Benjamini Netanyahu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 102,675
- 126,928
Kweli tupuYou made my day.. nimechekaa
Kweli tupuYou made my day.. nimechekaa
Ndiyo hivyo mwenzetu uchawa umemlipa aseeAisee!!! 👿 mama anaupiga mwingi
Shetani hana RafikiYu wapi huyu mwamba kwenye hili jukwaa la siasa? Isije ikawa amepotezwa au amepatwa na janga si kawaida yake hata kidogo.
Ni mtu pekee anayependwa na CHADEMA NA CCM leo ni muda sasa haonekani akipost na matukio makubwa yanatokea yupo kimya.
johnthebaptist upo wapi chifu?
Nadhani hakuna awamu inawajali UWT kama hii ya mzanzibar aseeIla mama ima,
tangu uondolewe kwenye ukatibu mkuu wa BAWACHA kata ya Sombetini umekua unababika sana, na ulivyo kafupi sasa dah?![]()
Gentleman,Nadhani hakuna awamu inawajali UWT kama hii ya mzanzibar asee

ila vibaka na matapeli wa kisiasa ni ndugu wa damu kabisa right?Shetani hana Rafiki

Juzi CCM mmetoa kafara waandishi wa habari kule Mbeya nadhani wamefika 6 sasa.Gentleman,
lisu na heche hawawakubali kabisa viongozi wananwake wa chadema hasa wenye maono na fikra pevu zaidi yao kiungozi,
unadhani ni njia sahii kuwatembezewa vipigo vikali namna ile huku viongozi wa kitaifa wakishuhudia kama namna ya kuwanyamazisha na kuwadhibiti?![]()
gentleman kwa hali hiyo ya kikatili kwa viongozi wanawake wa chadema,Juzi CCM mmetoa kafara waandishi wa habari kule Mbeya nadhani wamefika 6 sasa.

Vipi utoaji wa kafara ndani ya CCM ni sawa?gentleman kwa hali hiyo ya kikatili kwa viongozi wanawake wa chadema,
je,
chadema HQ ni mahali salama kweli kwa viongozi wanawake kupazuru bila kuavaa bullet Proof vest?![]()
hivi gentleman,Vipi utoaji wa kafara ndani ya CCM ni sawa?

huenda yuko kwenye novena ya kwaresma ya siku40,Yu wapi huyu mwamba kwenye hili jukwaa la siasa? Isije ikawa amepotezwa au amepatwa na janga si kawaida yake hata kidogo.
Ni mtu pekee anayependwa na CHADEMA NA CCM leo ni muda sasa haonekani akipost na matukio makubwa yanatokea yupo kimya.
johnthebaptist upo wapi chifu?

Vipi kafara za CCM?hivi gentleman,
yule mlinzi binafsi wa heche katili kiasi kile,
anaweza kukosekana kweli miongoni mwa waliomdhuru na kumdhulumu yule kamanda wa Tanga kipindi kile cha uchaguzi wa ndani wa chadema?![]()
gentleman,Wewe jamaa kuna kitu nimejifunza kwako , hukubali kukasirishwa yaani unachukulia mabomu ni kama sauti ya Pepsi moto iliyotikiswa na kufunguliwa

ukitathimini kwa kina,Vipi kafara za CCM?

Kwanini wasijiuenge UWT muwe nao wawe na usalama wa kutosha?ukitathimini kwa kina,
hivi wale walinzi binafsi katili sana wa heche,
sio project maalumu ya kitaifa kutoka HQ, inayolenga kuwadhibiti viongozi wananwake wa chadema wenye fikra pevu huko mikoani?![]()
lengo la kuwadhibiti viongozi wanawake wenye upeo kwa style ya vipigo ndani ya chadema ni nin hasa mama Ima, kwa mtazamo wako kama mdau wa siasa za Tz?Kwanini wasijiuenge UWT muwe nao wawe na usalama wa kutosha?

Hili ni jukwaa la siasa kama una sukari au B.P ni bora usichangie we kaa kimya maana unaweza kupigwa kitu ukaanguka mazimaIla minyukano ya humu tweeter ya elon inasubiri dah 😀!