Huyu dada nilikuwa na malengo nae ila mmh

Huyu dada nilikuwa na malengo nae ila mmh

Mjombangu sikupondi ila nakwambia ukweli, huyo demu wewe umemuingiza akilini/moyoni mwako kwa kina na mapana zaidi kuliko yeye binafsi anavyokuchukulia.
Akilini umewaka mipango mingi juu yake ktk maisha utakayaishinae wakati hujafikia huko, uhusiano wenu ni wamuda mfupi ila mipango yako kwake ni kama ya miaka 10.
Hawezi kufanya unachofikiri au kutaka kwakuwa hatua mliopo bado ni changa inahitaji muda akujue umjue ndio aweze kufanya utakachotaka.
Nikwambie kitu kimoja, kitu chochote hatua za awali kina gharama zake, mwanamke nae ni hivyohivyo, hawezi kuwa mchumi wa kuionea huruma pesa yako wakati sio mkeo na haishi na wewe kujua kuwa sasa upo ktk wakati mgumu ama lah. Ukimuona mwanamke amerembeka na kupendeza iwe kaolewa ama lah basi jua kuna mtu anaugulia maumivu, ukiwa bahili sana hutaoa mkuu.
Nakazia
 
Elfu 30 tu na unamuanzishia thread.

Utashangaa anakupima, utakuta unamkopesha na anakulipa.

Wanaume mna vituko u don't want her to use you financially but unahitaji aje kwako mspend, so it's okaay wewe kumtumia ila it's not okaay yeye kukutumia??

Unashangaa siku ya 3 tu kukukopa hela ila ushangai siku ya 3 tu unamuambia aje kwako?
Umenena vema mkuu... Wanaume wa siku hizi wanakalili sana maisha na hawajui kuwa tunaishi dunia nyingine ya tofauti kabisa na zamani.

Kwani kwa mtu unayempenda na unayetamani aje kua mkeo ukimhudumia unapungukiwa nini?
 
Nyie wanawake sijui mnaona mkitupa sisi wanaume "k" kwamba tunafaidi sana wakati raha tunapata wote. Napenda kumpa pesa huyo dada, kwangu sio issue kumpa huyo mdada hata laki moja na I am more than willing to do that. Mm nlichotaka kutoka kwa huyo dada, ni kuwa anipende mimi kama mimi na si pesa yangu, so nimehis kanipendea hela. In fact huyo dada nlikuwa na malengo ya kuja kumuoa huko mbeleni, pia sikuwa na nia yoyote mbaya juu ya huyo dada Simara
Yeye amejuaje kuwa wewe una hela kama sio ulijieleza au kujionyesha kwake kuwa unazo...

Achana na mawazo hayo hakuna mwanamke anayempenda mwanaume au kumbali mtu sababu ya kitu.

Sisi huwa tunaongozwa na moyo na moyo huwa hauna macho so huwa hauwezi kuhis kuwa huyu mtu ana hela au hana.

Na ndio maana tunamkataa huyu na tunamkubali yule. Na hata linapokuja suala la kuachwa huwa tunapatwa na maumivu makali mno.
 
Nipm namba yake ya tigo pesa nimtumie hiyo elfu 30 tena bila kumkopesha,we utakua mwanaume wa mkoani,kuombwa elfu 30 tu unaanzisha thread uliotumia nusu saa kuiandika!
Hahahaaaa. Lol. Swahiba namie naku Pm namba yangu jamaani lol. [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]

Ila baadhi ha wanaume kulalamika siku hizi kwao imeshakuwa kawaida sa sijui ndio vyuma kukaza.
 
Elfu 30 tu na unamuanzishia thread.

Utashangaa anakupima, utakuta unamkopesha na anakulipa.

Wanaume mna vituko u don't want her to use you financially but unahitaji aje kwako mspend, so it's okaay wewe kumtumia ila it's not okaay yeye kukutumia??

Unashangaa siku ya 3 tu kukukopa hela ila ushangai siku ya 3 tu unamuambia aje kwako?
Wanaume wa zama hizi jamani. Elfu 30 tuuu khaaah. Alikua anampima elfu 30 haitoshi saluni
 
Umenena vema mkuu... Wanaume wa siku hizi wanakalili sana maisha na hawajui kuwa tunaishi dunia nyingine ya tofauti kabisa na zamani.

Kwani kwa mtu unayempenda na unayetamani aje kua mkeo ukimhudumia unapungukiwa nini?

Napungukiwa pesa nyingi Julymeme
 
Mkuu siku 3 tu baada ya kufahamiana naye ukamwita gheto,lakini ndani ya siku 3 hizo hizo ukiombwa hela unalalamika!
Elfu 30 tu na unamuanzishia thread.

Utashangaa anakupima, utakuta unamkopesha na anakulipa.

Wanaume mna vituko u don't want her to use you financially but unahitaji aje kwako mspend, so it's okaay wewe kumtumia ila it's not okaay yeye kukutumia??

Unashangaa siku ya 3 tu kukukopa hela ila ushangai siku ya 3 tu unamuambia aje kwako?
Okay.

Ila kama wewe siku ya tatu unataka mspend time unashangaa nn yy kukukopa fedha tena kiasi kidogo hivyo.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Elfu 30 tu na unamuanzishia thread.

Utashangaa anakupima, utakuta unamkopesha na anakulipa.

Wanaume mna vituko u don't want her to use you financially but unahitaji aje kwako mspend, so it's okaay wewe kumtumia ila it's not okaay yeye kukutumia??

Unashangaa siku ya 3 tu kukukopa hela ila ushangai siku ya 3 tu unamuambia aje kwako?
Wewe utakuwa Danga type ya akina Muna sio bure...maana huwa wana defense mode kali sana
 
Yeye amejuaje kuwa wewe una hela kama sio ulijieleza au kujionyesha kwake kuwa unazo...

Achana na mawazo hayo hakuna mwanamke anayempenda mwanaume au kumbali mtu sababu ya kitu.

Sisi huwa tunaongozwa na moyo na moyo huwa hauna macho so huwa hauwezi kuhis kuwa huyu mtu ana hela au hana.

Na ndio maana tunamkataa huyu na tunamkubali yule. Na hata linapokuja suala la kuachwa huwa tunapatwa na maumivu makali mno.


Acha unafiki mkuu, Jacklin si kaolewa na Mengi kwasababu ya pesa?? Inakuaje unasema hakuna mwanamke anaempenda mwanaume au kumkubali MTU sababu ya kitu Julymeme
 
Back
Top Bottom