okoyoko
JF-Expert Member
- Jun 15, 2014
- 2,664
- 3,653
- Thread starter
- #61
Wewe utakuwa Danga type ya akina Muna sio bure...maana huwa wana defense mode kali sana
Hahaaahaaaa Gentleman P
Wewe utakuwa Danga type ya akina Muna sio bure...maana huwa wana defense mode kali sana
Anataka mzigo lakini pesa hataki kutoa!Kanichosha. Sasa alitaka aende gheto na nywele chafu au??
Very logicalElfu 30 tu na unamuanzishia thread.
Utashangaa anakupima, utakuta unamkopesha na anakulipa.
Wanaume mna vituko u don't want her to use you financially but unahitaji aje kwako mspend, so it's okaay wewe kumtumia ila it's not okaay yeye kukutumia??
Unashangaa siku ya 3 tu kukukopa hela ila ushangai siku ya 3 tu unamuambia aje kwako?
Elfu 30 tu na unamuanzishia thread.
Utashangaa anakupima, utakuta unamkopesha na anakulipa.
Wanaume mna vituko u don't want her to use you financially but unahitaji aje kwako mspend, so it's okaay wewe kumtumia ila it's not okaay yeye kukutumia??
Unashangaa siku ya 3 tu kukukopa hela ila ushangai siku ya 3 tu unamuambia aje kwako?
Ubahiri tuKama kupendewa pesa na mwanamke ni uanaume, bhas huo uanaume siutaki yna4
Umetetea vyemaElfu 30 tu na unamuanzishia thread.
Utashangaa anakupima, utakuta unamkopesha na anakulipa.
Wanaume mna vituko u don't want her to use you financially but unahitaji aje kwako mspend, so it's okaay wewe kumtumia ila it's not okaay yeye kukutumia??
Unashangaa siku ya 3 tu kukukopa hela ila ushangai siku ya 3 tu unamuambia aje kwako?
Ha ha ha Mkuu umetisha yaani ungeona anakupa matumaini kabisaUmetetea vyema
Hizi tabia za kijipenda zinaingia sehem nyingi.
Ingekua mimi ndani ya hizo siku napigwa mzinga najipa tumaini la kula
No Comment.Hapo kwenye bold wanadada huwa mnazingua sana! kwani tunapo gegedana si wote tunapata raha kwanini mnaifanya ionekane kwamba unalipia huduma? kumbuka kwamba namna anavyohitaji ndiyo unavyo hitaji pia.
Ubarikiwe Mkuu.Wewe utakuwa Danga type ya akina Muna sio bure...maana huwa wana defense mode kali sana
Mila za africa zilizo nyingi zimeegemea kwenye imani za dini hivyo ni wajibu wa mwanaume kumtunza mwanamkeSio jukumu la mwanaume kumpa demu pesa ndo maana Africa haiendelei kwasababu ya watu kuwa tegemezi
Mwenzio kaona ni nyingi mpaka kumuanzishia thread yaan kuna vituko JF[emoji23][emoji23][emoji23]Wanaume wa zama hizi jamani. Elfu 30 tuuu khaaah. Alikua anampima elfu 30 haitoshi saluni
Good morningMila za africa zilizo nyingi zimeegemea kwenye imani za dini hivyo ni wajibu wa mwanaume kumtunza mwanamke
Yep ndo alama ya kwanza kua umekubalikaHa ha ha Mkuu umetisha yaani ungeona anakupa matumaini kabisa
Ubahili tuuMwenzio kaona ni nyingi mpaka kumuanzishia thread yaan kuna vituko JF[emoji23][emoji23][emoji23]
How are youGood morning
Danga...ukisikia hela tu akili inakuruka!Hapa ndipo nawapendea wanaume wa Dar. Ukiona mtu mchoyo hana hela
Hahahaha niliuelewa sana