Mimi kuna mmoja nliwahi kumtongoza sasa kila nikimwita ghetto aje nimpige mkuyati analeta sound,nikamwambia basi futa namba Yangu na koma kunitafuta manake alikua na juhudi ya kunitext na kunipigia ila kutoa papuchi sound kibao,tukapotezana kama mwezi juzi kanitafuta nikamwambia unataka nini akaomba msamaha tukaendelea kuchat ,siku 2 mbele si kaniomba hela nikamwambia kipi cha maana ulichonipa hadi niwe na mzuka wa kukupa hela Yangu ,akaomba yaishe tukaendelea na chating hapa tumepanga weekend hii aje ,sasa hawa mademu ukiwaendekeza kila wanachotaka/kukuomba basi utakufa maskini