HujamboHahahaha niliuelewa sana
[emoji2] [emoji2] [emoji2] au angeita press conference[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ndio mtani mbona simple tu, akiwa mjanja na wewe unakuwa zaid yake..Mmh. We Mtaniii
Kazi sana best na miss youHahahaaaa. Kazi ipo best.
Hata kama jamani ndiyo umseme kisa 30,000? Ungempa tu na ingetokea hajakurudishia ungefanya kama umetoa sadaka.
Hujambo
Hahaaaa. Ndio hapo ameshazidiwa ujanja anabaki kulia lia.Ndio mtani mbona simple tu, akiwa mjanja na wewe unakuwa zaid yake..
Nami pia aiseee best.Kazi sana best na miss you
[emoji14] [emoji14] huyu jamaa katutia aibu,myekundu mi3 tu katoa povu hilo hatariHahahaaaa. Lol. Swahiba namie naku Pm namba yangu jamaani lol. [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Ila baadhi ha wanaume kulalamika siku hizi kwao imeshakuwa kawaida sa sijui ndio vyuma kukaza.
Pm mama,usiogope,unaweza jikuta unapiga teke fuko la hela,shauri yakoMm nimeshakupm nitumie
Hahaaaa. Siku hizi walio wengi ndio vilio vyao hivyo Swahiba.[emoji14] [emoji14] huyu jamaa katutia aibu,myekundu mi3 tu katoa povu hilo hatari
Tupo vzr kwakweli,atuwazii vitu vidogo vidogoHapa ndipo nawapendea wanaume wa Dar. Ukiona mtu mchoyo hana hela
[emoji23] [emoji23] [emoji23] vocha ya jero tu anaanza kuliaHahaaaa. Siku hizi walio wengi ndio vilio vyao hivyo.
Sasa unamsemea huyo misimbazi mitatu kuna wengine buku tu ya Vocha atalia mpaka basi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ndio Swahiba.[emoji23] [emoji23] [emoji23] vocha ya jero tu anaanza kulia
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] lolTupo vzr kwakweli,atuwazii vitu vidogo vidogo
Pm mama,usiogope,unaweza jikuta unapiga teke fuko la hela,shauri yako