Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu kijana nimfanyeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Dec 5, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,468
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ni juzi hata mwezi haujaisha nakutana tena na mdogo wangu/rafiki yangu ambae wakati nipo A level yeye alikua Olevel,,,yupo chuo kikuu fulani na amekosa acomodation...anatafuta chumba mtaani!!

    nikaona nyumba yangu ina ukubwa wa kutosha na chumba cha ziada na kwa vile bado familia nikaona nimpe kijana chumba kimoja japo kw amuda usiojulikana..................

    kijana akahamia!

    Nilimpa condition za kuheshimu nyumba na mambo mengine kama hayo....

    huwa sishindi nyumbani..kijana amegeuza nyumba kama ndio ameoa!!

    ni kushinda ndani..sitting room kucheza vidali-po vyao..hadi uhuru wangu umepokonywa!!!

    mbaya zaidi juzi jumamos saa 9 usiku akaja huyo mwanamke wake anagonga mlango....nikanyamaza..uisngizi ukanipitia...nikauliza kesho yake kwa hasira kwa nini vile...kijana anadai binti alikorofishana na mama yake akaamua aje!!

    niambieni cha kumfanya huyu kijana...achilia mbali misosi na madrnks ambayo hayachukui raundi....

    sitaki nionekane namuonea...
     
  2. c

    christer Senior Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole vijana hawabebeki siku hizi.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Kijana alikosa accommodation ukampa malazi
    Binti amekosana na mamake amekosa accommodation huna budi kumpa malazi
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mwambie accomodation umempa yeye na sio yeye na mwanamke wake.Na kwanzia leo hana ruhusa ya kuleta mtu nyumbani kwako bila kukutaarifu na kupata ruhusa yako full stop.Akishindwana na masharti akatafute kwake.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    Hivi hili nalo la kuleta hapa?
    Kweli kabisa!!!
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    fukuza wootee!
     
  7. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,468
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wakati mwingine jibu unaweza kuwa nalo but unapenda kusikia wapendwa wako wanalionaje...ili unapoamua kulivalia pensi unakua umeamua
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,458
    Trophy Points: 280
    Bora mimi sijasema,.....
     
  9. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,468
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwakweli amenishangaza sana...maana demu ni full kupika kula na kulala..mbaya zaidi sio labda wanasoma wote chuo..ni hakielimu sjui maana nilijaribu kumhoji naikaambulia pumba tupu!!!...vijana sijui tumekuwaje....mishipa ya adabu na aibu kushney....anyway soon nitafany aMAAMUZI MAGUMU!!
     
  10. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kongosho unapatikana wapi?
     
  11. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu vumilia tu, kama analeta dame huyo huyo mmoja na habadilishi vumilia tu, kwani wanakuzuia nini mzee? Wewe huwa unaleta shemeji pia hapo?

    By the way si kwa muda tu, mwakani mwambie a make sure anapata chumba maana hicho chako kutakuwa na issue utafanyia, ishia hapo hapo.
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,178
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Imekuwaje tena marafiki mna tabia tofauti...hebu fafanua kidogo
     
  13. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Si umesema huna familia mi naona ni chance nzuri sana ya wewe kumkandamizia demu au mademu kila inapotekea wamekuja wakaribishe vizuri na uwaambie we ndio unamweka kijana mjini..jirushe vya kutosha
     
  14. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wema usizidi uwezo, mwambie achape lapa!
     
  15. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    mimi nilikuwa na mmoja akawa kila siku anakuja usiku sana alafu amelewa chakali.Badae ilibidi achape lapa
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    wema usizidi uwezo!
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    We mfukuze bana,kama ameshndwa kujiheshmu haina haja ya kumbeba tena,wacha akuone mbaya tu.
     
  18. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie, ebo! Umempa room ili kumpunguzia gharama na usumbufu apige buku na si vinginevyo.Kesha jua we dhaifu wa moyo ndo maana ana kuenjoy. Watu tulishatimua wa damu sembuse school mate! We vipiiiiii?
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,319
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Duh!? Kaaz kwel kwel!
     
  20. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako huyo demu anjua wewe ni kaka yake, hilo dogo limemndanganya kuwa ni kwa kaka yake, ndiyo maana demu hana mshipa wa aibu, anajaribu kuonesha uchangamfu kwa kaka mtu. Kwa ufupi vijana hawabebeki! Ninamshikaji alimchukua kijana mtaani na kuanza kuishi naye then akampatia kazi ya saluni, kijana akaamua kuibuka na vitu vya saluni vyoote! sasa vijana walio masikini hawajaenda hata shule kweli umasikini utawatoka??
     
Loading...