Benaya-
JF-Expert Member
- Jul 31, 2019
- 4,416
- 7,655
Tunaponzwa mweee
Wanaofanya mambo kwa siri sio wajinga
Tunaponzwa mweee
Wanaofanya mambo kwa siri sio wajinga
Magu lazima ameshainyaka hii. Jamaa yumo humu Ila naona hatoagi komentTx investigator + nymb 7 na mli zngn[emoji2][emoji2]
Hapo kama kuna kitu watu watakuwa wanajiuliza
Mwanamke usishindane naye kwa kutumia mabavu tumia akili tuuuu[emoji23][emoji23][emoji23]
Ova
Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app
Wapunguze au apunguze?Mmh kakosea kulipua aisee wangemaliza tofauti zao huko na si kupeleka kwenye medias! Wapunguze hasira watakuja kujutia baadaye hayo maamuzi yao.
Na hii ndo asilimia kubwa ya wanaume,mara nyingi 💯kubwa(sio wote)ya wanaume wanawadharau sana wanawake walioanza nao from the scratch☹️☹️☹️Ulikuwepo wapi siku zote kabla hujafanikiwa ***** unaleta usenge juzz band baada ya kufanikiwa...Unaweza kukutaka hapo kamchoka tu kapata mtu mwingine analeta dharau mpaka kwa mtu aliyetoka nae mbali. Kwanini siku zoote katunza siri anaona atapoteza kila kitu. Wanaume tukishafanikiwa tunasahau tulipotoka na aliyekuwa nakufulia pichu yako.
Hivi mwanaume alisema atamgawia mwanamke 💯 kadhaa eee😅😅kazi ipo aiseHuyo mama kakutana na kauzu.
Na kikubwa ni kuwa mama hataki kukubali kuwa ndoa yake haipo tena.
Angekubali mbona rahisi tu? Mahakamani, talaka na kisha mgawanyo wa mali kwa mujibu wa sheria na mchango wa kila mmoja kuzitafuta mali hizo.
Vinginevyo hata mimi ningekuwa huyo mume, kwa sasa ningefunga milango kbs. Maana alichofanya maza ni ugaidi dhidi ya familia. And you know, "we do NOT negotiate with terrorists".
Bwana ako ameshapata hasara.Asilimia 99 hawa wanawake wanaumizwa sana na wanaume pindi wanapofanikiwa. Nina ushahidi vigogo wengi wa serikalini wana ukwasi wa kutisha sana lakini vyote wanaandikisha ndugu zao sasa kifo kikimfika mwanamke na watoto wanahangaika kwa ulafi wa Mwanaume. Huyo mama kafanya jambo jema sana.
Sasa kuna tofauti gani kati shigongo na tbc (tbccm)?Mnakariri vibaya mno, mlitaka irushe habari zipi
Wote wawiliWapunguze au apunguze?
Atleast angefikiria kuhusu watoto!! Sawa nyumba na mali zitafilisiwa na jamaa wenda atafukuzwa kazi haya watoto inakuaje?? Future yao itakuaje?Na hii ndo asilimia kubwa ya wanaume,mara nyingi [emoji817]kubwa(sio wote)ya wanaume wanawadharau sana wanawake walioanza nao from the scratch[emoji3525][emoji3525][emoji3525]Ulikuwepo wapi siku zote kabla hujafanikiwa ***** unaleta usenge juzz band baada ya kufanikiwa...
Hawa wanaume wanatutesa kinyama [emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064]
Hata nyie wanawake mnadharau wanaumeNa hii ndo asilimia kubwa ya wanaume,mara nyingi [emoji817]kubwa(sio wote)ya wanaume wanawadharau sana wanawake walioanza nao from the scratch[emoji3525][emoji3525][emoji3525]Ulikuwepo wapi siku zote kabla hujafanikiwa ***** unaleta usenge juzz band baada ya kufanikiwa...
Hawa wanaume wanatutesa kinyama [emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064]
Hahaha yaani tax investigator rina nyumba 7 how come [emoji23][emoji23][emoji23]Magu lazima ameshainyaka hii. Jamaa yumo humu Ila naona hatoagi koment
Huwezijua nayo kwann mwanaume alimchenjia mke wake lazima nayo kna sababu?Basi muwe mnahukumu accordingly
Hii sheria ya kugawana mali iangaliwe upyaWanawake wengi wanakuja kipindi cha mavuno lkn ukiwakuta mishipa ya shingo imewatoka eti tumetafuta wote. Yaani mtu asomeshwe na wazazi wake mpaka amalize chuo, apambane aingie Tra, anakuja kukuoa kipindi cha mavuno (payback period) halafu unasema mlitafuta wote, na hao wazazi wake waliohangaika nae nao wasemeje? Hivi kwa mfano akipelekwa ndani kwa kula rushwa utasema pia rushwa mlikula wote? Acheni hizo bana, ridhikeni na kidogo mtakachopewa, kama jamaa kaamu kutoa nyumba ya Tuangoma pokea sio ung'ang'anie ya Mbezi. Hata asingekuoa wewe hizo mali angepata tu, labda kama huko Tra ulimuingiza wewe
Sent from my SM-A217F using JamiiForums mobile app
Issue ndogo sana hiyo! huyo mama mjinga tu...Leo nilikua natizama kipindi kinaitwa “Darajani” cha Clouds Plus TV. Kuna mama anaitwa Celvina Damas anadai mumewe kamfukuza kwenye nyumba waliojenga Mbezi Beach. Hii habari nimeona tena TBC na nyumba imeoneshwaView attachment 1690156
Kitakachompomza huyu mumewe kwa majina ya Nsaji Raphael Mwanjali ni huyu mkewe kudai kwamba wana nyumba Tabata, Twangoma na maeneo mengine. Ameenda mbali na kudai kwamba hizi nyumba ameandika majina ya ndugu zake. Alikua akidai hataki ofisini (TRA) wamfuatilie.
Nina mshauri baharia mwenzetu haya mambo aachane nayo. Akubali tu kumuachia mkewe hiyo nyumba ya Mbezi Beach.
Uliwahi kukaa na huyo jamaa ukamsikiliza upande wake?msimlaumu huyo mwanamke, jamaa ndio kazingua sio vizuri kumfukuza mwanamke uliyepambana nae kutafuta maisha
na sasa hivi jiwe ana hasira sana atapita na kichwa hiko cha jamaa
Ilisemwa “kila mtu atapewa wa kufanana nae”hawa ni pipa na mfuniko, acha wapambane na hali zao. Watakaoteseka ni innocent kids kama wanao, only kwasababu watu wawili wapumbavu walishindwa kumanage pride na ego zao.Janamke halina akili..
Mwanaume mbinafsi
Watajua wenyewe
Hii sheria ikiendelea vijana wengi watakwepa kuoa, kwanza siku hizi huhitaji hata kuoa ili kupata hizo huduma za ndoa, wanajiletaga wenyewe magetoni. Kuna mabachela wako na mademu zao utasema wameoa kumbe wanakula kisela tu.Hii sheria ya kugawana mali iangaliwe upya
NDOMANA KAMA UNA MALI NA UKO KWENYE NDOA NA UNA WATOTO BORA MALI UWAANDIKISHE WATOTO
ova
Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app