Huyu Jerry Muro ana matatizo gani jamani?

Huyu Jerry Muro ana matatizo gani jamani?

Katikakuizungumzia hoja hii ni lazima utenganishe au uzungumzie mambo matatu:

  1. Hoja kuhusu taaluma ya habari
  2. Hoja kuhusu uendeshaji wa klabuya Yanga
  3. Hoja kuhusu Jerry Muro mwenyewe
Kuhusu taaluma ya uandishi wa habariTaaluma yauandishi wa habari nchini inakabiliwa na matatizo makubwa ya kiutendaji na hasakuhusu ncompetence na professionalism ya waandishi wa habari. Waandishi wa habari wengi siyo wachambuzi wamasuala mbalimbali. Wengi wao niamplifiers tu wa masuala mbalimbali katika jamii. Kwa hiyo kwa yale yaliyosemwa na Jerry Murowengi wao hawakuona kuwa ni habari na hasayale yanayohusu udhalilishaji na majigambo ya msemaji huyu wa klabu ya Yanga.Tatizo lililoposiyo kwa waandishi wa habari za michezo tu bali hata kwa waandishi wa habari za kiuchumi, kisiasa na kijamii kwa ujumla. Ndiyo maana tunashuhudia vyombo vingi vyahabari vikishindwa kabisa kuchambua hali ya nchi iliopo sasa kisiasa, kijamiina kiuchumi. Waandishi wengi wa masualaya kisiasa wamejitumbukiza kudakia tu habari za ?kutumbua majipu? lakini wao wenyewe waandishi wa habarihawafanyi juhudi za kuibua maovu katika jamii. Waandishi wa habari wanangojea tu yale yanayosemwa na Rais Magufuli auWaziri Mkuu na kadhalika kuhusu kilekinachoitwa ?kutumbuliwa majipu?. Hawamsaidii Rais wala nchi katika kuibua maovu na kuchambua kwa kinakwanini jamii ya watanzania imefikia hapa ilipo. Wanachofanya waandishi wa habari ni kuandikakwa ushabiki hatua za Rais Magufuli na viongozi wengine. Utasikia vyombo vya habari vikiandika ?jipujingine latumbuliwa?. Na hata maana yakutumbua jipu baadhi ya waandishi wa habari hawajui. Hakuna ?investigative journalism? isipokuwakilichopo ni kudandia tu habari za mitaani na ?leaks?. Kwa hiyo yale aliyoyasemaJerry Muro ilikuwa vigumu kwa waandishi wa habari kufanya uchambuzi kutokana nakutokuwa na uwezo kiuandishi au pia kutokana na woga. Waandishi wa habari walikuwa wanasubiri habariza: ?Yanga yasema mwaka huu ubingwautachukuliwa mapema? ; ?usajili wa Yanga ni kiboko?; ?Kiungo mpya wa Yanga Usiseme?; ?Yanga wa Kimataifa?; ?Mishahara ya wachezajiwa Yanga usiseme, ni kufuru?; nakadhalika. Kuhusu klabu ya YangaHapa ni sualapana pia kuhusu utendaji wa Yanga kwa maana ya uongozi na pia wanachamawake. Nina hakika wako wanachama wengiwaliofurahia kauli hiyo ya Jerry Muro. Na inawezekana kabisa wengi wa wanachama na wapenzi wa Yanga walikwendakumpongeza Jerry Muro kwa kauli. Wengiwa wapenzi na wafuasi au wanachama wa yanga wanapenda ?mipasho?. Wanataka mtu anayetoa ?mipasho? nawanamshangaa mtu ambaye anasimama kwenye mstari. Ni tatizo kubwa siyo kwa Yanga tu bali hatakwa Simba. Wako viongozi piawanaofurahia masuala haya ya ?mipasho?.Kwa hiyo katikakutathmini kauli ya msemaji wa Yanga nilazima pia ufanye tathimini ya uongozi wenyewe wa Yanga ukoje. Kuhusu Jerry Muro mwenyeweHapa siwezikuzungumza mengi kwa kuwa ni suala la binafsi, linalohusu makuzi yake na ?personality?yake.
 
Jerry Muro in janga la Yanga Kijana anajifanya anajua kila kitu .Ni mwimba taarabu Wa Yanga huyu tunamjua sana.Hivi ile kesi ya kukutwa Na PINGU iliishaje?
 
Duuuh!
Amefanya ubaguzi wa hali ya juu,
Swala zito hili sio la kuchekewa hata kidogo,
Jerry anapaswa aadabishwe,
Iwe fundisho kwake na wengineo.
Hafai hafai hafai! Watu kama hawa hawui contribution ya attitude katik kazi! aondolewe maa moja. Especiall kwa hilo la unyanyapaawa Afia wa Simba!
 
