Huyu demu anataka kunifirisi kiwanda changu Nirudi Bush

Huyu demu anataka kunifirisi kiwanda changu Nirudi Bush

0iq jitahidi upate picha ya huyo mtoza ushuru ili tumfanyie tathmini fasta itupie humu picha yake
Daa picha yake sina mkuu ila demu flani hivi ana Chura tena ile teke teke
 
Sipendi mtu kunitumia SMS za kihuni eti ni2mie, xaxa dah naonaga taabu kuzisoma. Bora kukosoe hiyo inajulikana ni typing error. Dah! Anyway, usiitume hivi mtu unaanzaje kuomba vocha kwa mtu mmekutana siku moja? Hata kama ni zaidi ya one day???? Upuuzi.
 
Sipendi mtu kunitumia SMS za kihuni eti ni2mie, xaxa dah naonaga taabu kuzisoma. Bora kukosoe hiyo inajulikana ni typing error. Dah! Anyway, usiitume hivi mtu unaanzaje kuomba vocha kwa mtu mmekutana siku moja? Hata kama ni zaidi ya one day???? Upuuzi.
Sio upuuzi tu ni upuuzi wa kiwango cha PHD
 
Ukisikia gundu ndio hilo, mmetongozana siku moja iliyopita tu, tayari
1. Birthday ishafika
2. Anataka akasuke
3. Anahoma anataka aende hospitali
4. Kodi ya nyumba imeisha
5. Gesi imekata
6. Atafukuzwa chuo kwakuwa hana ada
7. Hana hela ya kula
8. Mama yake mzazi ni mgonjwa sana
9. Simu yake inaharibika anataka mpya
10. Hana hela ya kifurushi

Hapo lazima wanaume tuambizane ukweli, hawa viumbe usithubutu kuwapenda kwa dhati. Utakufa mapema.
 
Ukisikia gundu ndio hilo, mmetongozana siku moja iliyopita tu, tayari
1. Birthday ishafika
2. Anataka akasuke
3. Anahoma anataka aende hospitali
4. Kodi ya nyumba imeisha
5. Gesi imekata
6. Atafukuzwa chuo kwakuwa hana ada
7. Hana hela ya kula
8. Mama yake mzazi ni mgonjwa sana
9. Simu yake inaharibika anataka mpya
10. Hana hela ya kifurushi

Hapo lazima wanaume tuambizane ukweli, hawa viumbe usithubutu kuwapenda kwa dhati. Utakufa mapema.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Huyu demu nimekutana nae jana pale kiwandani kwangu, sikuwa na simu kwa wakati huo kwa sababu nilikuwa busy, nilimpatia namba yangu ikiwezekana anicheki mida flani ya Night,

Ukweli usiku ulivyofika kanicheki na kwa sababu nilikuwa nimechoka sana nilimwambia nitamtafuta leo,

Sasa basi ile kuamka tu nakutana na meseji kutoka kwake eti my Umeamkaje? Kumbuka sijamtongoza wala kumgusia chochote,
Mchana huu nakutana na sms "my umeshakula" nikaona ngoja nichati chati nae kidogo aisee muda huu sasa kilichotokea Naombwa vocha"kumbuka bado sijamtongoza wala kummenya lakini ameshaanza hivyo,

Je huyu kiumbe kweli ataniacha salama huko mbeleni na hichi kiwanda changu kama Hela ya kununua vocha yenyewe tu hana je atakuwa na hela ya Kula kweli au anataka niwe mufirisi nitafutwe kwa madeni hapa mjini?

View attachment 1145568View attachment 1145570



CC Zero IQ
hivi kwanini baadhi ya wasichana weanapenda kutumia "X" badala ya "S"
 
Nikiwa sipo kwenye mood nikisoma comment zako huwa nacheka kinomaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
[emoji16][emoji16][emoji16] Aiseeeeeeee buku mbili sahani moja ya kiepe kavu na mshikaki mmoja mkuu
Jana mwenyewe kuna binti ni classmate wangu back days skonga nimechati nae kidogo ananiambia anashida ya sh.... sijui wanakwama wapi hawa viumbe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom