Chakorii
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 18,788
- 51,554
Jehovah jireh...Sina mpango wa kuoa kabisa,
Jehovah jireh...Sina mpango wa kuoa kabisa,
Umpe hela zako akanywee gesti na vibuzi uchwara?ningempa nyumba moja na pesa za matumizi kila mwezi alafu namuacha hivo
Tell them..Asilimia 99 hawa wanawake wanaumizwa sana na wanaume pindi wanapofanikiwa. Nina ushahidi vigogo wengi wa serikalini wana ukwasi wa kutisha sana lakini vyote wanaandikisha ndugu zao sasa kifo kikimfika mwanamke na watoto wanahangaika kwa ulafi wa Mwanaume. Huyo mama kafanya jambo jema sana.
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Nimecheka, usisahau kukazia kale kamsisitizo kwa kusema nakuambia kitu/siri ila usimwambie mtuMwanamke anaweza kutunza Siri kwa masaa 47 tu.
Kama huamini jaribu kumuambia Siri feki mwanamke wako wa karibu
Ova
Kyokola syalingabhile une i mbalapala, muka bhandu umwe mwee[emoji1787][emoji1787][emoji1787] kaka unasusa hadi watoto?
Leo nilikua natizama kipindi kinaitwa “Darajani” cha Clouds Plus TV. Kuna mama anaitwa Celvina Damas anadai mumewe kamfukuza kwenye nyumba waliojenga Mbezi Beach. Hii habari nimeona tena TBC na nyumba imeoneshwaView attachment 1690156
Kitakachompomza huyu mumewe kwa majina ya Nsaji Raphael Mwanjali ni huyu mkewe kudai kwamba wana nyumba Tabata, Twangoma na maeneo mengine. Ameenda mbali na kudai kwamba hizi nyumba ameandika majina ya ndugu zake. Alikua akidai hataki ofisini (TRA) wamfuatilie.
Nina mshauri baharia mwenzetu haya mambo aachane nayo. Akubali tu kumuachia mkewe hiyo nyumba ya Mbezi Beach.
Imeshakua ya kijamii sasa, kwani kuna shida? Hakuna mipaka ya kuripoti habari kama itifaki imezingatiwaMhh kwanini kamfukuza?
TBC wanatangaza habari za migogoro ya kifamilia
Hadi wewe jirani[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Nimecheka, usisahau kukazia kale kamsisitizo kwa kusema nakuambia kitu/siri ila usimwambie mtu
Huyu jamaa nae ni kiazi kwelimsimlaumu huyo mwanamke, jamaa ndio kazingua sio vizuri kumfukuza mwanamke uliyepambana nae kutafuta maisha
na sasa hivi jiwe ana hasira sana atapita na kichwa hiko cha jamaa
Unaweza kukutaka hapo kamchoka tu kapata mtu mwingine analeta dharau mpaka kwa mtu aliyetoka nae mbali. Kwanini siku zoote katunza siri anaona atapoteza kila kitu. Wanaume tukishafanikiwa tunasahau tulipotoka na aliyekuwa nakufulia pichu yako.Tell them..
Wanatuonea kinyama.mnyonge mnyonge I lkni haki ake mpeni.
Kila kukicha wanaume wanalalamika kuhusu wanawake kuwaumiza...na sisi hatulalamiki...wanafikiri tunasemea wapi...mnatutesa sana you men
Sijui kwa wanawake lkn kwa wanaume wakigundua mwanamke ame cheat Tena na vibuzi Marika swala la kumaliza kimya kimya halipo. Yaani mwanamme anamuona mwanamke aliye cheat Kama mzoga wa mbwa Koko ulioozaMmh kakosea kulipua aisee wangemaliza tofauti zao huko na si kupeleka kwenye medias! Wapunguze hasira watakuja kujutia baadaye hayo maamuzi yao.
Hapana pande zote tuna tesanaTell them..
Wanatuonea kinyama.mnyonge mnyonge I lkni haki ake mpeni.
Kila kukicha wanaume wanalalamika kuhusu wanawake kuwaumiza...na sisi hatulalamiki...wanafikiri tunasemea wapi...mnatutesa sana you men
Si unahojiwa mzee lete stakabadhi umejenga kwa gharama zipi, pia uonyeshe kama uba mikopo nk basi, ila ukiwa na akili na kama mpigaji basi unachukua tu mkopo wa uongo na ukweli,Kufanya kazi TRA Ni utumwa. Inawezekana dogo kanunua Ile nyumba kwa pesa halali kabisa, lkn sasa hivi wengi wanajua Ni pesa ya rushwa, halafu Kuna nyingine Tuangoma na Tabata n.k
Nadhani Takukuru na mabosi wa TRA wameshamfungulia dogo faili.
Sasa hivi hata dogo akinywa Malta Kuna mtu anapiga picha.
Tayariduuu....huyo jamaa inawezekana ni fisadi mkubwa sana,Takukuru inabidi walifanyie kazi hilo Jambo.
Ana investigate wafanyabiashara anadhindwa kumuivestigate mke wake. Ona sasa wengine wamemuivestigate mke wake Hadi tunaona TBC mubasharaJamaa ni tax investigstion officer!
Hpo makao makuu
Ova
Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
Hapo ndiyo unapoingia mkenge [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hii ndio naanza kuielewa mzee.! Shida hawa watu hawaelewekagi kuna muda anakuwa yuko vizuri hadi unajikuta unaropoka yaani daah [emoji17][emoji17][emoji17]
Mnakariri vibaya mno, mlitaka irushe habari zipiYani siku hizi TBC inaonyesha migogoro ya familia ya mtu??