Huyu Kigogo wa TRA mkewe atamponza!

Huyu Kigogo wa TRA mkewe atamponza!

Deal done. Huyo lazima aeleze hela kapata wapi
Jamaa ni tax investigation officer!
Ugomvi wao pia unamuhusisha mama mkwe ndg wa mme wote walikuwa hawamtaki huyo mke..
Jamaa naona kashindwa kucheza karata vzr
Sana sana atajiaribia
Sahv lazima kuna watu watakuwa wanamshika masikio huyo mwanamke namna ya kufanya

Ova

Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
 
Kaka yangu mrangi usikae ukamtendea haya mwanamke uliyeishi nae ndani ya nyumba
Usithubutu

Ukimvuruga mwanamke anakuvuruga zaidi. Na hapo ameongea na kuharibu kila kitu keshasahau baada ya huyo mwanaume kuwa kuna watoto. Majuto baadae

Wanawake Akili zetu hata sisi wewe hatuzijuagi...... anazijua muumba tuu
Hahahaha hahahaha
Mwnaume amtafute tu mwanamke am peti peti
Achanaa na kuwasikia mama zake na ndg zake sasa maana officer wa tra tena watataka kujua amepataje nyumba 7 sjui magari 6
Nyie lazima tuishi kwa akili[emoji23][emoji23][emoji23]

Ova

Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
 
Umenikumbusha Story Moja hivi mtu na mkewe walikuwa home sasa pale maeneo ya kwao walisikia kama kitu kinapekecha ukuta wao wa michongoma,sasa baba mwenye nyumba akajua ni nguruwe pori sasa ikabidi achukue mkuki na kuurusha lahaula kumbe alikuwa mtu mpita njia baada ya kwenda kuangalia mtu chali akawa amefariki,daa ikabidi kuficha siri wamchukue kimya kimya wakaenda pembeni ya mwembe wakachimba shimo wakamfukia kupoteza ushahidi ikawa imeisha hiyo.

Sasa Kuna siku Jamaa alienda kumtembelea Mzee wake ndio akampa story kwamba alipata janga la kuua mtu kibahati mbaya ila alimfukia hakuna mtu aliyejua,akamuuliza wakati unamzika mkeo alijua? Akamwambia ndio anajua hadi sehemu tulimpomzika,Mzee wake akamwambia hapo umefanya bonge la kosa ,nenda kamfukue ile maiti ya mtu uzike mbwa halafu ile mifupa ya mtu kaifukie sehemu nyingine ,kweli jamaa alivyorudi akafnya kama alivyoelekezwa na mzee wake.

Kuna siku ulitokea mzozo kati yake na mkewe,basi mkewe akaanza kupayuka kwamba aliua kwa kumpiga mtu mkuki na kumzika chini ya mwembe akaanza kutangaza na kwenda kwa mtendaji mara polisi,wakaja kweli wakamuhoji akasema mkewe anamsingizia tu kisa wamegombana yeye alikuwa na mbwa tu bahati mbaya mbwa akafa ndio akamzika hapo chini ya mwembe,mkewe akasema hapana muongo ikabidi polisi na madktari wafukue wakaangalia kwenye lile shimo wakakuta mifupa ya mbwa na hapo ndio ikawa salama ya jamaa.

Kweli wanawake kwenye siri mkigombana tu anakiwasha.
Hii story nimeipenda hamna siri ya wawili
Km kulikuwa na shuhuda kabadilishe mazingira kama unaweza
 
Mmh kakosea kulipua aisee wangemaliza tofauti zao huko na si kupeleka kwenye medias! Wapunguze hasira watakuja kujutia baadaye hayo maamuzi yao.
Ugomvi wao mpaka mama mkwe wake yumo ndg wa mme wamo wote walikuwa hawamtaki
Hyo mwanamke ashachezea hadi mkongoto toka kwa ndg wa mme walikuwa wanamfukuza hawamtaki

Ova
 
Kaka yangu mrangi usikae ukamtendea haya mwanamke uliyeishi nae ndani ya nyumba
Usithubutu

Ukimvuruga mwanamke anakuvuruga zaidi. Na hapo ameongea na kuharibu kila kitu keshasahau baada ya huyo mwanaume kuwa kuna watoto. Majuto baadae

