Huyu demu anataka kunifirisi kiwanda changu Nirudi Bush

Huyu demu anataka kunifirisi kiwanda changu Nirudi Bush

Sasa namba ulichukua ya nini?
Au ni mtu mwenye uzoefu wa viwanda vya aina yako pia?[emoji848]
 
Sipendi mtu kunitumia SMS za kihuni eti ni2mie, xaxa dah naonaga taabu kuzisoma. Bora kukosoe hiyo inajulikana ni typing error. Dah! Anyway, usiitume hivi mtu unaanzaje kuomba vocha kwa mtu mmekutana siku moja? Hata kama ni zaidi ya one day???? Upuuzi.
Asante kwa kuongea vitu vilivyotukuka
 
We kweli Zero IQ. Vocha tu unamzalilisha kiumbe mwenzio hivo ? Siwew ndo umemutafuta ..je akikuomba pesa ya kodi si utampeleka kituoni ..wallah wanaume Bongo wanazidi kuisha
 
Huu usawa sio wa kutoa pesa kiboyaboya,kikao kilichopita tuliazimia hakuna kumtumia mwanamke nauli,vocha,pesa ya kusuka,pesa ya kula,ila vyote hivyo ni sharti avifuate Lodge au getho
 
Hivi ina maana jamii forum yote ni yako pkee kila ck unajaza ishu za kuokoteza duu kwwli maendeleo hayana chama ndo nchi ya vwonder kwa hivi
 
Mimi kuna mmoja nliwahi kumtongoza sasa kila nikimwita ghetto aje nimpige mkuyati analeta sound,nikamwambia basi futa namba Yangu na koma kunitafuta manake alikua na juhudi ya kunitext na kunipigia ila kutoa papuchi sound kibao,tukapotezana kama mwezi juzi kanitafuta nikamwambia unataka nini akaomba msamaha tukaendelea kuchat ,siku 2 mbele si kaniomba hela nikamwambia kipi cha maana ulichonipa hadi niwe na mzuka wa kukupa hela Yangu ,akaomba yaishe tukaendelea na chating hapa tumepanga weekend hii aje ,sasa hawa mademu ukiwaendekeza kila wanachotaka/kukuomba basi utakufa maskini

Safi sana 😀 😀 😀 😀 😛
 
We kweli Zero IQ. Vocha tu unamzalilisha kiumbe mwenzio hivo ? Siwew ndo umemutafuta ..je akikuomba pesa ya kodi si utampeleka kituoni ..wallah wanaume Bongo wanazidi kuisha
Ataniombaje hela ya kodi na sina mahusiano nae?
 
Kabisa mkuu
Hawa mademu ni sumuu .Yaani wanachofanya anakuwa na wanaume foleni kama yote then anaanza kila mmoja kumlilia shida ndogo ndogo amabazo thamani yake haizidi 10000 sasa kama ana wanaume 30 afu kila mmoja katuma angalau 5000 tayari ashafunga siku. Yaan wanatumia ule msemo Wa "aim higher to achieve less" kwa maana ya kwamba akikupiga mzinga Wa 10000 unaweza mshusha ukampa 5000. Wanakera kwa kweli then kitu kingingine yaaan hawa viumbe wanatamaaa sijawahi ona Mimi.
 
Hahahahahaha,,,, mzee baba mimi hawa mademu siku hizi hata salamu naogopa kuwasalimia mana wana mizinga ile ya nyuklia
 
Hata kama ni mimi vocha situmi , hatujaongea lolote bado vizinga vimeanza , aaah huyo demu sio kabisa
 
Ujinga kama huu uepuke mapema maana ukiuendekeza utaambukizwa...
Mtu unaomba vocha alafu unalazimisha kama vile pesa ni yako!! mtolee nje mazima tena ikibidi mpe makavu live kwa tabia yake ya kishenzi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom