Huyu Jerry Muro ana matatizo gani jamani?

Huyu Jerry Muro ana matatizo gani jamani?

Hii ni aibu kwako window 7 ubaguzi unasema utani wa jadi naomba Mungu akusamee hujui utendalo..!

Mkuu tunatofautiana mitizamo kwenye mambo ya utani wa jadi, kuna watani wengine mpaka msibani wanacheka kwa makelele kama ni mgeni utaibeba kama habari. Kwa hili kwangu mimi linabaki kama swala la utani wa jadi.
 
Manara naomba uchukue hatua stahiki, this is too much kwa Muro yaani jana nilivyokuwa nasikiliza sikuamini masikio yangu daah ni aibu kwa kweri mpira unakuwa kama taarabu!

eti naye anaact gwajima...eti cjui kala maharage wap hyo!!!ila tatizo la simba uongozi thabiti haupo mana huyu mshamba asingethubut kuongea upuuzi huo.
 
Hayo maneno sio mazuri kabisa tatizo mleta mada nae huwa haaminiki kwani ni shabiki wa kutupwa wa Simba na mtu wa kutengeneza story.
 
" Kwanza Huyo Manara Ni MPUUZI Kabisa Na Wa HOVYO "
" Mtu Anakaa USWAHILINI Ataweza Kushindana Na Mimi Niishie Mbezi Beach? "
" Mimi Namiliki GARI La Kifahari Ambalo Yeye Hana Na Hatoweza Kuwa Nalo "
" Isitoshe Nina Elimu Kubwa Ya MASTERS DEGREE Ambapo Yeye Hata Diploma Tu TATIZO "
" Nina Uwezo Sasa Hata Wa KUOA Mwanamke Wa Kizungu Kwakuwa Mimi Ni Wa KIMATAIFA Zaidi "
" Hawa Watu Wenye Hizi NGOZI Ni Matatizo Makubwa Ndiyo Maana Tunawasaidia Kuwalinda "
" Afisa Habari Gani Kutwa Anashinidia MIHOGO Pale MAGOMENI Kagera? "


Aiseeeeeeeee!!!
 
mechi na mgambo huko tanga alinukuliwa akihojiwa na e fm kipindi cha e sports akisema kuwa yanga imecheza na maruhani akasisitiza wamecheza na majini daa huyu jamaa bora angefungwa tu kipindi kile
 
Wangejua tulivo sota mtaani kwa kusomea vitu ambavo ni msaada kwa kampuni au taasisi alafu anakuja kuwa msemaji kasomea utawala wap na wap na mambo ya communication mungu tubariki waja wako tunaokufa kwa kukosa muongozo
 
Huyu Muro si ndie alikuwa anatembea na pingu anajifanya afisa wa Takukuru miaka ile.??
 
Mkuu Huwa Kabla Sijaanzisha UZI Humu Huwa NAJIRIDHISHA Kwa Kila Pande Na Sikurupuki. Nilipoandika Kuwa Ana Masters Degree Ya Public Administration Sijakosea Kwani Ni Kweli Huyo Msemaji Wa Yanga Alihitimu Mwaka Juzi Na Hiyo Kozi. Na Kwakuwa Umenichokoza Labda Pia Nikuambie Tu Kuwa Jerry Muro Hajasomea UANDISHI Wa HABARI Popote Bali Alisomea Hayo Hayo Masuala Yake Ya Utawala. Kwa Uthibitisho Zaidi Mtafute Mwenyewe AKUTHIBITISHIE. Na Siku Nyingine Muwe Kwanza Mnasoma CONTENT Nzima Ya UZI Na Pia Kujua CONTEXT Yake Ili Unaponihoji Nijue Kuwa Nahojiwa Na MTAALUMA Na Siyo Just A POPOMA.

Vipi ulisema clouds imeuzwa,iliuzwa sh ngapi vile
 
Mkuu mimi niliyasikia hayo matusi jana magic fm sikuamini nikaona ngoja nijaribu sources nyingine nikagundua kumbe alitukana zaidi ya yale niliyoyasikia magic fm.Jerry moro hafai kuendelea kuwepo kwenye ile nafasi kwa club kubwa kama yanga yenye mamilioni ya fans wa kariba mbalimbali.Hivi kuwa na masters ni ishu nowdays?kukuaa mbezi au kuoa mzungu nayo ishu ya kututangazia wanaume?kwani mzungu ana nini special kuliko dada zetu.Nitashangaa Yanga au TFF wakinyamaza kimya.