Wanawake Akili zetu hata sisi wewe hatuzijuagi...... anazijua muumba tuu
Pm yenyw umeifunga sijui unaogopa nn
Fungua basi

Ova
 
Hakuna mgogoro uliowahi acha mtu salama,hapo lazma wachomeshane tu,bora huyo kigogo ampe nyumba 1 abak na zingine au amzulumu akose zote
Mkuu ukishaingia kwenye ndoa ni balaaa
Ndoa ni taasisi [emoji23][emoji23][emoji23]
Mke wa ndoa hafukuzwi hivyo sjui na mama mkwe na mashemeji[emoji23][emoji23][emoji23]
Inaelekea jamaa alimchoka mwanamke au alikuwa anawasikiliza ndg zake

Ova
 
Leo nilikua natizama kipindi kinaitwa “Darajani” cha Clouds Plus TV. Kuna mama anaitwa Celvina Damas anadai mumewe kamfukuza kwenye nyumba waliojenga Mbezi Beach. Hii habari nimeona tena TBC na nyumba imeoneshwaView attachment 1690156

Kitakachompomza huyu mumewe kwa majina ya Nsaji Raphael Mwanjali ni huyu mkewe kudai kwamba wana nyumba Tabata, Twangoma na maeneo mengine. Ameenda mbali na kudai kwamba hizi nyumba ameandika majina ya ndugu zake. Alikua akidai hataki ofisini (TRA) wamfuatilie.

Nina mshauri baharia mwenzetu haya mambo aachane nayo. Akubali tu kumuachia mkewe hiyo nyumba ya Mbezi Beach.

Mzee wake aliacha mali nyingi saana naye alikuwa bos hapo huyu jamaa hata iweje atamzidi kete huyu bibie. Pia huyu jamaa ni zaidi ya TRA. Huyu bibie hajui chochote. Hata achunguze nan jamaa ana nyumba moja tu, zingine ni za urithi wa baba yake yule tajiri.
 
Hata angekuwa ni kitu gani gani huko sijui...ndo amfanye hivyo mwanamke mwenzetu...this is not acceptable hakyamama tena.usifanye masihara kwa mwanamke aliyekuvumilia ukiwa huna kitu[emoji21][emoji21][emoji21]

Mkuu stori upande wapili umeisikia. Hii public sympathy yaweza kukufanya ukaona jamaa ni katili lakini naye siku akisema upande wake waweza baki mdoMo waz
 
Hata angekuwa ni kitu gani gani huko sijui...ndo amfanye hivyo mwanamke mwenzetu...this is not acceptable hakyamama tena.usifanye masihara kwa mwanamke aliyekuvumilia ukiwa huna kitu[emoji21][emoji21][emoji21]
Tx investigator + nymb 7 na mli zngn[emoji2][emoji2]
Hapo kama kuna kitu watu watakuwa wanajiuliza

Mwanamke usishindane naye kwa kutumia mabavu tumia akili tuuuu[emoji23][emoji23][emoji23]

Ova

Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
 
Mkuu stori upande wapili umeisikia. Hii public sympathy yaweza kukufanya ukaona jamaa ni katili lakini naye siku akisema upande wake waweza baki mdoMo waz
Sijakataa Chief..tu assume hayo aliyofanyiwa na mwanamke ni mazito.vipi mwanamke aliyofanyiwa na mwanaume...tuweke ubinafsi pembeni...mnatuumiza kunyama huwa tunavumilia tu for the sake of the children hakuna kingine
 
Tx investigator + nymb 7 na mli zngn[emoji2][emoji2]
Hapo kama kuna kitu watu watakuwa wanajiuliza

Mwanamke usishindane naye kwa kutumia mabavu tumia akili tuuuu[emoji23][emoji23][emoji23]

Ova

Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
Kwani Angempa hata nyumba moja angeishiwa nguvu za ku...msitutese kiasi hicho 🥺🥺🥺🥺
 
Asilimia 99 hawa wanawake wanaumizwa sana na wanaume pindi wanapofanikiwa. Nina ushahidi vigogo wengi wa serikalini wana ukwasi wa kutisha sana lakini vyote wanaandikisha ndugu zao sasa kifo kikimfika mwanamke na watoto wanahangaika kwa ulafi wa Mwanaume. Huyo mama kafanya jambo jema sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom