Huwa naskia tu toka kwa majamaa zangu kuwaaaaaa......


Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Sijui ka kweli lakini jamaa zangu huwa wananambia kuwa malovi davi yasokuwa na fomula huwa ni matamu sana. Yaani ukiwa na demu wako popote muwapo wawili nyie twende kazi. Sebuleni shega, bafuni haya na wale wa ofisini juu ya meza ya boss sawa tu. Hivi ni kweli ama
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Yes. Formalities a 4 de patient & some of us unfortunately were not blessed wit patience. Popote pale, tamu kweli. Ila tatizo nikwamba mara nyingi sisi wa afrika hatuna privacy. Unaoa tu, ndugu hawa. Ingekuwa kama ulaya, we bwana we, tunge enjoy hata juu ya paa
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
ladha ya jikoni asikuambie mtu tamu
 
Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
349
Likes
15
Points
35
Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined Sep 11, 2009
349 15 35
Ulilosema ni kweli kabisa ila kwa mazingira yetu ya kibongo,hayo mambo hawezekani sana,labda muende kempu huko porini.
Ila wataalamu wa maswala hayo wanakwambia mapenzi yanayonoga ni yale ya kufanyia maandalizi,mnapanga appointment siku nzima unakua unamuwaza mwezio,mazingira yanaandaliwa,wakati mwingine mishumaa inawashwa,mnakula waini kidogo huku mkipata muziki wa taratibu hasa instrumentals inakua raha mpaka baasi.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
ni kweli kabisa ukianza kupangilia saa zingine pozi linakata........I like the ghafla one
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,011
Likes
46,701
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,011 46,701 280
ni kweli kabisa ukianza kupangilia saa zingine pozi linakata........I like the ghafla one
...then I like you....
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
mh chabafuni na sebuleni kwenye kochi yan natamani nirudi om now
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Ulilosema ni kweli kabisa ila kwa mazingira yetu ya kibongo,hayo mambo hawezekani sana,labda muende kempu huko porini.
Ila wataalamu wa maswala hayo wanakwambia mapenzi yanayonoga ni yale ya kufanyia maandalizi,mnapanga appointment siku nzima unakua unamuwaza mwezio,mazingira yanaandaliwa,wakati mwingine mishumaa inawashwa,mnakula waini kidogo huku mkipata muziki wa taratibu hasa instrumentals inakua raha mpaka baasi.
hilo nalo neno ukiwapiga stop maneno mfulilizo yani wanaona umeoa leo keshokutwa hao nyumbani wakati nyie mpo honeymoon
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
binamu binamu tena uku gari inatembea nyie mpo nyuma malizia mwenyewe utamu wake
halafu hapo kati yenu na dereva mnaziba na ile kitu ya kuzuia jua (nimesahau inaitwaje) na unajua saizi yake ilivyo....dereva atajiju huko
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,011
Likes
46,701
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,011 46,701 280
halafu hapo kati yenu na dereva mnaziba na ile kitu ya kuzuia jua (nimesahau inaitwaje) na unajua saizi yake ilivyo....dereva atajiju huko
Visor?
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Formalities stuff especially kwenye hii sector sucks big time...unapata kitu roho inataka anywhere hata chini ya mwembe.......lakini hapa inakuja ishu nyingine maumivu baada ya kazi kama sehemu sio comfy
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,011
Likes
46,701
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,011 46,701 280
Formalities stuff especially kwenye hii sector sucks big time...unapata kitu roho inataka anywhere hata chini ya mwembe.......lakini hapa inakuja ishu nyingine maumivu baada ya kazi kama sehemu sio comfy
Heheheheee....kama unaongelea uzoefu binafsi vile....
 

Forum statistics

Threads 1,239,198
Members 476,441
Posts 29,345,452