Huyu demu anataka kunifirisi kiwanda changu Nirudi Bush

Huyu demu anataka kunifirisi kiwanda changu Nirudi Bush

Mimi kuna mmoja nliwahi kumtongoza sasa kila nikimwita ghetto aje nimpige mkuyati analeta sound,nikamwambia basi futa namba Yangu na koma kunitafuta manake alikua na juhudi ya kunitext na kunipigia ila kutoa papuchi sound kibao,tukapotezana kama mwezi juzi kanitafuta nikamwambia unataka nini akaomba msamaha tukaendelea kuchat ,siku 2 mbele si kaniomba hela nikamwambia kipi cha maana ulichonipa hadi niwe na mzuka wa kukupa hela Yangu ,akaomba yaishe tukaendelea na chating hapa tumepanga weekend hii aje ,sasa hawa mademu ukiwaendekeza kila wanachotaka/kukuomba basi utakufa maskini
Sasa subiri uone maajabu ya hawa viumbe, siku ya kuja ghetto au Lodge ataomba umtumie nauli.. Baada ya hapo kuna probability ya kuja au kutokuja eneo la tukio,na biashara itakuwa imeisha hapo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom