MADAM T
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 6,240
- 3,972
Tuache unajua!Halafu ndo kuna wapuuzi kila siku wananiambia "uwe unamshirikisha mkeo mambo yako".Kwa wanawake hawa hawa dizaini ya mama Diamond? Pumbavu sana.
Tuache unajua!Halafu ndo kuna wapuuzi kila siku wananiambia "uwe unamshirikisha mkeo mambo yako".Kwa wanawake hawa hawa dizaini ya mama Diamond? Pumbavu sana.
Tunajua sana, inategemea siri na siriMwanamke anaweza kutunza Siri kwa masaa 47 tu.
Kama huamini jaribu kumuambia Siri feki mwanamke wako wa karibu
Siri ambayo mwanamke anaweza kuitunza Ni Ile ya mabaya aliyofanya yeye binafsi Kama vile kutoa mimba akiwa student au kutembea na ndugu wa karibu, lkn Kama uliiba mipesa huko TRA mkazificha hiyo ujue sio Siri.Tunajua sana, inategemea siri na siri
Aisee mwanamke uishi nae kwa akiliDuuh kamlipua
Wengi wetu Ni Sadist tunafurahi mwenzetu yalimkuta mabayaNa sisi tulivyoileta huku kwenye PUBLIC hatuchangii kumponza? Maana taarifa zetu huku zinawafikia wakubwa
Sasa si tayari ashachelewa?Nina mshauri baharia mwenzetu haya mambo aachane nayo. Akubali tu kumuachia mkewe hiyo nyumba ya Mbezi Beach.
Tunaweza kutunza siri za aina yoyote, ila msituudhi tu.Siri ambayo mwanamke anaweza kuitunza Ni Ile ya mabaya aliyofanya yeye binafsi Kama vile kutoa mimba akiwa student au kutembea na ndugu wa karibu, lkn Kama uliiba mipesa huko TRA mkazificha hiyo ujue sio Siri.
Mkeo asijue Siri zako
Leo nilikua natizama kipindi kinaitwa “Darajani” cha Clouds Plus TV. Kuna mama anaitwa Celvina Damas anadai mumewe kamfukuza kwenye nyumba waliojenga Mbezi Beach. Hii habari nimeona tena TBC na nyumba imeoneshwaView attachment 1690156
Kitakachompomza huyu mumewe kwa majina ya Nsaji Raphael Mwanjali ni huyu mkewe kudai kwamba wana nyumba Tabata, Twangoma na maeneo mengine. Ameenda mbali na kudai kwamba hizi nyumba ameandika majina ya ndugu zake. Alikua akidai hataki ofisini (TRA) wamfuatilie.
Nina mshauri baharia mwenzetu haya mambo aachane nayo. Akubali tu kumuachia mkewe hiyo nyumba ya Mbezi Beach.
hawa TRA wacha wafe na tai zao shingoni. Si watu kabisaAcha mali zirudi kwa sisi wanyonge,
Mnyonge mnyongeni mpaka afe
Itakua jamaa alikuja kugundua mke wake analiwa na mmoja waosha miguu pale Mwenge.msimlaumu huyo mwanamke, jamaa ndio kazingua sio vizuri kumfukuza mwanamke uliyepambana nae kutafuta maisha
na sasa hivi jiwe ana hasira sana atapita na kichwa hiko cha jamaa
Yani siku hizi TBC inaonyesha migogoro ya familia ya mtu??Leo nilikua natizama kipindi kinaitwa “Darajani” cha Clouds Plus TV. Kuna mama anaitwa Celvina Damas anadai mumewe kamfukuza kwenye nyumba waliojenga Mbezi Beach. Hii habari nimeona tena TBC na nyumba imeoneshwaView attachment 1690156
Kitakachompomza huyu mumewe kwa majina ya Nsaji Raphael Mwanjali ni huyu mkewe kudai kwamba wana nyumba Tabata, Twangoma na maeneo mengine. Ameenda mbali na kudai kwamba hizi nyumba ameandika majina ya ndugu zake. Alikua akidai hataki ofisini (TRA) wamfuatilie.
Nina mshauri baharia mwenzetu haya mambo aachane nayo. Akubali tu kumuachia mkewe hiyo nyumba ya Mbezi Beach.
Itakua jamaa alikuja kugundua mke wake analiwa na mmoja waosha miguu pale Mwenge.
Wewe ungefanyeje mkuu?
HalafuLeo nilikua natizama kipindi kinaitwa “Darajani” cha Clouds Plus TV. Kuna mama anaitwa Celvina Damas anadai mumewe kamfukuza kwenye nyumba waliojenga Mbezi Beach. Hii habari nimeona tena TBC na nyumba imeoneshwaView attachment 1690156
Kitakachompomza huyu mumewe kwa majina ya Nsaji Raphael Mwanjali ni huyu mkewe kudai kwamba wana nyumba Tabata, Twangoma na maeneo mengine. Ameenda mbali na kudai kwamba hizi nyumba ameandika majina ya ndugu zake. Alikua akidai hataki ofisini (TRA) wamfuatilie.
Nina mshauri baharia mwenzetu haya mambo aachane nayo. Akubali tu kumuachia mkewe hiyo nyumba ya Mbezi Beach.
Hizo ni tabia za wale ambao hawana mchango wowote kwenye upatikanaji wa hivyo vitu.msimlaumu huyo mwanamke, jamaa ndio kazingua sio vizuri kumfukuza mwanamke uliyepambana nae kutafuta maisha
na sasa hivi jiwe ana hasira sana atapita na kichwa hiko cha jamaa
Huyo baba 'vyombo' lazma vitaruka naeHizo ni tabia za wale ambao hawana mchango wowote kwenye upatikanaji wa hivyo vitu.
Mwenye mchango angepambana kimya kimya asingethubutu kwenda kumuanika kwenye vyombo vya habari hasa katika utawala huo mlio nao, sababu kwenye utawala huo ni mwendo wa kufilisiwa hata yeye na watoto kuishia kupigika tu kwa kutoambulia kitu.