Huyu Kigogo wa TRA mkewe atamponza!

Huyu Kigogo wa TRA mkewe atamponza!

Huwezi jua hata hao watoto usikute kabaini sio wake .Refer,diamond,mzee Abdul and the nyange

[emoji1][emoji1][emoji1]

Sent from my TECNO P703 using JamiiForums mobile app
Achana na hizo riferensi za diamond mkuu..
Wakati mwingine nanyie mnazingua...umetoka na mwanamke huko kote then leo hii umefanikiwa unanifukuza🥺🥺🥺...am sorry..sisi sio wabaya kiasi hicho bhana 🥺🥺
 
Siri ambayo mwanamke anaweza kuitunza Ni Ile ya mabaya aliyofanya yeye binafsi Kama vile kutoa mimba akiwa student au kutembea na ndugu wa karibu, lkn Kama uliiba mipesa huko TRA mkazificha hiyo ujue sio Siri.
Jehovah 😆😆
 
Mwanamke anaweza kutunza Siri kwa masaa 47 tu.
Kama huamini jaribu kumuambia Siri feki mwanamke wako wa karibu

Umenikumbusha Story Moja hivi mtu na mkewe walikuwa home sasa pale maeneo ya kwao walisikia kama kitu kinapekecha ukuta wao wa michongoma,sasa baba mwenye nyumba akajua ni nguruwe pori sasa ikabidi achukue mkuki na kuurusha lahaula kumbe alikuwa mtu mpita njia baada ya kwenda kuangalia mtu chali akawa amefariki,daa ikabidi kuficha siri wamchukue kimya kimya wakaenda pembeni ya mwembe wakachimba shimo wakamfukia kupoteza ushahidi ikawa imeisha hiyo.

Sasa Kuna siku Jamaa alienda kumtembelea Mzee wake ndio akampa story kwamba alipata janga la kuua mtu kibahati mbaya ila alimfukia hakuna mtu aliyejua,akamuuliza wakati unamzika mkeo alijua? Akamwambia ndio anajua hadi sehemu tulimpomzika,Mzee wake akamwambia hapo umefanya bonge la kosa ,nenda kamfukue ile maiti ya mtu uzike mbwa halafu ile mifupa ya mtu kaifukie sehemu nyingine ,kweli jamaa alivyorudi akafnya kama alivyoelekezwa na mzee wake.

Kuna siku ulitokea mzozo kati yake na mkewe,basi mkewe akaanza kupayuka kwamba aliua kwa kumpiga mtu mkuki na kumzika chini ya mwembe akaanza kutangaza na kwenda kwa mtendaji mara polisi,wakaja kweli wakamuhoji akasema mkewe anamsingizia tu kisa wamegombana yeye alikuwa na mbwa tu bahati mbaya mbwa akafa ndio akamzika hapo chini ya mwembe,mkewe akasema hapana muongo ikabidi polisi na madktari wafukue wakaangalia kwenye lile shimo wakakuta mifupa ya mbwa na hapo ndio ikawa salama ya jamaa.

Kweli wanawake kwenye siri mkigombana tu anakiwasha.
 

​

Mika 7:5-7 BHN​

Usimwamini mwenzako, wala usimtumainie rafiki yako. Chunga unachosema kwa mdomo wako, hata na mke wako wewe mwenyewe. Maana, mtoto wa kiume anamdharau baba yake; mtoto wa kike anashindana na mama yake, mke wa mwana anapingana na mama mkwe wake. Maadui wa mtu ni watu wa nyumbani mwake. Lakini mimi namtumainia Mwenyezi-Mungu, namtazamia Mungu mwenye kuniokoa;

Tatizo watu wanaishi na watu bila kusoma user manual nakuishia kudanganywa na motivational speakers kina mauki wngine mafeminists matokeo yake ndio haya
Mimi mshua wangu mpaka anastaafu nyumba nzima mpaka bimkubwa hatuwahi kujua mshahara wake na hata mafao yake hatujui mpaka leo ni shiling ngapi na kama amelipwa au bado huu ndio uanaume sasa vijana sikuhiz mtaa mzima unajua kipata chake akiba zake ndio maana ukifanikiwa tu kidogo wadau wanakupigia hesabu kipato wanalinganisha na hayo mafanikio then wana draw conclusion mwamba jambaz, drug lord,freemason,mchawi mwiz au shoga kama wakikuchoka kabisa





tr
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom