa na kufunguliwa
Siku zote!
Kwenye vita ya maneno.

Ni lazima uwe silaha ya chujio, yaani ukitupiwa maneno ya kukasirishwa, don't hold them ... Yatupe huko! Yaachilie, yasikugande!

Don't be emotional ... Nia ya anayekutukana na kukujaza upepo, ili utumie mihemko na kuacha akili katika kuipiga vita ya maneno.
 
Wewe ni Member wa pili unauliza! Tena kwa special thread!!

Sio bure itakuwa alifuatwa in box akaingi kwenye mfumo wa WAHUNI akatoa na number ya cm, nahisi aliuza taarifa zake sio bure.
Johnthebaptisit hajawahi kuwa threat kwa hangaya na waramba asali hata siku moja
 
Yu wapi huyu mwamba kwenye hili jukwaa la siasa? Isije ikawa amepotezwa au amepatwa na janga si kawaida yake hata kidogo.

Ni mtu pekee anayependwa na CHADEMA NA CCM leo ni muda sasa haonekani akipost na matukio makubwa yanatokea yupo kimya.

johnthebaptist upo wapi chifu?
tulianza na mungu, tunamaliza na mungu (wipbroad. P . SLAA, 2010)
 
Back
Top Bottom