Daah au alikuwa kalewa?huyu anatakiwa kuwa ndani kwa kumdhalilisha Manara kwa ngozi yake
 
dah! huyo eti ndo msemaji wa team,anatakiwa ashitakiwe kabisa kwewnye mahakama za uhalifu
 
Amewagusa waliomtoa chozi mtoto Wa mkulima......ameula wa chuya
 
Media za bongo hovyo kabisa.ni shaffih dauda na radio moja ya fm ndio zilitangaza hii habari

Na JF Ambako Ndiko Kuna Watu Wengi Na Ndiyo Hata TFF Na Watu Wengine Wameiona Hadi Kuchukuliwa Hatua Na Kuandikwa Jana Na Hata Kutangazwa Ktk Vyombo Mbalimbali Vya Habari Imetolewa KISHUJAA Na Mathematician GENTAMYCINE. Hili Ni Tukio Langu La Pili La KUWAADABISHA Watu Na Hasa Public Figures Na Wana HABARI Hadi IMPACT Yake Inakuwa Kubwa. Nakumbuka Miezi Kadhaa NILIMWADABISHA Pia Mtangazaji NGULI Wa Magic FM Kibwana Dachi Juu Ya KASHFA Zake Kwa Dhehebu La Roman Catholic Ambapo Niliripoti Humu Humu JF Na Watu WAKADHANI Natania au Nilikuwa NABAHATISHA Lakini Baada Ya Muda Na Uthibitisho Kujidhihiri Kibwana Dachi Kupitia Forum Hii Hii Kubwa Na Pendwa Ya JF AKAOMBA RADHI. Huwa SIBAHATISHI Na Nitawanyoosha Mno MAPOPOMA Hadi WANYOOKE Na Nimepata TETESI Kuwa Muda Wowote Kuna TAMKO La Mtu KUADABISHWA Linaweza Kutolewa Pande Za Jangwani Kwani Kumbe Hata Wao WAMEMCHOKA Na Kwamba Wanaogopa Anaweza Akaja KUWAGHARIMU Zaidi Siku Za Usoni.
 
Daaah ndio shida ya watu wanaoishi kiujanja ujanja na kujiona wao ndio kila kitu... Ila magufuli anaenda kumaliza hizi ngebe za watu kama kina jerry muro.. Nilisikiliza hiyo clip nikasikitika
 
Kwani huko Yanga hawakumwona ni nyanya mbovu au.Acha waisome namba.
 
uzito wake na ushaidi uliopo kwenye video.

Hivi inawezekana vipi mtu kama huyu anapewa playform ya kutukana watu na kuachiwa hivi hivi? Does this mean vyombo vya dola kama Polisi haviwezi kufanya kazi zao au vipi? Huyu jamaa kaita press conference akaanza kutukana watu then akahamia kwenye kabila kisha na maneno kifedhuli kuwatukana wa Swahili na Wazaramo

Lakini kuna possibility kuwa anajifunza toka kwa Waziri William Lukuvi ambaye naye aliamua kutukana jamii ya watu na kuchochea uvunjikaji wa Amani alipoamua kuwaunganisha Wazanzibari na magaidi ya Al Qaeda.

Huu ni uchochezi na kama Jamal Malinzi na Saidi Mwema hamtochukulia hatua huyu by end of next week then hatutokuwa na namna zaidi ya kuleta private prosecution kwa sababu hatuko tayari kuachia watu kama hawa kuendelea kupewa platform ya kututenganisha na kuchochea vurugu
 
Last edited by a moderator:
Malinzi ni jipu kubwa sana, hivi tunavyozungumza Yanga inaendelea kuvunja katiba kwa kuongozwa na mwenyekiti aliyemaliza muda wake mwaka juzi na amekaa kimya ameshakula pesa ya gabachooli. Kazi yake ni kushughulikia timu ndogo ndogo wakifanya makosa kama haya ya Yanga. So huyu mtu hafai ananuka rushwa.
 
Mimi nimemuelewa tofauti na mtoa mada. Amemaanisha wenyeji wa dar ni wazaram ila yeye mpira una muweka dar japo asir yake sio dar. Pia ameponda kuwa wa familia ya wachezaji mpira sio sababu ya kijua mpira ndio.akatoa mifano ya kuiahi karibu na msikiti au kanisa sio.kujua dini.
Nimtazamo tu kwa mimi.nimemuelewa na yuko.sahihi kwa nionavyo.mimi
 
Sijaelewa na video imegoma kufunguka ..hebu weka wazi kwa maandishi tuelewe mkuu
 
Mimi nimemuelewa tofauti na mtoa mada. Amemaanisha wenyeji wa dar ni wazaram ila yeye mpira una muweka dar japo asir yake sio dar. Pia ameponda kuwa wa familia ya wachezaji mpira sio sababu ya kijua mpira ndio.akatoa mifano ya kuiahi karibu na msikiti au kanisa sio.kujua dini.
Nimtazamo tu kwa mimi.nimemuelewa na yuko.sahihi kwa nionavyo.mimi

nashauri uitazame upya hiyo video
 
Back
Top Bottom