Mke wake mzungu wa kuchovya tu na hana uzungu wowote, anayebisha ntaleta picha yake hapa! mhaya pure kwa culture kasoma Kashozi Secondary form one mpaka four
 
HIVI NDUGU ZETU WAHAYA MNA MATATIZO GANI?????..........Mimi ni shabiki wa YANGA.....kwa hili...!!.. JERRY umemkosea MANARA.
 
Mkuu Huwa Kabla Sijaanzisha UZI Humu Huwa NAJIRIDHISHA Kwa Kila Pande Na Sikurupuki. Nilipoandika Kuwa Ana Masters Degree Ya Public Administration Sijakosea Kwani Ni Kweli Huyo Msemaji Wa Yanga Alihitimu Mwaka Juzi Na Hiyo Kozi. Na Kwakuwa Umenichokoza Labda Pia Nikuambie Tu Kuwa Jerry Muro Hajasomea UANDISHI Wa HABARI Popote Bali Alisomea Hayo Hayo Masuala Yake Ya Utawala. Kwa Uthibitisho Zaidi Mtafute Mwenyewe AKUTHIBITISHIE. Na Siku Nyingine Muwe Kwanza Mnasoma CONTENT Nzima Ya UZI Na Pia Kujua CONTEXT Yake Ili Unaponihoji Nijue Kuwa Nahojiwa Na MTAALUMA Na Siyo Just A POPOMA.

Mkuu umejishusha sana thamani kwa kushindwa kujidhibiti emotions zako kumwita mwenzio popoma. Nilitarajia we uwe tofauti na Jery Muro. Kumbe hata wewe ukipewa fursa lazima 'mapopoma" waisome namba!
 
Jerry Muro hana uungwana wala busara. Mi niliposikia kauli zake kupitia kipindi cha michezo cha Magic fm mwili wote ulisisimka. Anaharibu taaluma za watu,nashukuru TFF kwa kuliona hilo maana Yanga wenyewe wamenyamaza kimya.
 
Mkuu umejishusha sana thamani kwa kushindwa kujidhibiti emotions zako kumwita mwenzio popoma. Nilitarajia we uwe tofauti na Jery Muro. Kumbe hata wewe ukipewa fursa lazima 'mapopoma" waisome namba!

Mkuu hakuna tofauti ya huyu jamaa mleta mada na huyo Muro ni kwa vile tu hajapata hiyo nafasi
 
Ni kweli ameonyesha ushamba, ni gari zuri ninaishi mbezi bichi, sasa mbona bado anaajiliwa. Ukimsikia mtu anajisifia kwa anavyomiliki ni mshamba tena kupindukia, anaposema Haji hawazi miliki, yeye ndiye Mungu wake. Nani alijua Magufuri atakua rais wa nchi mwaka mmoja kabla ya uchaguzi, huyu jamaa hajamshinda haji tu kwa alivyonavyo hata hata mimi mbaya zaidi amenizidi hadi ushamba.
Mkuu comment yako imenigusa sana.laiti wanaadamu tungejua tunavyomuudhi mungu...
 
Tena Naomba Mwenye Contacts Za Rais Wa TFF Jamal Malinzi, Katibu Mkuu Wa Klabu Ya Yanga Jonas Tiborowa, Rais Wa Klabu Ya Simba Evans Aveva Na Mawasiliano Ya MSEMAJI WA SIMBA Haji Manara Awafowadie Wote Hii Kitu TAFADHALI Na Ikiwezekana Hata Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania Dr. MAGUFULI Na Yeye Afikishiwe Hili Huku Bila Kumsahau Waziri Husika Wa Michezo Na Mkuu Wa Baraza La Michezo La Taifa Nao WAFIKISHIWE Lakini Kubwa Kuliko Yote Nitoe WITO Kwa MEDIA Zote Nchini Tanzania Hasa Wale WANAOHUSIKA MOJA KWA MOJA Na Michezo WALIVALIE NJUGA Hili Jambo au Suala Na WAKILIKALIA Kimya Nitajua Kuna Tatizo La KIUELEDI Ktk Tasnia Nzima Ya Habari Nchini Tanzania.
Media za bongo hovyo kabisa.ni shaffih dauda na radio moja ya fm ndio zilitangaza hii habari
 
Uingereza kuna kocha anaitwa Glenn Hodle,alikua kocha wa timu ya taifa,ilibidi ajiuzulu kwa kukebehi walemavu.hapo hakuna fine wala kufungiwa.ni wa kufukuzwa tu huyo
 
Halafu tukisema hayo ni kweli nini kitakachofuata? Na hakuna alipinga yeye kuwa na vitu vizuri ila ishu hapa ni maneno yenye viashiria vikubwa vya UBAGUZI

Kama ni kweli basi alikuwa anaongea ukweli Ila Ile kujilinganisha na Manara hapo ndio sio ustaarabu.
 
Back
Top Bottom